ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 49 จากทั้งหมด 100 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3947484950515999 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,201 ถึง 1,225 จากทั้งหมด 2484
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TorSeinen อ่านกระทู้
    ผมพึ่งเล่น ยังไม่มีกลุ่มเลยย
    supertor_3@hotmail.com
    สตรีม DoCybernet
    ออริจิ้น TorSeinen
    เอาซะครบเลยโอเคครับเดี่ยวบ่ายๆนี้ จัดให้ครับผมว่างพอดีตอนกลางคืนได้ยิ่งดี+กับไมค์ด้วยครับ

โอก้าซัง ~~~ มัสสึชิม่า
    จักรวาลอันไกลโพ้น
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ตอนนี้อยู่ไหนไม่รู้มีแมพแต่ไม่รู้อยู่ไหน 555มีศพทหารกับซอมบี้ทหารรู้แค่นี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมเข้าไปเล่นประมาณช่วง 1 ทุ่มอะครับ แต่ผมไม่รู้่ว่าอยู่ตรงไหน เพราะผมวิ่งเข้าป่ามาอยู่แถวหมู่บ้านซักแห่งแหละ
    1 มันถืออาุวุธได้แค่อย่างเดียวหรอครับ ผมถือขวานแล้วหยิบปืนไม่ได้ ถ้าหยืบปืนต้องทิ้งขวาน สรุปผมถือแค่ขวานเพราะไม่ต้องแบกกระสุน ฆ่าเงียบซอมบี้ไม่แห่มา เน้นเกบแต่ของกิน
    2 แล้วจะติดต่อกันทางไหนครับ ผมเพิ่งลง TS3 แต่ยังไม่เคยลองไช้ลองคุยเลย เยนนี้ว่าจะไปลอง
    3 มันจะเริ่มมืดจริงๆกี่โมงครับ เพราะเมื่อวาน 2 ทุ่มยังไม่มืด
    4 สมมุติเราสร้างตัวละคร 2 ตัว เราเอาตัวนี้เล่นเซิฟไทย และอีกตัวเล่นเซิฟอื่น เวลามันตายมันไม่จะเกี่ยวข้องกนรึเปล่าป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smiledavilz อ่านกระทู้
    ผมเข้าไปเล่นประมาณช่วง 1 ทุ่มอะครับ แต่ผมไม่รู้่ว่าอยู่ตรงไหน เพราะผมวิ่งเข้าป่ามาอยู่แถวหมู่บ้านซักแห่งแหละ
    1 มันถืออาุวุธได้แค่อย่างเดียวหรอครับ ผมถือขวานแล้วหยิบปืนไม่ได้ ถ้าหยืบปืนต้องทิ้งขวาน สรุปผมถือแค่ขวานเพราะไม่ต้องแบกกระสุน ฆ่าเงียบซอมบี้ไม่แห่มา เน้นเกบแต่ของกิน
    2 แล้วจะติดต่อกันทางไหนครับ ผมเพิ่งลง TS3 แต่ยังไม่เคยลองไช้ลองคุยเลย เยนนี้ว่าจะไปลอง
    3 มันจะเริ่มมืดจริงๆกี่โมงครับ เพราะเมื่อวาน 2 ทุ่มยังไม่มืด
    4 สมมุติเราสร้างตัวละคร 2 ตัว เราเอาตัวนี้เล่นเซิฟไทย และอีกตัวเล่นเซิฟอื่น เวลามันตายมันไม่จะเกี่ยวข้องกนรึเปล่าป่าวครับ
    ผมเองเพิ่งเล่นได้5วัน ส่วนเรื่องทีคุรเกิดแถวkamemka ผมก้จะพาคุนไปหาของได้ง่ายๆ คุณมี สตีมหรือเมล์ให้ผมก้ได้ช่วยเหลือมือใหม่เต็มที่ครับตอนกลางคืนผมมีไนท์วิชั่นครับเป็นตาให้คุรรอดจากซอมบี้ได้แน่นอนแต่ถ้าคนเล่นอาจไม่แน่ตอนกลางคืนมีโอกาสตายจากซอมบี้มากกว่าคนครับ

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smiledavilz อ่านกระทู้
    1. เลือกถือได้ทีละอย่างครับ แต่ขวานพกติดตัวได้นะ ในช่องเก็บของล่างสุด
    2. TS3 ครับ ts3.r-nardlife.net ห้อง Dayz พาส dayz
    3. ส่วนใหญ่มืดตามเวลาจริงครับ ถ้าไม่มืด เดี๋ยวเขารีให้มืด -..-
    4. ใช้ตัวเดียว เล่นได้ทุกเซิฟครับ ของเหมือนเดิม เกิดที่เดิม ถ้าตายในเซิฟอื่น เซิฟไทยก็ตายด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้วถ้าเรา สร้างตัวละคร มาสองตัวละครับ เหนมันสร้างเพิ่มได้ เช่นเอาตัวนี้เล่นเซิฟนึง อีกตัวเล่นเซิฟนึง มันจะตายเหมือนกันรึเปล่าครับ
    มันสลับชื่อกันเลนได้หรือเปล่าครับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    แล้วถ้าเรา สร้างตัวละคร มาสองตัวละครับ เหนมันสร้างเพิ่มได้ เช่นเอาตัวนี้เล่นเซิฟนึง อีกตัวเล่นเซิฟนึง มันจะตายเหมือนกันรึเปล่าครับ
    มันสลับชื่อกันเลนได้หรือเปล่าครับ
    มันสร้างได้แค่ตัวเดียวครับ เกมนี้ (ที่เห็นมันสร้างเพิ่มได้นี่มันมีหรอครับเนี่ย ??)

ปล.เห็นบอกว่าคุณ freezone ของเยอะ อย่างนี้ต้องยกพวกไปฆ่า ^^

ปลล.เห็นพี่เคบอกว่าวันนี้อัพแพทช์เป็น 1.7.2 ถ้าอัพแล้ว ใคร Disconect หนี Bandit หรือผี มีตายนะครับ เพราะเห็นบอกว่าตัวมันจะค้างอยู่ในเซิฟ 1 นาที หลังกด Disconnect
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pkill1994 : 25th June 2012 เมื่อ 11:32

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    มันสร้างได้แค่ตัวเดียวครับ เกมนี้ (ที่เห็นมันสร้างเพิ่มได้นี่มันมีหรอครับเนี่ย ??)

ปล.เห็นบอกว่าคุณ freezone ของเยอะ อย่างนี้ต้องยกพวกไปฆ่า ^^

ปลล.เห็นพี่เคบอกว่าวันนี้อัพแพทช์เป็น 1.7.2 ถ้าอัพแล้ว ใคร Disconect หนี Bandit หรือผี มีตายนะครับ เพราะเห็นบอกว่าตัวมันจะค้างอยู่ในเซิฟ 1 นาที หลังกด Disconnect
    แย่แล้วสิเรา
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

กล่าวขอบคุณ
    0
    เวลาหนีผี วิ่งๆๆๆๆจนกว่าจะหาประตูบ้านที่วิ่งทะลุได้หรือโกดังใหญ่ๆ วิ่งเข้าไปให้ผีเดินช้าแล้วเราก็วิ่งหนีออก ผมทำบ่อย 55 แต่พลาดวิ่งเข้าบ้านที่ไม่มีประตูทะลุนี้ T T ดับ
    ซอมบี้โหด ปีนบันได ทะลุประตู T T อนาคตนี้จะทำให้ซอมบี้มันไม่ทะลุประตูได้ป่าวเนี้ย เฟลมากๆ T T

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311
    ช่วยผมหน่อยนะครับ คือผมไปโหลด Arma 2 reinforcements แล้วลงแคร้กไรเรียบร้อยแล้วลองเล่นดูก็เล่นได้ครับ แบบ Single player
    แต่พอจะลง patch 1.60 มันลงไม่ได้ครับ มันบอกว่า Wrong CD-KEY และยังบอกอีกว่าเครื่องของคุรยังไม่ได้ติดตั้ง Arma 2 OA ผม
    ไม่เข้าใจอะครับ ช่วยๆผมหน่อยนะครับ อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RunBKK อ่านกระทู้
    ช่วยผมหน่อยนะครับ คือผมไปโหลด Arma 2 reinforcements แล้วลงแคร้กไรเรียบร้อยแล้วลองเล่นดูก็เล่นได้ครับ แบบ Single player
    แต่พอจะลง patch 1.60 มันลงไม่ได้ครับ มันบอกว่า Wrong CD-KEY และยังบอกอีกว่าเครื่องของคุรยังไม่ได้ติดตั้ง Arma 2 OA ผม
    ไม่เข้าใจอะครับ ช่วยๆผมหน่อยนะครับ อยากเล่นมาก
    ซื้อ Arma x แท้ นี่ไงวิธีแก้

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gioka123456 อ่านกระทู้
    ซื้อ Arma x แท้ นี่ไงวิธีแก้
    ว่าแล้วมันต้องมีคนมาตอบแบบนี้ ถ้าผมมีตังผมซื้อไปนานแล้วครับ ไม่ต้องมานั่งแก้อะไรต่อมิอะไรหรอก ผมมาขอความช่วยหลือ
    จากปัญหาที่ผมเจอ ผมต้องการคนมาช่วยในส่วนนี้

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RunBKK อ่านกระทู้
    ว่าแล้วมันต้องมีคนมาตอบแบบนี้ ถ้าผมมีตังผมซื้อไปนานแล้วครับ ไม่ต้องมานั่งแก้อะไรต่อมิอะไรหรอก ผมมาขอความช่วยหลือ
    จากปัญหาที่ผมเจอ ผมต้องการคนมาช่วยในส่วนนี้
    คือ MOD ตัวนี้ ต้องใช้ ARMA 2 + ARMA OA ที่เป็นแผ่นแท้หรือ KEY แท้เท่านั้นในการติดตั้งอ่ะครับ ปัญหาที่ท่านเจอก็คือ key ไม่ถูกต้อง และยังไม่ได้ลงภาค OA(operation arrowhead)
    ส่วนที่เขาแนะนำให้ซื้อแท้ก็เพราะมันเป็นทางเดียวที่จะเล่น MOD ตัวนี้ได้อ่ะครับ ต้องขอโทษจริงๆที่ผมช่วยได้แค่นี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เนท TOT เล่นใหวป่าวครับ แถวบ้านมีแต่ TOT พึ่งไปขอติดตั้ง Internet เพื่อ Mod นี้โดยเฉพาะเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    98
    มีเซิฟไทยครับ ผมก็ TOT ปิง 30-50

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุณไม่ใช้แผ่นแท้มันก็เล่นไม่ได้หรอกครับ ไม่มีใครเค้าตอบกวนคุณทั้งนั้น

ปล.หรืออาจจะเล่นได้ แต่ต้องเล่นผ่าน Tungle รึป่าวก็ไม่แน่ใจนะ แต่ก็ไม่สามารถมาเล่นเซิฟเวอร์ไทยได้หรอก

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ทางแก้ มีทางเดียวครับ แท้เท่านั้น!!

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    มีขายแต่ Key อย่างเดียว หรือเปล่าครับ
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เหลือรถอยู่แค่นี้

ให้ดูแต่ล้อพอ

เมื่อวานทำระเบิดไปคัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sedge : 25th June 2012 เมื่อ 15:08

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    พยายามอย่าบอกที่ตั้งแคมป์ในบอร์ดนี้ว่าอยู่แถวไหน หรือ ใกล้ที่ไหน ดีกว่านะ คนไทยไม่ได้ปลอดเกรียน 100% จะโดนล่าแคมป์เอา
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    พยายามอย่าบอกที่ตั้งแคมป์ในบอร์ดนี้ว่าอยู่แถวไหน หรือ ใกล้ที่ไหน ดีกว่านะ คนไทยไม่ได้ปลอดเกรียน 100% จะโดนล่าแคมป์เอา
    โดยเฉพาะ Bandits oI3lacKLisTo ครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    up date arma 2 oa ยังไงเหรอครับ ผมลงแล้วมันใช้ไม่ได้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีใครอยู่แถว Komarovo ไหมครับมารับหน่อยผมไม่มีปืนเลย

ชื่อใน steam:[ X ] • In:+Dy [TH] ลบ+ออกด้วยนะครับ
    email:cs_1_ong@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตอนนี้เก็บเงินซื้ออยู่ ขาด199 ถ้าได้มาเด่วต้องหากลุ่มเกาะ คนเดียวโดนสอยเเน่ -*-
    ต้องเดินไปทางสว่าง Alan wake

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guongza123 อ่านกระทู้
    มีใครอยู่แถว Komarovo ไหมครับมารับหน่อยผมไม่มีปืนเลย

ชื่อใน steam:[ X ] • In:+Dy [TH] ลบ+ออกด้วยนะครับ
    email:cs_1_ong@hotmail.com
    แอดไปแล้วครับถ้ามาอยู่แคมผมก้ได้น่ะครับมรอาหารเพียบแต่ผมจะออนอีกทีประมาน2ทุ่มถ้ารอได้ครับ