ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 31 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 789101119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    ว่าจะเก็บซื้อแผ่นแท้ อิอิ
    No Comment

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    ทำไม mediafire 42 part โหลดไม่ได้อ่ะครับช่วยเช็คทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ตอนนี้ สิ้นค้าหมดจำหน่ายเป็น เเถวเลย อยากเล่นอ่ะหาที่ซื้อไม่ได้เลย เเนะนำหน่อยครับ ของใครยังเหลือ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chinjungg อ่านกระทู้
    ตอนนี้ สิ้นค้าหมดจำหน่ายเป็น เเถวเลย อยากเล่นอ่ะหาที่ซื้อไม่ได้เลย เเนะนำหน่อยครับ ของใครยังเหลือ
    สินค้าหมดครับช่วงนี้เมื่อกี้ไปถาม zest มาบอกอีก 45 วันของเข้า โอ จะนานไปไหน ถ้าจะซื้อตอนนี้ก็มี dkskeystore แต่ว่าตอนนี้ของหมดเขาบอกอีก 3-5 วันของเข้าแต่ไม่รู้จะมาเยอะขนาดไหน ราคา 2090
    จากทางb.net เลย 90 $สิงค์โปร์ประมาณ 2250บาท

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มีใครเเจก Guess Pass อีกไหม โหลด part 9 เเบบ พุช กับวันทู อ่ะครับ เเตกไฟล์มาเเล้วมันบอกว่าเสีย เดี๋ยวโหลดอันอื่นไปดูก่อนครับ ตอนนี้โหลด จัมโบ อยู่ ก็ไม่ได้ ซ่อมเเล้วไม่หาย มีใครเป็น ไหมครับ นิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guuspy : 19th May 2012 เมื่อ 18:22

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chinjungg อ่านกระทู้
    สั่งซื้อที่นี่ครับ http://www.mangpong.co.th/eshop/prod....php?id=011903 ซื้อสินค้าครบทุก 1000 แถม หนัง 1 แผ่น DIABLO III 2150 บาท ได้ 2 เรื่องเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    ตอนนี้ mediafire 42 พาทโหลดไม่ได้ครับใครก็ได้ลองเทสดูที

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    คือว่าผมอยากทราบวิธีใส่ key หรือติดตั้งอะครับว่ากดตรงไหนทำไมหน้าจอผมไม่มีให้กดอะไรเลย

ไม่มีใครสนขอความผมเลยเหรอช่วยหน่อยสิครับหรือว่าเป็นแบบนี้ทุกคน

กล่าวขอบคุณ
    4
    มีตัวเเสกนไวรัสเปล่า ปิดด้วยนะครับ ก่อนลง

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94

ท่าจะยากครับ

เกมส์มันออกแบบมา ให้เล่นหลายคนนะครับ หมายถึงภาค3นะ ผมว่า..
    ถึงวันใดวันนึง คุณจะ crack ได้ก็ไม่น่าจะสนุกนะอย่างที่บอกไป
    ลักษณะมันเหมือนเกมส์ออนไลน์ทั่วไป ที่ขายแผ่น โหดน่าดูเลยนะ
    ต่อเน็ต เชื่อมต่อเซิฟเวอร์ ทุกครั้งท่จะเล่น ท่าจะ crack ยากเอาการ
    ผมก็อยากเล่นนะ เรื่องแผ่นแท้คงไม่คิด
    เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่าไม่ใช่เด็กๆละ ที่จะไปทุ่มกับเรื่องแบบนี้
    เป็นกำลังใจให้กับคนเล่นเถื่อนนะครับ โหลดไว้ก่อนก็ดี
    แต่คนานหน่อยกว่า crack จะมา แล้วก็ยังไม่รู้ว่าการ crack เพื่อเล่นคนเดียวมันจะสนุกแค่ไหน
    เกมส์สมัยหนุ่มๆเลย diablo2 สถาณการณ์แบบนี้ไม่นาน ต้องมี crack ออกมาเพื่อเล่นบนเซิฟเถื่อนแน่
    ไป crack เล่นบนเซิฟจริงไม่ได้แน่นอน

ปล.เกมส์เขาเจ๋งจริง วางหมากตลาดได้เฉียบมาก เกมส์อื่นๆออกมาปีต่อปี นี่10กว่าปีที ออกมาแฟนคลับแทบจะร้องไห้ โคตรขลัง

กล่าวขอบคุณ
    4
    ไม่เห็นเป็นไรเลย เค้าก็เขียนอยู่โหลดไว้เพื่อซื้อ Key เเยก หุหุ ไม่ต้องไปนั่งโหลดเเข่งกะนอกมัน สบายจะตาย ส่วน Carck ผมเเนะนำนะครับ เล่นเเท้ดีกว่า ผมจะได้มีเพื่อนเพิ่มอีก วันจันทร์นี้ จัดเเน่นอนครับ Daiblo 3 จ้า จุฟๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โคตเซ็ง วันนี้จะไปสั่ง ธนาคารปิด ไปซื้อที่แมงป่อง เซ้นปิ่นของหมด เดินข้ามไปเมเจอร์ ของหมด อีก1อาทิตย์ของมา

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมได้ key ทดลองมาเล่นได้คับ ตัวเกมตัวนี้เล่นเป็นนักบวช

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Guess Pass คือใช้ได้ตลอดปะ หรือยังไง

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ loveox1234 อ่านกระทู้
    Guess Pass คือใช้ได้ตลอดปะ หรือยังไง
    ผมลองมันก็เข้าได้ตลอดนะ เล่นได้แค่ act 1

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcandyman อ่านกระทู้
    เกมส์มันออกแบบมา ให้เล่นหลายคนนะครับ หมายถึงภาค3นะ ผมว่า..
    ถึงวันใดวันนึง คุณจะ crack ได้ก็ไม่น่าจะสนุกนะอย่างที่บอกไป
    ลักษณะมันเหมือนเกมส์ออนไลน์ทั่วไป ที่ขายแผ่น โหดน่าดูเลยนะ
    ต่อเน็ต เชื่อมต่อเซิฟเวอร์ ทุกครั้งท่จะเล่น ท่าจะ crack ยากเอาการ
    ผมก็อยากเล่นนะ เรื่องแผ่นแท้คงไม่คิด
    เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่าไม่ใช่เด็กๆละ ที่จะไปทุ่มกับเรื่องแบบนี้
    เป็นกำลังใจให้กับคนเล่นเถื่อนนะครับ โหลดไว้ก่อนก็ดี
    แต่คนานหน่อยกว่า crack จะมา แล้วก็ยังไม่รู้ว่าการ crack เพื่อเล่นคนเดียวมันจะสนุกแค่ไหน
    เกมส์สมัยหนุ่มๆเลย diablo2 สถาณการณ์แบบนี้ไม่นาน ต้องมี crack ออกมาเพื่อเล่นบนเซิฟเถื่อนแน่
    ไป crack เล่นบนเซิฟจริงไม่ได้แน่นอน

ปล.เกมส์เขาเจ๋งจริง วางหมากตลาดได้เฉียบมาก เกมส์อื่นๆออกมาปีต่อปี นี่10กว่าปีที ออกมาแฟนคลับแทบจะร้องไห้ โคตรขลัง
    โอ้ยพ่อคุณ ถ้าไม่ใช่เด็กจิง เกมซักเกมที่อยากเล่นจิงๆคงซื้อไม่อยากหรอก อยากเล่นแต่ไม่มีตังก็บอกเถอะพ่อคุณเอ้ย เราก็ไม่ใช่เด็กอ่ะ แต่จัดการเงินเป็น เกมประกาศวันออกมาไม่รู้กี่เดือนละ ถ้าไม่ใช่เด็กคงบริหารเงินแบ่งไปนั่นนี่เกบจนซื้อได้สบายๆละ

ไม่ใช่เด็ก หรือ อยากเล่นแต่ไม่มีตังซื้อละพ่อคุนเอ้ย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผมเรียนจบทำงานเป็นครีเอทีฟมาหลายปีแล้วครับคุณ เงิน2พันบาทสำหรับคนทำงานแล้วไม่จำเป็นต้องเป็นผมหรอกใครก็ได้ ที่ทำงานแล้ว
    มันต้องถึงขั้นเก็บสะสมเงินเลยหรอคับ? จะซื้อก็ซื้อได้เลย แต่ทุกวันนี้ทำงานเกือบทุกวัน ผมคิดว่าสำหรับผม ผมคงไม่ซื้อเพราะมันเล่นไม่คุ้ม คุณเข้าใจมั้ยครับ
    คือไม่ใช่เด็กมานั่งเล่นเกมส์ทุกวันให้คุ้มเงิน2พันกว่าบาทอ่ะไม่ใช่ เออถ้าเล่นบ่อย หรือเล่นทุกวัน ก็น่าซื้ออยู่

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ลงเชลซีไปแล้ว ค่ิอยซื้อ ทำทุน ทำทุน

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    ลงเชลซีไปแล้ว ค่ิอยซื้อ ทำทุน ทำทุน

แฟนแมนยู ขอเชียสิงบลูสักวันครับ อังกฤษด้วยกัน ตี1.45

แต่ผมว่าบาเยินไม่หมูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    หนุกนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ประตูนรกเปิดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แคร็กมีแน่นอน อดทนไว้ครับแต่ท่าจะนานหน่อย ถ้าทำงานแล้วไม่ได้เล่นบ่อยยังไงเล่นคนเดียวก็คุ้มกว่า แต่ผมว่ามันจะต้องมีบอสที่ต้องช่วยกันฆ่าจริงๆถึงจะฆ่าได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AjajaKidz อ่านกระทู้
    โอ้ยพ่อคุณ ถ้าไม่ใช่เด็กจิง เกมซักเกมที่อยากเล่นจิงๆคงซื้อไม่อยากหรอก อยากเล่นแต่ไม่มีตังก็บอกเถอะพ่อคุณเอ้ย เราก็ไม่ใช่เด็กอ่ะ แต่จัดการเงินเป็น เกมประกาศวันออกมาไม่รู้กี่เดือนละ ถ้าไม่ใช่เด็กคงบริหารเงินแบ่งไปนั่นนี่เกบจนซื้อได้สบายๆละ

ไม่ใช่เด็ก หรือ อยากเล่นแต่ไม่มีตังซื้อละพ่อคุนเอ้ย

ผมไม่เข้าใจว่าทำไหม ท่านไปว่าเขาไม่มีตัง อะครับจากที่อ่าน เขาไม่ได้บอกว่าเขา ไม่มีเงินนะครับ แค่ บอกว่าไม่อยากจะใช้เงิน ที่มากขนาดนี้ไปในสิ่งที่เกิดประโยชน์น้อย
    ผมก็ว่าเขาพูดถูกนะ ถ้าคุณเก็บเงินได้ แล้วซื้อเกมส์ ผมถามคุณหน่อยคุณจะรู้สึกเสียดายเงินที่ซื้อไปไหม บ้างคนเก็บเหมือนกัน แต่ ในการเก็บเงินของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    บ้างคนได้วันละ 30 บาทต่อวัน เก็บวันละ 20 หรือบ้างคนรวยเก็บ 100 ทุกวัน ระยะการเก็บเงินก็ไม่เหมือนกันและจะตะหนักถึงคุณค่าของเงินมากขึ้น ผมไม่ได้ว่าหรอกนะครับใครที่เก็บเงิน
    แล้วซื้อได้ รวมทั้งตัวผม ทำงานที่บ้าน (www.service.ratmunee.com / เว็บผม) ตอนนี้ผมยังไม่ซื้อ กำลังคิดเหมือนกันว่าจะซื้อดีไหม แต่คงยากอยู่ตอนนี้ เพราะเงิน 2150.- ผมหาได้ใน ไม่กี่วัน

แต่.......นิสัยผมอาจไม่เหมือนเมื่อก่อนคืออยากได้อะไรต้องได้ หลังจากมีเงินเก็บทำให้รู้ว่าการจะซื้ออะไรสักอย่าง สิงที่ได้รับมีประโยชน์แล้วเหรอ ถ้างง ลองเข้าไปอ่านประวัติเถ้าแก่น้อยนะครับว่าทำไหม
    เขาจึงเลือกเลิกเล่นเกมส์และเอาไอ้นั้นไอนี่มาขายเพื่อ ทำให้เขามีเงิน จริงๆขึ้นมา และหันหลังให้เกมส์ ที่ผมกล่าวมา อ้างจะมีบ้างท่านเถียงผมคิดว่าอาจจะไม่เข้าใจ แต่ผมอยากจะบอกให้รู้ไว้ ถ้าท่านทำธุรกิจอะไรสักอย่าง ท่านจะเข้าใจเอง ครับ !!

ก็ยินดีกับคนที่ซื้อเกมส์แล้วด้วยละกันครับ ...

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcandyman อ่านกระทู้
    ผมเรียนจบทำงานเป็นครีเอทีฟมาหลายปีแล้วครับคุณ เงิน2พันบาทสำหรับคนทำงานแล้วไม่จำเป็นต้องเป็นผมหรอกใครก็ได้ ที่ทำงานแล้ว
    มันต้องถึงขั้นเก็บสะสมเงินเลยหรอคับ? จะซื้อก็ซื้อได้เลย แต่ทุกวันนี้ทำงานเกือบทุกวัน ผมคิดว่าสำหรับผม ผมคงไม่ซื้อเพราะมันเล่นไม่คุ้ม คุณเข้าใจมั้ยครับ
    คือไม่ใช่เด็กมานั่งเล่นเกมส์ทุกวันให้คุ้มเงิน2พันกว่าบาทอ่ะไม่ใช่ เออถ้าเล่นบ่อย หรือเล่นทุกวัน ก็น่าซื้ออยู่
    ไม่ได้อยากจะดราม่า แต่มันตะหงิดพอมีเกมไหนที่ crack ไม่ได้ คนซื้อแท้มักจะโดนด่าว่าเด็ก งงจิงๆวะ
    แล้วอยากได้อะไรต้องได้ยังไง บางคนรอมาเป็นปีๆแล้ว เสียดายเหรอไม่เสียดาย นั่นคือเงินที่เหลือแบ่งไว้สำหรับตั้งใจซื้อไว้แล้ว
    แถมยังเก็บได้ซื้อ max อีกเกมด้วยซ้ำ กะจะมาโพสขอบคุณ คุน ramis แค่นั้นดันเหลือไปเห็นเม้นนั้นแล้วตะหงิดจิงๆ

เรียกว่าเก็บสะสมซื้อก็คงใช่ แต่เงินเดือนคุนแต่ละเดือน คุนไม่เคยคำนวณเลยเหรอว่าต้องแบ่งใช้ไรมั่ง ฉลาดดีเนอะ เงินเดือนเราก็กลางๆ ต้องแบ่งนั่นแบ่งนี่แบ่งเกบไว้กินพอไม่มีงานทำของก็ยิ่งแพงๆ กว่าจะได้เกมนี้ ก็ตั้ง 3 เดือนแบ่งให้ diablo กะ max เดือนละ 800 มา 3 เดือนละ ตังมีซื้อเลยมั๊ย?เรามี แต่เราขี้เกียจมาปวดหัวทีหลังวะ

ไอ้เด็กเอ้ย นั่งรอ crack ต่อไป

edit ตะกี๊ quote มาผิดคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AjajaKidz : 20th May 2012 เมื่อ 01:38

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread