ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ชีวิตฟุตบอลอ่ะนะ มีแพ้ก็มีชนะ ฟุตบอลมันจะเกิดอะไรขึ้นก็ได้
    มันจะมีใครเก่งไปตลอดล่ะๆ และคนไม่เก่งก็ไม่ใช่ว่าจะ ไม่เก่งเสมอไป
    JETGACK

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    เด็กที่นี้เขาไม่รู้จักคำว่า จิตวิทยากันหรือยังไงครับ?

สำหรับคอมเม้นที่บอกว่า แพ้แล้วไม่เจียม แพ้แล้วพาล คือ นั่งอ่านวนไปวนมาก็ไม่เห็นพาลอะไรเลยนะ?
    ถ้าคิดในแง่ของหลักความจริง เฟอร์กี้ก็เหมือนมา เบ่ง ว่า เออ พวกคุณน่ะ เทียบชั้นไม่ได้หลอกเพราะมาปีแรก ใช้เงินไปตั้งเยอะ
    คุณยังทำได้แค่นี้? ประมาณนี้ครับ แต่ความจริงคือ เป็นจิตวิทยา เพื่อที่จะให้มันโช่ นั้นทุ่มซื้อผู้เล่นเพิ่มไปอีก (พูดไปก็ไม่เข้าใจหลอกเด็กน้อยทั้งนั้น เข้ามาด่าเนี่ย)
    ไม่รู้ดิครับ เวลาผมเห็น สองคนนี้ออกมาว่ากันทีไร ผมก็มองออกตลอดว่า เขาคิดอะไรกันอยู่ในหัว ^^

ดูบอลให้เป็นครับ อย่าโง่เลย ผมไม่ได้เจาะจงด่าใครนะครับ แต่ผมด่าคนที่ไม่เข้าใจแล้วอวดรู้อ่ะครับ แบบมาโชว์อะไรแบบนี้
    ผมอยากให้กลับไปศึกษา มาดีๆก่อนแล้วค่อยมา โชว์ฉลาดนะครับ ผมก็ไม่ได้บอกว่าตัวเองฉลาดนะครับ แต่ผมคิดว่าผมดูบอลเป็น
    และ ไม่จำเป็นต้องแสดงความคิดเห็นกากๆ ออกมาให้คนอื่นนั่งหัวเราะหลอกครับ ^^

ผมยังคิดว่าปีนี้ ถ้าแมนยูไม่ประมาท แมนซิ ไม่ประมาท อาจจะสู้กันสนุก นี้ก็สู้กันสนุกนะครับ มันไม่ได้ชนะขาดลอยอะไรเลย แพ้ก็ลูกได้เสีย
    ก็รู้ว่าเขาเป็นแชมป์อ่ะครับ แมนซิตี้ แต่ทุกวันนี้ผมยัง งง อยู่เลยว่า......

แฟนแมนเชสเตอร์ ซิตี้ มีอยู่ในประเทศไทย ตั้งแต่เมื่อไหร่
    555 ขำๆนะครับ

ป.ล.ผมไม่คิดว่าคนที่มาด่าแมนยูว่า กาก หรือ แพ้แล้วพาลอะไร ไม่น่าจะใช้แฟนหงส์จากบอร์ดนี้นะครับ
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นเด็กใหม่ จากที่อื่นมามั่ว มาซุย หรือไงนี่ละ ที่นี้ Jokergameth ครับ บอร์ดกีฬาที่นี้ไม่เหมือนที่อื่นครับ
    ต่างคนต่างเข้าใจกันครับ หงส์ตกต่ำ ยอมรับ ให้กำลังใจกัน แมนยูตกต่ำ ยอมรับ ให้กำลังใจกัน ที่นี้ไม่มาด่ากัน แบบกากๆหลอกครับ
    อะไรถูกก็ว่าถูก อะไรผิดก็ว่าผิดนะครับ

ส่วนความเห็นส่วนตัวนะครับ... ถ้าเป็นเรื่องจริง เซอร์ก็ผิดนะ แต่มันเป็นจิตวิทยา จำไว้นะเด็กๆ ที่กำลังมาด่าแมนยู
    หรือหาว่าแฟนบอลปากดี ไม่มีสมองไม่รู้จักคิดเนี่ย ^^
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    เด็กที่นี้เขาไม่รู้จักคำว่า จิตวิทยากันหรือยังไงครับ?
    สุดยอดฝีมือ
    จะเกทับบั๊บกันก็เอาแต่พอดีๆ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้

สำหรับคอมเม้นที่บอกว่า แพ้แล้วไม่เจียม แพ้แล้วพาล คือ นั่งอ่านวนไปวนมาก็ไม่เห็นพาลอะไรเลยนะ?
    ถ้าคิดในแง่ของหลักความจริง เฟอร์กี้ก็เหมือนมา เบ่ง ว่า เออ พวกคุณน่ะ เทียบชั้นไม่ได้หลอกเพราะมาปีแรก ใช้เงินไปตั้งเยอะ
    คุณยังทำได้แค่นี้? ประมาณนี้ครับ แต่ความจริงคือ เป็นจิตวิทยา เพื่อที่จะให้มันโช่ นั้นทุ่มซื้อผู้เล่นเพิ่มไปอีก (พูดไปก็ไม่เข้าใจหลอกเด็กน้อยทั้งนั้น เข้ามาด่าเนี่ย)
    ไม่รู้ดิครับ เวลาผมเห็น สองคนนี้ออกมาว่ากันทีไร ผมก็มองออกตลอดว่า เขาคิดอะไรกันอยู่ในหัว ^^

ดูบอลให้เป็นครับ อย่าโง่เลย ผมไม่ได้เจาะจงด่าใครนะครับ แต่ผมด่าคนที่ไม่เข้าใจแล้วอวดรู้อ่ะครับ แบบมาโชว์อะไรแบบนี้
    ผมอยากให้กลับไปศึกษา มาดีๆก่อนแล้วค่อยมา โชว์ฉลาดนะครับ ผมก็ไม่ได้บอกว่าตัวเองฉลาดนะครับ แต่ผมคิดว่าผมดูบอลเป็น
    และ ไม่จำเป็นต้องแสดงความคิดเห็นกากๆ ออกมาให้คนอื่นนั่งหัวเราะหลอกครับ ^^

ผมยังคิดว่าปีนี้ ถ้าแมนยูไม่ประมาท แมนซิ ไม่ประมาท อาจจะสู้กันสนุก นี้ก็สู้กันสนุกนะครับ มันไม่ได้ชนะขาดลอยอะไรเลย แพ้ก็ลูกได้เสีย
    ก็รู้ว่าเขาเป็นแชมป์อ่ะครับ แมนซิตี้ แต่ทุกวันนี้ผมยัง งง อยู่เลยว่า......

แฟนแมนเชสเตอร์ ซิตี้ มีอยู่ในประเทศไทย ตั้งแต่เมื่อไหร่
    555 ขำๆนะครับ

ป.ล.ผมไม่คิดว่าคนที่มาด่าแมนยูว่า กาก หรือ แพ้แล้วพาลอะไร ไม่น่าจะใช้แฟนหงส์จากบอร์ดนี้นะครับ
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นเด็กใหม่ จากที่อื่นมามั่ว มาซุย หรือไงนี่ละ ที่นี้ Jokergameth ครับ บอร์ดกีฬาที่นี้ไม่เหมือนที่อื่นครับ
    ต่างคนต่างเข้าใจกันครับ หงส์ตกต่ำ ยอมรับ ให้กำลังใจกัน แมนยูตกต่ำ ยอมรับ ให้กำลังใจกัน ที่นี้ไม่มาด่ากัน แบบกากๆหลอกครับ
    อะไรถูกก็ว่าถูก อะไรผิดก็ว่าผิดนะครับ

ส่วนความเห็นส่วนตัวนะครับ... ถ้าเป็นเรื่องจริง เซอร์ก็ผิดนะ แต่มันเป็นจิตวิทยา จำไว้นะเด็กๆ ที่กำลังมาด่าแมนยู
    หรือหาว่าแฟนบอลปากดี ไม่มีสมองไม่รู้จักคิดเนี่ย ^^
    ผมไม่กล้าบอกแบบนี้กลัวโดนหาว่ารู้ดี - -*

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    พวกคุณไม่ชอบแล้วจะมาสนใจทำเพื่ออะไร ไปเชียไปดูข่าวทีมคุณนู่นดิ บอลอยู่เมืองนอกจะไปรู้อะไรกับเขา ไหนครับที่บอกว่าแพ้ โง่หรือเปล่า เมื่อคืนชนะนะครับ โง่นี่นา ชนะก็หาว่าแพ้ ต้องเรียกว่าไม่ได้แชมป์สิ แล้วที่ว่าขี้แพ้ชวนตีอ่ะ มีแฟนแมนยูคนไหนในนี้ไหม ที่บอกว่ามาต่อยกันไหม มีคำพูดไหนที่ท่านเซอร์ บอกว่าต่อยกูไหม มีอ่ะเปล่า โง่แล้วยังง่าวจ๊าดนัก แล้วที่สำคัญ ไม่ได้เป็นแฟนแมนซิจริงๆหรอก จริงๆก็เชียร์ทีมอื่น แต่ทีมตัวเองทำอันดับไม่ดี แซงแชมป์ไม่ได้ เลยเชียรๆไปตามกัน แล้วก็ด่าเพราะอิจฉาที่แชมป์มากกว่าไง แล้วที่ว่าแฟนแมนยูถ่อยอ่ะ พวกคุณลองดูละกัน ข่าวแมนยูเมื่อไหร่แฟนทีมอื่นไปด่าทุกที แล้วแฟนแมนยูก็จะด่าตอบ และกลายเป็นแฟนแมนยูผิด เพราะแฟนๆทีมอื่นต่างหากที่ชอบไปเสือกไปด่าในข่าวแมนยู สังเกตุได้จากกระทู้นี้ ขอร้องเถอะครับ เลือกมีอคติได้แล้ว จะดราม่าก็ดราม่าเถอะ เพราะผมไม่ได้ก่อ แฟนทีมอื่นต่างหากที่ก่อ มาว่าก่อนทำไม ถ้าผมจะว่าให้คุณบ้างล่ะ ผมรู้ทีใครทีมัน จะว่าจะแซวอะไรก็ขอให้มันมีกรอบบ้าง ไม่ใช่ด่าไปเรื่อย ด่าไปเรื่อยจะโดนตีนเปล่าๆ

อีดิต

ไอที่ว่าแมนยูชอบอ้างอ่ะ ดูทีมอื่นก่อนนะ อ้างว่า ฤดูกาลนี้จะติดท๊อปโฟร์ อ้างว่าจะเอาแชมป์ลีค พอไม่ได้แชมป์ลีคก็อ้างว่า เอฟเอคัพก็พอๆกะพรีเมียร์ พอไม่ได้เอฟเอ ก็อ้างลูกยิงที่ไม่เข้า จะเอาเข้าจนได้ ถุย!!! ดูทีมพวกคุณก่อนนะ เชียร์ทีมพวกคุณให้ดีก็แล้วกัน ค่อยมาด่ามาว่าทีมอื่นอย่างมีความเป็นคน

55555555

อย่าดิ้นเลยรุ้นะนายเจ็บ5555555555สะใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย forisivo123 : 15th May 2012 เมื่อ 10:57

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    ซักวันต้องมีคนเอากระทู้นี้ไปบอกแน่

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SaJi อ่านกระทู้
    แมนยูแพ้แล้วไม่เจียมตัวอีก
    แถมครึ่งหลังก็ยังเล่น "เนือยๆ" อีก ยิงแมวเพิ่มไม่ได้ซักกะลูก
    Man C เต็มที่ตลอดเกม

กล่าวขอบคุณ
    2

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ป๋าเป็นแบบนี้ตลอดครับ ใครได้แชมป์ก็ยังเทียบผีไม่ได้ ตั้งแต่สมัย เวนเกอร์ น้ามู แล้ว

ผมสะใจมากที่ปีนี้ไอ้สงครามประสาทใช้กับนักแตะ Man City ไม่ได้ พวกเขาสู้จนนาทีสุดท้าย

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167

ยืมมาจากบอร์ดหงส์ย่าง

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เด๋วปีหน้าก็ย้ายไปเชียร์แมนซิตี้เยอะคอยดูคนไทยชอบตามกระแส

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    แพ้ก็ยอมรับดิ แบบนี้เค้าเรียกแพ้แล้วพาล ปีหน้าก็เอาใหม่ดิ

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimnasa อ่านกระทู้
    เด๋วปีหน้าก็ย้ายไปเชียร์แมนซิตี้เยอะคอยดูคนไทยชอบตามกระแส
    ดังที่เคยเป็นกับตอนเชลซี 5555+ ทีมไหนมีแววหน่อย แห่กันไปตามกระแส แฟนจริงๆดูบอลจริงๆมีไม่เท่าไหร่หรอกครับเชื่อสิ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    555555++เจ็บ

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    หวู้ตูละเบื่อ ดราม่าไรนักหนา มันมีปัจจัยอะไรกับชีวติเราไหมนี่

เชียร์สนุกๆก็พอแล้วครับ ผีก็ไม่ได้แพ้ทั้งเหย้าทั้งเยือนจริงๆละเอา Head To Head มาก็สู้ไม่ได้ อยู่ดี ปีนี้แมนยูทำพลาดเอง ตั้งแต่เสมอกับเอฟเวอร์ตั้นแล้ว

ผมอ่ะเด็กผีครับ และยินดีกับแมนซิตตี้ด้วยที่ได้แชมป์ในรอบ 44 ปี เพราะเขาไม่ได้มานานแล้ว การเปลี่ยนแชมป์ก็เป็นสีสันดี ทีมมีเงิน ก็มีสิทธิ์เลือกซื้่อนักเตะได้ตรามต้องการละครับ เหมือนการเอาเงินซื้อถ้วย แต่ตอนนี้ยอมรับว่าฝีมือจริงๆ เพราะทำทีมดีขี้นเรื่อยๆ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SaJi อ่านกระทู้
    แมนยูแพ้แล้วไม่เจียมตัวอีก
    จะเทียบได้คงอาจจะ ร้อยปี จริง ๆก็ได้เพราะ ตั้งเเต่เกิดมาดูโลก เเมน ยู เป็นสโมสร ที่ได้รับเเชมป์ เเล้วถ้วยมากที่สุดในประวัติศาสตร์ การเทียบชั้นไม่ใช่ เเค่ชนะเป้นเเชมป์ 1-2 รายการ
    หรือเเค่ไม่กี่ Season ก็ยังเทียบไม่ได้ เเมน ยู เป้นเเชมป์ ฟรีเมียร์ ลีก ตั้งเเต่ผมเด็กยัน โตรวม ๆ กันก็ 12 สมัย เเต่ เเมน ซิ เป็นได้เเค่ 1 สมัยเท่านั้น !!!~
    ...........จริง ๆ เเล้ว เเมน ซิ ก็ยังไกลห่าง จากระดับชั้นเเมน ยู มากนัก ถึงเเม้ในช่วง 2-3 ฤดูกาลที่ผ่านมา เเมน ยู เล่นไม่ดีพอควร เเต่กว่าจะเทียบชั้น เเมน ยู ได้ก็ เเค่ต้องเป็นเเชมป์ ฟรีเมียร์ ลีก อีกเเค่ 11 สมัย เอง นิสส ๆ เอง เนอะ เเ้ล้วก็ต้องเเชมป์ FA อีก 7 สมัย เเชมป์ UEFA อีก 2 สมัย อ่ะ

ถ้า เเมน ซิ ทำได้เเบบนี้ สิ ครับถึงจะเรียกว่า เทียบชั้นเเมน ยู ได้จริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballmanufc อ่านกระทู้
    ดังที่เคยเป็นกับตอนเชลซี 5555+ ทีมไหนมีแววหน่อย แห่กันไปตามกระแส แฟนจริงๆดูบอลจริงๆมีไม่เท่าไหร่หรอกครับเชื่อสิ
    โอ๋ๆๆๆๆอย่าร้องเลย55555

ดังที่เคยเป็นกับแมนยูใช่ป่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย forisivo123 : 15th May 2012 เมื่อ 12:11

กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้

จะเทียบได้คงอาจจะ ร้อยปี จริง ๆก็ได้เพราะ ตั้งเเต่เกิดมาดูโลก เเมน ยู เป็นสโมสร ที่ได้รับเเชมป์ เเล้วถ้วยมากที่สุดในประวัติศาสตร์ การเทียบชั้นไม่ใช่ เเค่ชนะเป้นเเชมป์ 1-2 รายการ
    หรือเเค่ไม่กี่ Season ก็ยังเทียบไม่ได้ เเมน ยู เป้นเเชมป์ ฟรีเมียร์ ลีก ตั้งเเต่ผมเด็กยัน โตรวม ๆ กันก็ 12 สมัย เเต่ เเมน ซิ เป็นได้เเค่ 1 สมัยเท่านั้น !!!~
    ...........จริง ๆ เเล้ว เเมน ซิ ก็ยังไกลห่าง จากระดับชั้นเเมน ยู มากนัก ถึงเเม้ในช่วง 2-3 ฤดูกาลที่ผ่านมา เเมน ยู เล่นไม่ดีพอควร เเต่กว่าจะเทียบชั้น เเมน ยู ได้ก็ เเค่ต้องเป็นเเชมป์ ฟรีเมียร์ ลีก อีกเเค่ 11 สมัย เอง นิสส ๆ เอง เนอะ เเ้ล้วก็ต้องเเชมป์ FA อีก 7 สมัย เเชมป์ UEFA อีก 2 สมัย อ่ะ

ถ้า เเมน ซิ ทำได้เเบบนี้ สิ ครับถึงจะเรียกว่า เทียบชั้นเเมน ยู ได้จริง ๆ
    ท่าต้องบอกว่าใน ลีคอังกฤษครับ ที่แมนยูได้แชมป์มากที่สุด เพราะถ้ารวมทุกลีคมันไม่ใช่ครับ

และแชมป์ที่แมนยูได้มันเป็นแค่อดีตครับ เราต้องอยู่กับปัจจุบันและยอมรับว่าแมนซิตี้เป็นที่ 1 ของอังกฤษครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    นี่แหละความมันส์ทั้งในและนอกสนาม ตัดคำว่า"ท็อปโฟร์"ทิ้งไป ไม่มีอีกแล้ว..... มีหลายๆทีมเข้ามาลุ้นแชมป์จะได้สนุกๆๆ

ป.ล.เชียร์ผี อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    เด็ก สิงห์ มาแสดง ความยินดี Congratulation
    การใช้ชีวิตก็เหมือนการชักว่าวกลางสายลมแรง คุณไม่มีเวลามาเปิดตำราว่าต้องทำอย่างไร

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้

มันเป็นแค่อดีตครับ เราต้องอยู่กับปัจจุบัน

เห็นแฟนเเมนยู ชอบว่าบางทีมว่าชอบเอาอดีตมาอ้าง

แล้วนี้มันอะไร

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovekoal อ่านกระทู้
    หวู้ตูละเบื่อ ดราม่าไรนักหนา มันมีปัจจัยอะไรกับชีวติเราไหมนี่

เชียร์สนุกๆก็พอแล้วครับ ผีก็ไม่ได้แพ้ทั้งเหย้าทั้งเยือนจริงๆละเอา Head To Head มาก็สู้ไม่ได้ อยู่ดี ปีนี้แมนยูทำพลาดเอง ตั้งแต่เสมอกับเอฟเวอร์ตั้นแล้ว

ผมอ่ะเด็กผีครับ และยินดีกับแมนซิตตี้ด้วยที่ได้แชมป์ในรอบ 44 ปี เพราะเขาไม่ได้มานานแล้ว การเปลี่ยนแชมป์ก็เป็นสีสันดี ทีมมีเงิน ก็มีสิทธิ์เลือกซื้่อนักเตะได้ตรามต้องการละครับ เหมือนการเอาเงินซื้อถ้วย แต่ตอนนี้ยอมรับว่าฝีมือจริงๆ เพราะทำทีมดีขี้นเรื่อยๆ
    แรง!! เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เรื่องบอลข่าวจิตวิทยาชอบทำให้คนไทยดราม่าเนอะไม่ไหวๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    0.52 ขวามือ ใบแดงแน่นอนครับ

0.52 ขวามือ ใบแดงแน่นอนครับ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ดูก็รู้ครับว่าใส่ไข่ ต่อหน้าสื่อไม่มีใครพูดแบบนั้นหรอกครับ แต่พูดลับหลังอ่ะทำได้ ซึ่งพูดหรือปล่าวไม่มีใครรู้ แต่ต่อหน้าสื่อแล้ว ไม่มีใครพูดหรอกครับ