ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 31 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 111920212223 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ตอนนี้สนแค่ว่าเค้าจะทำอิมูออกมาให้มันไม่บั๊กได้มั๊ย
    เป็นไปได้ว่าที่เค้าทำอิมูออกมาโดยที่ยังไม่รู้ค่าละเอียดต่างๆ ว่าดรอปเท่าไหร่ ให้เควสยังไง (ที่บั๊กเพราะอาจมาจากการประมาณค่าหรือการเดาสุ่ม)

แต่เป็นสัญญาณที่ดีว่าแครกมีแววจะเสร็จ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    รอต่อไปนานเเสนนาน
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    มันเจ๋งมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ขายสร้อยไปอันนึง 80 เหรียญ หักภาษีนั่นหักนี่ สรุปยังไงกุหลุดค่าเกมแล้ว กร๊ากกกกกกกกก 80 เหรียญสำหรับพวกไอกันนี่ถือว่าน้อยมาก นึกว่าตั้งขายไม่ออกละ ตื่นมามีคนดึงสร้อยไปแล้ว หลุดค่า key แล้วว้อย ที่เหลือหากำไร กร๊ากกกกกกก

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    มันใช่หรอครับดูให้แน่ใจก่อนอีกอย่างเข้าไปอีกรอบมันกลายเป็นอีมูไม่น่าจะได้เล่นขจริงๆหรอกเพราะข้อมูลทุกอย่างอยู่ที่เซิฟเค้าหมดเลยมันเป็นเกมออนไลน์แล้ว อย่าพึ่งดีใจไปรอดุไปก่อนน่าจะดีถ้าเล่นได้ก็คงจะมีให้ดาวโหลดฟรีแถมเซิฟเถื่อนละมั้ง
    เล่นได้นะ Emu ผมลองเเล้ว เเต่ว่ามีบัค เยอะพอสมควรอ่ะครับ . . .

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    วันนี้มันก้อวันที่ 15 แล้วนะ แล้วทำไมมันยังไม่ให้เล่นฟรีอีกฟ่ะ เวล 13 Act 1 ก้อยังดี ให้เล่นก่อนจะตัดสินใจซื้อ เด๋วๆๆ ใกล้จะได้ของแท้แล้วว เด๋วๆๆ ของมันยังไม่มา

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    Crack มาแล้วครับ ของแท้แน่นอน ยังไม่ได้ลองแต่เอามาจากเว็บที่น่าไว้ใจคีับ
    http://www.mediafire.com/?9n533ksac1dyy0l Pass www.skidrowcrack.com
    วิธี Crack

เครดิต http://skidrowcrack.com/diablo-iii-c...ait/#more-1047
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sathienpong : 15th June 2012 เมื่อ 19:25

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ถ้ายังทะเลาะกันอีก แล้วผมล๊อกกระทู้ ก็อย่ามาว่ากันนะครับ เคยเตือนไปหลายรอบแล้ว
    เห็นผมไปเอาจริงใช่ไหมครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sathienpong อ่านกระทู้
    Crack มาแล้วครับ ของแท้แน่นอน ยังไม่ได้ลองแต่เอามาจากเว็บที่น่าไว้ใจคีับ
    http://www.mediafire.com/?9n533ksac1dyy0l Pass www.skidrowcrack.com
    วิธี Crack

เครดิต http://skidrowcrack.com/diablo-iii-c...ait/#more-1047
    พระเจ้าช่วย อ๊ากกกก วา..... สงสัยจะของจริงนะส่วนไอโปรแกรมนั้นผมรู้จักอยู่ที่ลงละถึงว่าทำไมมันมองไม่เห็นต้องลงโปรแกรมนั้นเป็นความรู้ที่ดีส่วนบอกว่าบัคเยอะก็หมายความว่ามันใกล้เล่นได้แล้วคนทำถือว่าเก่งมากแล้วทำได้ขนาดนี้แต่ามองๆแล้วกว่าจะ 100% ก็คงใช้เวลาหลายเดือนอยู่นี้ผ่านมา 2 เดือนแล้วละมั้งเดียวผมจะทดลองเลยขอบคุณมากนะผมยังงงว่าต้องทำยังไงบ้างแต่มีคลิปแล้วหายปวดหัวทันที ^_^

ปล.ถ้าได้ยังไงเดียวผมจะมาตอบอีกทีแล้วจะยืนยันอีกว่าจริง 100% อีกเสียงคนอืนจะได้เชื่อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akanent : 15th June 2012 เมื่อ 19:32

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aultaisen อ่านกระทู้
    ถ้ายังทะเลาะกันอีก แล้วผมล๊อกกระทู้ ก็อย่ามาว่ากันนะครับ เคยเตือนไปหลายรอบแล้ว
    เห็นผมไปเอาจริงใช่ไหมครับ
    (ผมทำได้มากกว่าที่คุณคิดครับ อย่าคิดลอง Aultaisen)

ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akanent : 15th June 2012 เมื่อ 21:02

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ใครมาโพสอะไรดูก่อนน่ะครับอย่าทะลึ่งกับ Senior Moderator น่ะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prodjvirusscanful อ่านกระทู้
    เล่นได้นะ Emu ผมลองเเล้ว เเต่ว่ามีบัค เยอะพอสมควรอ่ะครับ . . .
    เล่นได้เเน่หรือครับ? ขอภาพหน่อยครับเห็นในyoutube เจอerror เยอะเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    ใครมาโพสอะไรดูก่อนน่ะครับอย่าทะลึ่งกับ Senior Moderator น่ะครับ
    อืมใช่แล้วครับจริงๆในกระทู้นี้ไม่มีใครทะเลาะกันอย่างที่คิดหรอกเป็นการเข้าใจกันผิดตอนนี้ไม่มีไรแล้วแหละ เข้าใจผิดเพราะคิดว่าหมายถึงเจ้าของกระทู้อัพเกมกลัวว่าคนอืนจะไม่กล้าโหลดเลยตอบไปตอนนี้แก้ไข้แล้วแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akanent : 15th June 2012 เมื่อ 20:51

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ่า มันจะเล่นได้จริงป่าวนะสรุปง่ายๆครับมันคืออีมูไม่ใช่แคร๊กละไม่ใช่เซิฟเถื่อนอีกด้วยตอนนี้ปัญหาเคลียร์แล้วเนอะ ผมจะเป็นคนลองเองหวังว่าคอมคงไม่เป้นไร ฮ่าา ผมขอร่วมทดลองด้วยคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akanent : 15th June 2012 เมื่อ 20:49

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    เจ้า ของ กระทู้ คับ เมื่อไหร่ จะเเก้ ไข PART 6 one 2 up ให้ ผม สัก ที ล๊ รอมา หลายวันเเล้ว นะครับ ๆ ขอ ร้อง ล๊ !!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanchanakat : 15th June 2012 เมื่อ 20:59

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    เจ้า ของ กระทู้ คับ เมื่อไหร่ จะเเก้ ไข PART 6 one 2 up ให้ ผม สัก ที ล๊ รอมา หลายวันเเล้ว นะครับ ๆ ขอ ร้อง ล๊ !!!
    จัดเเท้เลย > <''

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    PM ไปหาเลยครับบอกว่า PART ใหนเสียเดยีวเค้าจะแก้ให้เองนะ ผมมีคำถามนิสหน่อยไม่ว่ากันจะถามว่าตอนโหลดละได้หรือป่าวถ้าโหลดได้แต่แตกไม่ได้ก็เสียจริง ก้คือว่าบางทีมันก็โหลดไม่ได้คนโหลดกันเยอะมันทำให้เซิฟล้มผมเจอบ่อยมาก

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    PM ไปหาเลยครับบอกว่า PART ใหนเสียเดยีวเค้าจะแก้ให้เองนะ ผมมีคำถามนิสหน่อยไม่ว่ากันจะถามว่าตอนโหลดละได้หรือป่าวถ้าโหลดได้แต่แตกไม่ได้ก็เสียจริง ก้คือว่าบางทีมันก็โหลดไม่ได้คนโหลดกันเยอะมันทำให้เซิฟล้มผมเจอบ่อยมาก
    ไม่ ใช่ ครับ พอ ดี ผม มาลอง โหลด ทุกวัน ก็ หลาย เวลา อยู่นะ มัน ก็ ไม่ได้ ไม่รู้ เป็น อะไร !!!! อ่ะ คัรับ ๆ ผม เลย เซง มาก ถึง ต้องมาโพทย์ บอก นี่เเหละ ครับบบ ๆ ถ้า อย่างไง เด่ว จะ PM ไป บอก เจ้า ของ กระ ทู้มา เเก้ ไข โดย ด่วน !!!

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ต้องใจเย็นๆครับ คนอัพเค้าอาจจะไม่ว่างอัพให้ใหม่ หรือติดงาน ก็ได้
    รอกันไปก่อนครับ เพราะยังไงเกมนี้ก็ยังเล่นไม่ได้อยู่ดี
    หรือไม่ก็ลองโหลดลิงค์อื่นไปก่อนก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sathienpong อ่านกระทู้
    วิธี Crack

ทำได้จริงๆครับแต่ผมดันติดตรงนี้อะถึงขั้นตอนสุดท้ายแล้ว
    - Go to where you have install the game then go to Data_D3\PC\MPQs
    - Copy this folders “base” and “enGB” and past them in C:\D3Emu\Assets\MPQ then go back to Data_D3\PC\MPQs
    - Copy this files “ClientData.mpq” and “CoreData.mpq” and past them in C:\D3Emu\Assets\MPQ
    - Then go where you install the game, make shortcut for Diablo III.exe and add this extension “-launch”

ในคลิปแหละแต่มันติดที่ตัว MPQ ซะงั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akanent : 15th June 2012 เมื่อ 21:51

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ทำได้จริงๆครับแต่ผมดันติดตรงนี้อะถึงขั้นตอนสุดท้ายแล้ว
    - Go to where you have install the game then go to Data_D3\PC\MPQs
    - Copy this folders “base” and “enGB” and past them in C:\D3Emu\Assets\MPQ then go back to Data_D3\PC\MPQs
    - Copy this files “ClientData.mpq” and “CoreData.mpq” and past them in C:\D3Emu\Assets\MPQ
    - Then go where you install the game, make shortcut for Diablo III.exe and add this extension “-launch”

ในคลิปแหละแต่มันติดที่ตัว MPQ ซะงั้น
    มันให้ไป Copy ไพส์ ในแฟ้มเกมมาใส่ปะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arrow29 : 15th June 2012 เมื่อ 22:36

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    เล่นได้เเน่หรือครับ? ขอภาพหน่อยครับเห็นในyoutube เจอerror เยอะเลยครับ
    เล่นได้ชัวครับ Emu(เเต่บัคเยอะ) ผมลงรูปไม่เป็น ถ้ากลัว Fake ลองเข้าไปดูในเว็ปหลัก skidrow เลยครับ ผมโหลดจากที่นั่นเเหละครับ อิอิ

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prodjvirusscanful อ่านกระทู้
    เล่นได้ชัวครับ Emu(เเต่บัคเยอะ) ผมลงรูปไม่เป็น ถ้ากลัว Fake ลองเข้าไปดูในเว็ปหลัก skidrow เลยครับ ผมโหลดจากที่นั่นเเหละครับ อิอิ
    อัพรูปของท่าน ลงเว็บนี้สิ upic.me แล้วพอ อัพเสร็จแล้วก๊อปตรง BB CODE Original มาวางไว้

อยากเห็นเหมือนกัน บัค เยอะหรอครับ รอเวอร์ชั่นสมบูรณ์ ดีกว่า

.:: DAVID DE GEA ::.

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    เเครกจะมาตอนไหนคับหรือว่าไม่มี
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ club007 อ่านกระทู้
    เเครกจะมาตอนไหนคับหรือว่าไม่มี
    มันเป็นเกมออนไลน์อะครับไม่มี Crack
    Emu จําลองเซฟเวอร์เพื่อเล่นคนเดียว+เล่น Lan

Tags for this Thread