ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 109

[Progeam] GetDataBack กู้คืนข้อมูลจาก ฮาร์ดดิสก์( Hardisk ) แฟลชไดรฟ์ (FlashDrive)

[Progeam] GetDataBack กู้คืนข้อมูลจาก ฮาร์ดดิสก์( Hardisk ) แฟลชไดรฟ์ (FlashDrive)

ถ้าข้อมูลคุณเผลอโดน ลบไป โดนไวรัส ลบไป หรือ ฟอร์แมททิ้ง ก็สามารถกู้คืนกลับมาได้ ง่ายแค่ปลายนิ้วคลิก Super NEXTท่านเคยเครียดกับข้อมูลที่ เผลอโดนลบไป
    หรือ กด Shift+ Del ลืมไป หรือ ฟอร์แมท ไดรฟ์ไปแล้ว ลืมไปว่าข้อมูลอันประเมินค่าไม่ได้ของเรานั้น โดนลบไปด้วย บทความนี้ เราจะมากู้ข้อมูลที่เราเคยลบ หรือ
    ไดรฟ์ที่เราเคย ฟอแมทไปไม่ว่าจะตั้งใจหรือไม่ได้ตั้งใจ (หรือโดนไวรัส หนอนต่างๆ ลบไป) เราจะเอาข้อมูลนั้นให้กลับมาเหมือนเดิมครับ เท่าที่ผมทดสอบมา ไม่ยากเลย ครับ
    แค่คลิกๆ Next ๆๆ ข้อมูลก็กลับมาแล้วครับ

กู้คืนข้อมูลจาก(Download)
    mediafire.com

เครดิต :: ขออภัยโหลดมานานแล้วไม่แน่ใจว่าของท่านใดครับ ^^

License Key<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

Name: chris reber
    FAT License Key: FLSFIYJDLAMCVM
    NTFS License Key: CRRJCSBWJBDRBD

วิธีใช้ License Key
    1.เปิดโปรแกรมขึ้นมาไปที่ Help
    2.เลือก Register
    3.ใส่ License Key แต่ดูด้วยนะครับว่าเป็น FAT หรือ NTFS นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tvorn99 : 15th May 2012 เมื่อ 15:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ลงวินใหม่ สามารถกู้ได้หรือไม่ครับ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    กู้ได้มาแล้วไฟล์จะเสียไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ไม่ 100% หรอนะครับ ไม่มีโปรแกรมไหนสามารถทำได้หรอก !!