ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    ข่าวนี้สร้างความเกลียดชัง ไม่ค่อยน่าเชื่อถือเท่าใหร่

ปล.ผมไม่ได้เชียร์แมนยูนะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ไม่ชอบพวกกาฝากที่ไม่มองหันหลังมาดูทีมตัวเองว่า ผลของทีมตัวเองเมื่อวานมันเป็นไง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    พวกคุณไม่ชอบแล้วจะมาสนใจทำเพื่ออะไร ไปเชียไปดูข่าวทีมคุณนู่นดิ บอลอยู่เมืองนอกจะไปรู้อะไรกับเขา ไหนครับที่บอกว่าแพ้ โง่หรือเปล่า เมื่อคืนชนะนะครับ โง่นี่นา ชนะก็หาว่าแพ้ ต้องเรียกว่าไม่ได้แชมป์สิ แล้วที่ว่าขี้แพ้ชวนตีอ่ะ มีแฟนแมนยูคนไหนในนี้ไหม ที่บอกว่ามาต่อยกันไหม มีคำพูดไหนที่ท่านเซอร์ บอกว่าต่อยกูไหม มีอ่ะเปล่า โง่แล้วยังง่าวจ๊าดนัก แล้วที่สำคัญ ไม่ได้เป็นแฟนแมนซิจริงๆหรอก จริงๆก็เชียร์ทีมอื่น แต่ทีมตัวเองทำอันดับไม่ดี แซงแชมป์ไม่ได้ เลยเชียรๆไปตามกัน แล้วก็ด่าเพราะอิจฉาที่แชมป์มากกว่าไง แล้วที่ว่าแฟนแมนยูถ่อยอ่ะ พวกคุณลองดูละกัน ข่าวแมนยูเมื่อไหร่แฟนทีมอื่นไปด่าทุกที แล้วแฟนแมนยูก็จะด่าตอบ และกลายเป็นแฟนแมนยูผิด เพราะแฟนๆทีมอื่นต่างหากที่ชอบไปเสือกไปด่าในข่าวแมนยู สังเกตุได้จากกระทู้นี้ ขอร้องเถอะครับ เลือกมีอคติได้แล้ว จะดราม่าก็ดราม่าเถอะ เพราะผมไม่ได้ก่อ แฟนทีมอื่นต่างหากที่ก่อ มาว่าก่อนทำไม ถ้าผมจะว่าให้คุณบ้างล่ะ ผมรู้ทีใครทีมัน จะว่าจะแซวอะไรก็ขอให้มันมีกรอบบ้าง ไม่ใช่ด่าไปเรื่อย ด่าไปเรื่อยจะโดนตีนเปล่าๆ

อีดิต

ไอที่ว่าแมนยูชอบอ้างอ่ะ ดูทีมอื่นก่อนนะ อ้างว่า ฤดูกาลนี้จะติดท๊อปโฟร์ อ้างว่าจะเอาแชมป์ลีค พอไม่ได้แชมป์ลีคก็อ้างว่า เอฟเอคัพก็พอๆกะพรีเมียร์ พอไม่ได้เอฟเอ ก็อ้างลูกยิงที่ไม่เข้า จะเอาเข้าจนได้ ถุย!!! ดูทีมพวกคุณก่อนนะ เชียร์ทีมพวกคุณให้ดีก็แล้วกัน ค่อยมาด่ามาว่าทีมอื่นอย่างมีความเป็นคน
    +9999999 ตรง แล้วที่ว่าแฟนแมนยูถ่อยอ่ะ พวกคุณลองดูละกัน ข่าวแมนยูเมื่อไหร่แฟนทีมอื่นไปด่าทุกที แล้วแฟนแมนยูก็จะด่าตอบ และกลายเป็นแฟนแมนยูผิด เพราะแฟนๆทีมอื่นต่างหากที่ชอบไปเสือกไปด่าในข่าวแมนยู สังเกตุได้จากกระทู้นี้ ขอร้องเถอะครับ เลือกมีอคติได้แล้ว จะดราม่าก็ดราม่าเถอะ เพราะผมไม่ได้ก่อ แฟนทีมอื่นต่างหากที่ก่อ มาว่าก่อนทำไม ถ้าผมจะว่าให้คุณบ้างล่ะ ผมรู้ทีใครทีมัน จะว่าจะแซวอะไรก็ขอให้มันมีกรอบบ้าง ไม่ใช่ด่าไปเรื่อย เอาใจเขามาใส่ใจเรานะครับ ดูบอลให้เป็นกีฬา

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SaJi อ่านกระทู้
    แมนยูแพ้แล้วไม่เจียมตัวอีก
    ชอบคำเนี่ยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Suntier อ่านกระทู้
    ไม่ชอบพวกกาฝากที่ไม่มองหันหลังมาดูทีมตัวเองว่า ผลของทีมตัวเองเมื่อวานมันเป็นไง

555+ ใช่ครับ สีขาวชนะ สีแดงใช่ไหมครับ ท่าน 555+ นี่คือที่มาของคำว่า ทีมกูไม่ดี กูไปเชียร์ทีมอื่นพลางๆก่อนละกัน 5555+

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    มาม่า ยำยำ ไวไว รอกินอยู่คับ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    555+ ใช่ครับ สีขาวชนะ สีแดงใช่ไหมครับ ท่าน 555+ นี่คือที่มาของคำว่า ทีมกูไม่ดี กูไปเชียร์ทีมอื่นพลางๆก่อนละกัน 5555+
    เค้าก็แค่อยากหาที่พึ่งหลอกๆให้ตัวเองดีใจเล่นๆเองครับ แค่ได้เห็นทีมเราไม่ได้แชมป์เค้าก็สุขใจ ให้ๆเค้าไปเถอะครับ ทีมเรามันมีพวกขี้อิจฉาเยอะ 5555+

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    473
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ชนะคือชนะ แพ้เอาใหม่

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ผีเขาให้พัก บ้าง เหอะ เป็นเเชมป์บ่อย เหลือเกิน ฮาๆ สงสัย จะเบื่อ

ผมเเฟนผีนะ

เเค่เรือใบ ได้เเชมป์ เเค่นี้จะเป็น อะไร ไป ครั้งหน้าเอาใหม่ก็ได้ เนอะ ผีเนอะ
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    ผมว่าเก่งทั้งคู่อ่ะแหละ เพราะคะแนนเขาเท่ากันแต่เรือใบสีฟ้ามีผลต่างประตูมากกว่าเท่านั้นเอง แฟนผีก็อย่าไปเครียดเลยเพราะผมก็แฟนผีเหมือนกัน แต่เมื่อวานเห็นตอนที่แมนซิตี้ได้แชมป์แล้วคนดูวิ่งลงมาเต็มสนามกันผมยังรู้สึกดีใจแทนเลยครับ มองกีฬาให้เป็นเกมส์ครับ แพ้แล้วเริ่มใหม่ บอลเตะกันทุกปีครับ ปีหน้าเอาใหม่ ทุกทีมสู้ๆนะครับ
    I NEED A TIME MACHINE...................................

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ผีเขาให้พัก บ้าง เหอะ เป็นเเชมป์บ่อย เหลือเกิน ฮาๆ สงสัย จะเบื่อ

ผมเเฟนผีนะ

เเค่เรือใบ ได้เเชมป์ เเค่นี้จะเป็น อะไร ไป ครั้งหน้าเอาใหม่ก็ได้ เนอะ ผีเนอะ
    แฟนเรือผมไม่มีปัญหา แต่แฟนกาฝากเรือนี่สิ ไม่ได้เกี่ยวไรกะเค้าเลย ยังมาชอบทำให้เค้าทะเลาะกัน

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    บอลก็แข่งกันทุกปีนี่ครับ จะได้แชมป์มันทุกปีก็คงไม่ใช่อย่ามาทะเลาะกันเพราะเรื่องแบบนี้เลยครับ

ปล.ผมไม่ใช่เด็กผีนะ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViperRKO อ่านกระทู้
    ผมว่าเก่งทั้งคู่อ่ะแหละ เพราะคะแนนเขาเท่ากันแต่เรือใบสีฟ้ามีผลต่างประตูมากกว่าเท่านั้นเอง แฟนผีก็อย่าไปเครียดเลยเพราะผมก็แฟนผีเหมือนกัน แต่เมื่อวานเห็นตอนที่แมนซิตี้ได้แชมป์แล้วคนดูวิ่งลงมาเต็มสนามกันผมยังรู้สึกดีใจแทนเลยครับ มองกีฬาให้เป็นเกมส์ครับ แพ้แล้วเริ่มใหม่ บอลเตะกันทุกปีครับ ปีหน้าเอาใหม่ ทุกทีมสู้ๆนะครับ
    เมื่อวานผมเฉยๆนะเพราะเตรียมใจไว้นานแล้ว แล้วก็รู้สึกยินดีกับแฟนแมนซิตี้ด้วย ฤดูกาลผ่านมายาวนานใครก็ตามที่อยู่บนหัวตารางก็สมควรได้แชมป์มันก็แฟร์ดีแล้ว แสดงให้เห็นถึงสปิริตของทีมที่มีเหนือกว่าแมนยูในปีนี้ หลายๆสิ่งหลายๆอย่างที่แมนยูเคยมี แต่ในฤดูกาลนี้นักเตะขาดpassion มากๆ ก็สมควรแล้ว เมื่อวานเห็นกุนยิงได้ ผมยังแอบดีใจแทนเรือเลย เพราะผมคิดว่าสิ่งที่แมนซิตี้แสดงให้เห็นเมื่อคืนว่าเป็นทีมที่ไม่ยอมแพ้ ก็สมควรได้แชมป์แล้วล่ะครับ ไว้เจอกันใหม่ฤดูกาลหน้า หวังว่าจะทำให้เราๆ ได้ดูฟุตบอลสนุกๆอย่างนี้อีกนะ พรีเมียร์ลีก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AC_MILAN อ่านกระทู้
    ไม่เกี่ยวอะครับ แฟนบอลทุกทีมนิสับแย่ก็ตามไปด่าทีมที่ตัวเองไม่ชอบหมดแหละครับ มันอยู่นิสัยสันดานคนนะครับ เป็นเรื่องธรรมดาแล้ว อย่าว่าแต่คนอ่านเลยครับ คนวิจารณ์ยังด่าเลย ผมไม่อยากเอ๋ยชื่อเป็นถึงผู้หลักผู้ใหญ่ในวงการกีฬาอยู่ดีๆพี่แกไปด่าซะงั้น
    ที่ผมบอกเพราะส่วนมากทีมผมมักจะโดนด่า ทั้งๆที่เรื่องมันไม่มีอะไรเลย แล้วคนที่ชอบมาก่่อกวนก็เป็นคนละทีมกับคู่กรณีด้วย แค่อยากจะบอกพวกนั้นบ้างว่า ทีเอ็งข้าไม่ว่าแต่ว่าที่ข้าเอ็งอย่าโวยแล้วกัน

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    ถึงเราจะแตกต่าง แต่เราไม่แตกแยก

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    724
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เก่งนะครับ ชอบตั้งกระทู้ ดราม่า

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    คน เดิม เว ลา เดิม 555+

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    สำหรับผมแมนซิตอนนี้ได้เหนือไปกว่าแมนยู ไปเป็นที่เรียบร้อยซะแล้ว ^^

5555 *0*

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    ผมว่านะ ท่านเซอร์ก็แสดงความยินดีด้วยเฉยๆก็ได้นะ ไม่น่าพูดตรงที่อีกนานกว่าจะเทียบชั้นนะครับ
    ใช่ครับ

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    คุณมองระยะยาวครับ ... Man Utd ตอนนี้กำลังหลักมาจากเด็กที่มาจากทีมของตัวเอง เด็กที่มาจากเมือง เด็กอังกฤษ เป็นการวางรากฐานทีมที่ถูกต้องที่สุดแล้วครับ แต่การที่ไปถึงจุดนั้นบางทีมจึงทุ่มเงินจำนวนเปรียบเสมือนเป็นการลงทุนแล้วหวังผลระยะยาว Man Utd เองก็เคยนะ การที่ซื้อนักเตะดีๆ มาราคาสูงๆ ถามว่าเพื่ออะไร เพื่อมาลงๆ เล่นๆ อย่างเดียวหรอ ? เปล่าเลย มาสอนประสบการณ์จากรุ่นสู่รุ่น จะสังเกตเห็นได้ว่าเด็กภายในทีม****ว่าไม่เด่นไม่ดังแต่ระดับฝีมือไม่ธรรมดาครับ เช่นเดียวกับ Barcelona ก็เหมือนกันแต่สไตร์การเล่นของทีมเขากับคุณภาพเด็ก คุณภาพโค้ช ต้องยอมรับว่า สุดๆ ครับ โหดมาก และทีมที่จะมีดาวรุ่งเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ คือ Liverpool นะคุณลองมองดีๆ ดาวรุ่งเริ่มฉายแววหลายต่อหลาย ในอนาคตทีมนี้น่ากลัวนะ ไม่ต้องถามถึง Arsenal กับ Chelsea ครับ นักเตะดาวรุ่งคุณภาพมีอยู่แล้ว มีดีหลายคนไม่ว่าทั้งซื้อมา และในทีม แต่คุณลองกลับมามอง Man City ครับ เด็กเก่งๆ ภายในทีมมีนะครับ แต่ไม่ได้รับโอกาสที่เหมาะสมครับ ทีมเอาแต่ทุ่มเงินเพื่อเอานักเตะ Superstar เข้ามาๆๆๆ เพื่อทีมจะได้มีนักเตะดีๆ ก็ใช่ครับที่จะถ่ายทอดประสบการณ์สู่เยาวชนแต่อย่าลืมนะครับ ว่าเยาวชนไม่ได้รับโอกาสจากชุดใหญ่เท่าที่ควร ก็เหมือนเราเรียนแต่ภาคทฤษฏี ส่วนปฎิบัติไม่ได้ปฎิบัติกับของจริง หนึ่งในนักเตะเยาวชนของ Man City ที่ผมเสียดายคือ Stephen Ireland ครับ หลายๆ คนอาจจะเคยเห็นนะว่าเป็นไง แต่ผมว่าตอนที่เขายังอยู่เขาควรได้รับการเป็นตัวจริงมากกว่านี่ไหม ? แล้วถูกไหมครับ กับการที่บอกว่ารอ 100 ปี ? มันจะดูเกินไปหน่อยนะ แต่อาจจะ 20 ปี หรือว่า 30 ปีแค่นั้นเองครับ

ปล. ยินดีกับ Man City ครับ
    *หมายเหตุ หากบทความนี้ของผมมีข้อผิดพลาดไปขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    ตกลงดูบอล หรือ ดูมวย

อย่าดราม่านะครับ ขอความกรุณาอย่างสูง

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Netball07 อ่านกระทู้
    สำหรับผมแมนซิตอนนี้ได้เหนือไปกว่าแมนยู ไปเป็นที่เรียบร้อยซะแล้ว ^^

5555 *0*
    พอๆกันแหละ บาซ่า

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naowarat อ่านกระทู้
    คุณมองระยะยาวครับ ... Man Utd ตอนนี้กำลังหลักมาจากเด็กที่มาจากทีมของตัวเอง เด็กที่มาจากเมือง เด็กอังกฤษ เป็นการวางรากฐานทีมที่ถูกต้องที่สุดแล้วครับ แต่การที่ไปถึงจุดนั้นบางทีมจึงทุ่มเงินจำนวนเปรียบเสมือนเป็นการลงทุนแล้วหวังผลระยะยาว Man Utd เองก็เคยนะ การที่ซื้อนักเตะดีๆ มาราคาสูงๆ ถามว่าเพื่ออะไร เพื่อมาลงๆ เล่นๆ อย่างเดียวหรอ ? เปล่าเลย มาสอนประสบการณ์จากรุ่นสู่รุ่น จะสังเกตเห็นได้ว่าเด็กภายในทีม****ว่าไม่เด่นไม่ดังแต่ระดับฝีมือไม่ธรรมดาครับ เช่นเดียวกับ Barcelona ก็เหมือนกันแต่สไตร์การเล่นของทีมเขากับคุณภาพเด็ก คุณภาพโค้ช ต้องยอมรับว่า สุดๆ ครับ โหดมาก และทีมที่จะมีดาวรุ่งเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ คือ Liverpool นะคุณลองมองดีๆ ดาวรุ่งเริ่มฉายแววหลายต่อหลาย ในอนาคตทีมนี้น่ากลัวนะ ไม่ต้องถามถึง Arsenal กับ Chelsea ครับ นักเตะดาวรุ่งคุณภาพมีอยู่แล้ว มีดีหลายคนไม่ว่าทั้งซื้อมา และในทีม แต่คุณลองกลับมามอง Man City ครับ เด็กเก่งๆ ภายในทีมมีนะครับ แต่ไม่ได้รับโอกาสที่เหมาะสมครับ ทีมเอาแต่ทุ่มเงินเพื่อเอานักเตะ Superstar เข้ามาๆๆๆ เพื่อทีมจะได้มีนักเตะดีๆ ก็ใช่ครับที่จะถ่ายทอดประสบการณ์สู่เยาวชนแต่อย่าลืมนะครับ ว่าเยาวชนไม่ได้รับโอกาสจากชุดใหญ่เท่าที่ควร ก็เหมือนเราเรียนแต่ภาคทฤษฏี ส่วนปฎิบัติไม่ได้ปฎิบัติกับของจริง หนึ่งในนักเตะเยาวชนของ Man City ที่ผมเสียดายคือ Stephen Ireland ครับ หลายๆ คนอาจจะเคยเห็นนะว่าเป็นไง แต่ผมว่าตอนที่เขายังอยู่เขาควรได้รับการเป็นตัวจริงมากกว่านี่ไหม ? แล้วถูกไหมครับ กับการที่บอกว่ารอ 100 ปี ? มันจะดูเกินไปหน่อยนะ แต่อาจจะ 20 ปี หรือว่า 30 ปีแค่นั้นเองครับ

ปล. ยินดีกับ Man City ครับ
    *หมายเหตุ หากบทความนี้ของผมมีข้อผิดพลาดไปขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย
    นี่สิคนที่จะคุยรู้เรื่อง ปล.ไอร์แลนด์เป็นแฟนผีตัวยงนะเออ

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ' มาร่วมยินดีกับแฟนเรือใบสีฟ้าครับผม !! ><"

,, โดยส่วนตัว ผมไม่เสียใจเลยครับที่แมนยูไม่ได้แชมป์ปีนี้

เพราะทำดีที่สุดแล้ว บอกตรงๆ มา ผมก็เห็นแมนยูทำดีสุดตีนแล้ว เพราะที่แพ้ก็แพ้ แค่ ลูกได้เสีย

แล้วแฟน แมนซิตี้ บางท่านที่บอกว่า " ตอนนี้ แมนซิตี้ ได้เหนือชั้นไปกว่าแมนยู แล้ว "

ผม ก็คิดว่าจริงครับ แมนซิเหนือชั้นกว่าแมนยู เยอะครับ ในเรื่องของ นักเตะ ถ้านึกดีๆ ท่านหมดไป 200 ล้าน คงไม่ให้เหนือกว่าก็คงไม่ได้

p$ : เด็กๆ อย่า ดราม่ากันเลยครับ ดูบอลให้เป็นสาระ ผมนั่งกินเบียร์กับเพื่อนที่เชียร์คนละทีม บอลจบก็ยังไม่เห็นจะ ฟาดปาก กันสักที ! : )

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    สวัสดีครับคือว่าผมได้อ่านจากเฟสบุ๊คละมีให้ผมอัดคลิปไว้ ตอนนี้ผมอยากให้ทุกคนใน JKG หยุดทะเลาะ ต้องมาทะเลาะกันด้วยเรื่องกะโหลกกะลาแค่นี้เหรอ ฮึ๋ย ถึงครู อัง คะ คะ คะ คะ ณา แน่ แน่ แน่ แน่(ถึงพี่ Joker แน่)