ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    เข้า AH ตรงไหนนิ มัวแต่เล่นเควสอย่างเดียว - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ถ้าเล่นแบบคนเดียวมันจะแยกโหมดกับมัลติเพลย์เยอร์หรือเปล่าครับ แบบว่าเล่นคนเดียวเคลียแล้วพอเปลี่ยนมาเล่นแบบมัลติมันจะเริ่มนับหนึ่งใหม่หรือเปล่าครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mandragon66 อ่านกระทู้
    ถ้าเล่นแบบคนเดียวมันจะแยกโหมดกับมัลติเพลย์เยอร์หรือเปล่าครับ แบบว่าเล่นคนเดียวเคลียแล้วพอเปลี่ยนมาเล่นแบบมัลติมันจะเริ่มนับหนึ่งใหม่หรือเปล่าครับ

จากที่ลองเล่น Beta ในส่วน Co-Op นี้มันลากข้อมูลจาก Sp ไปหมดครับ

ปล.ที่ยังไม่ได้เล่นสักทีเพราะ TOT มันมาเน่าตอนจะเล่นเห้อชีวิต

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    เล่นแล้วรู้สึกแลคๆหน่วงๆ เกี่ยวกับ เซฟที่เล่นเปล่าครับผมเล่น อเมริกา อะจะลองเปลี่ยนไปเล่น เอเซีย แต่มันต้องเริ่มเล่นใหม่

แล้วแต่คลาสส สมมุติ เล่นบาแบเรี่ยน การเลือกเพสจะมีผลต่อสกิลอะไรรึเปล่าครับ ผมหมายถึงในคลาสเดียวกันเพศชายกับเพศหญิงจะมี สกิลที่แต่ต่างกันรึเปล่า

batlletag Paoyaaha#6522

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    สร้างตัวละครได้กี่ตัวละครอะครับ

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ช่วงนี้เกมนี้กระแสแรงดีมากๆ ปักหมุดให้ล่ะกัน มือใหม่จะได้คันหาข้อมูลกันได้ง่ายๆหน่อย (เช่นผม)
    แต่ขอไว้ 2 อย่างล่ะกัน คือ งด เกรียน (ดราม่า ) กับ งดปั้มกระทู้ล่ะกัน นะครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ไม่มีตังค์ซื้อแท้ก่ะเขา - - แพงชิบ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

LOL
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    เล่น Americans กันป่าวครับ

ValkyrieZ#6475
    INTEL G620 2.60GHz / Corsair H100 / ASUS Maximus IV GENE-Z/GEN3 / HIS HD5450 1GB DDR3 / 2 GB DDR-III/1333 KINGMAX / ThermalTake Toughpower 1500W

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ยังไม่ได้ เล่นเลย หือ ๆ !!

กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    BT : Silversnowl#6329 ครับ
    Serve : NA

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    ลืมบอก BT: killerMe#6714

ของถึงพรุ้งนี้เดียวมาบอกเซิฟ

จะไม่ให้แลคต้องค่า upload ขั่นต่ำ 1M <<<

ปล. หากระทู้ตั่งนานโดน ปักก็ไม่บอก 555+
    รณรงค์ต่อต้าน ปั้มกระทู้แบบเนียน (-_-) !!
    Amd Fx 6100@3.3 GHz # Ga 780T-Usb3 # ATi Gis Radeon 6790 # Kingston 4G X2

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เล่นแล้วสนุกมากครับ แรกๆก่อนฆ่าสเกลคิงอาจเฉยๆเขาให้ลองท่าลองไรเฉยๆ หลังจากนั้นนี่ล่ะ แดโบวจิงๆ

Donz#1776 แอดมาเลยจ้า เล่นวิ
    http://www.goodtogifts.com ร้านกิ๊ฟช็อป ของขวัญให้เพื่อน ของขวัญแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    934
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ romar1 อ่านกระทู้
    ลืมบอก BT: killerMe#6714

ของถึงพรุ้งนี้เดียวมาบอกเซิฟ

จะไม่ให้แลคต้องค่า upload ขั่นต่ำ 1M <<<

ปล. หากระทู้ตั่งนานโดน ปักก็ไม่บอก 555+
    เล่นไม่แลคอยู่ที่ ping เป็นส่วนใหญ่ไม่ใช่หรอ ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [ManGildFord] อ่านกระทู้
    เข้า AH ตรงไหนนิ มัวแต่เล่นเควสอย่างเดียว - -
    ถ้ายังเข้าไม่ได้นะครับ ไปหน้าจอเลือกตัวละครแล้วจะเจอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mandragon66 อ่านกระทู้
    เป็นยังไงตอนเล่นห้อง Private พอลากเพื่อนเข้าจอยก็เป็นแบบนั้นครับ จบกี่รอบก็ได้ตามที่เล่นครับ เลือกเควสที่จะเล่นได้อิสระด้วยถ้าเคลียร์เควสนั้นๆไปแล้ว แต่จะปลดล็อกความยากต้องเคลียร์ระดับความยากก่อนหน้าอย่างละรอบครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Till The Death Of Me อ่านกระทู้
    เล่นแล้วรู้สึกแลคๆหน่วงๆ เกี่ยวกับ เซฟที่เล่นเปล่าครับผมเล่น อเมริกา อะจะลองเปลี่ยนไปเล่น เอเซีย แต่มันต้องเริ่มเล่นใหม่

แล้วแต่คลาสส สมมุติ เล่นบาแบเรี่ยน การเลือกเพสจะมีผลต่อสกิลอะไรรึเปล่าครับ ผมหมายถึงในคลาสเดียวกันเพศชายกับเพศหญิงจะมี สกิลที่แต่ต่างกันรึเปล่า

batlletag Paoyaaha#6522
    เพศไม่มีผลกับสกิลครับ มีผลแค่บทสนทนาในเกมเฉยๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TangmoYeahhh อ่านกระทู้
    สร้างตัวละครได้กี่ตัวละครอะครับ
    จำนวนไม่แน่นอน แต่เยอะครับ (น่าจะอยู่ระหว่าง 6-10)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ODiE อ่านกระทู้
    เล่นไม่แลคอยู่ที่ ping เป็นส่วนใหญ่ไม่ใช่หรอ ?
    อัพโหลดก็ค่อนข้างมีส่วนครับ แล้วก็แพคเกจของเน็ตว่ามีคนใช้เยอะหรือเปล่า กับบริเวณบ้านเราว่ามีคนใช้เน็ตแบบเราเยอะมั้ย มีผลหมดครับ

ปล. เพิ่งเห็นว่ากระทู้ปักหมุดไปแหล่ว

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ODiE อ่านกระทู้
    ค่าอัพโหลด ยิ่งมาก ค่าหน่วงเวลาเซิฟ (แบบเรากดสกิลแล้วออกช้า) ยิ่งน้อย

สรุปง่ายๆ ค่าupload เน็ตทั่วไปอยู่ ที่512 = ถนน 2 เลน ถ้าค่าอัพโหลดเยอะๆ เช่น 1M = ถนน 4 เลน

ping ก็เหมือน รถวิ่งไปกลับ คิดดูว่ารถจะวิ่ง ถนน ไหนเร็วกว่ากัน ^ ^
    รณรงค์ต่อต้าน ปั้มกระทู้แบบเนียน (-_-) !!
    Amd Fx 6100@3.3 GHz # Ga 780T-Usb3 # ATi Gis Radeon 6790 # Kingston 4G X2

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมเล่นDH มันต้องกดสกิลหลบเยอะ สเตบด้วย เจอแลคๆเข้าไป เซงเลย แต่ขนาดแลคยังมันส์อ่ะ

ผมเล่นnormalก็จะตายอยู่ละนะ ถ้าไปเล่นยากสุดคงไม่รอด ( ห้ามแลคเด็ดขาด )

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ช้ามาก อย่างนี้ต้องทำ portforward หุหุ
    http://www.goodtogifts.com ร้านกิ๊ฟช็อป ของขวัญให้เพื่อน ของขวัญแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    พึ่งได้เล่นเช่นกันครับเมื่อคืน สนุกมาก ระบบคราฟของ สุ่มซะจนรู้สึกว่าแล้วแต่ดวงจิงๆ สนุกลืมเวลา 555
    B.Tag: CannaBizss#6484 Add แอดมาเล่นกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    DeinNomoS#6296 add มาเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    แล้วภาคนี้คราฟของยังไงอะครับ ยังทําไม่เป็นเลย ใครเป็นช่วยบอกแบบละเอียดๆทีครับ เล่นจะจบACT I อยู่ละ มีภาพประกอบจะดีมากๆครับ

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ demonfield อ่านกระทู้
    แล้วภาคนี้คราฟของยังไงอะครับ ยังทําไม่เป็นเลย ใครเป็นช่วยบอกแบบละเอียดๆทีครับ เล่นจะจบACT I อยู่ละ มีภาพประกอบจะดีมากๆครับ
    เนื่องจากตอนนี้ ผมยังเข้าเซิฟไม่ได้ เลยไม่มีภาพนะครับ คนคราฟของจะอยู่ตรงแท่นวาร์ปอ่ะครับ(ทางขวาล่างแท่นวาร์ป) มีหลายอย่าง 1.คราฟอาวุธ 2.คราฟเครื่องป้องกัน 3.ย่อยของ 4.อัพ LV คราฟ
    ของสีฟ้าถ้าได้ออฟเจ๋งๆก็เอาไปย่้อยครับ ออฟกากๆก็หย่อนร้านไปเลย แต่เล่นไปจบ ACT ก็จะได้ของเหลืองมาเองอย่างน้องก็ 1-3 ชิ้นน่ะนะ(ของแร์อ่ะแหละ - -)

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [ManGildFord] อ่านกระทู้
    เนื่องจากตอนนี้ ผมยังเข้าเซิฟไม่ได้ เลยไม่มีภาพนะครับ คนคราฟของจะอยู่ตรงแท่นวาร์ปอ่ะครับ(ทางขวาล่างแท่นวาร์ป) มีหลายอย่าง 1.คราฟอาวุธ 2.คราฟเครื่องป้องกัน 3.ย่อยของ 4.อัพ LV คราฟ
    ของสีฟ้าถ้าได้ออฟเจ๋งๆก็เอาไปย่้อยครับ ออฟกากๆก็หย่อนร้านไปเลย แต่เล่นไปจบ ACT ก็จะได้ของเหลืองมาเองอย่างน้องก็ 1-3 ชิ้นน่ะนะ(ของแร์อ่ะแหละ - -)
    ครับๆ ขอบคุณมากครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ใครมี Guest pass บ้างอะ ผมขอหน่อยจิ อยากเล่นมาก
    จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ
    ปล.ตอนนี้กำลังเก็บตังซื้ออยู่ ได้ 600 ละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alexsamui2 : 17th May 2012 เมื่อ 10:49

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexsamui2 อ่านกระทู้
    ใครมี Guest pass บ้างอะ ผมขอหน่อยจิ อยากเล่นมาก
    จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ
    ปล.ตอนนี้กำลังเก็บตังซื้ออยู่ ได้ 600 ละ
    แจกจ่ายมิตรรักแฟนเพลงไปหมดแล้วอ่ะ - - ไม่ต้องรีบครับค่อยๆเก็บไป เป็นกำลังใจให้ ^^

ปล.โอ้ว เจ๊ดดดดด กระทู้ติดหมุดด้วยอ่ะ มีสักกี่กระทู้ในหมวด PC Talk ที่ติดเนี่ย ^^ ดีใจจะได้ไม่ต้องหาหน้า 2-3 = =

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Battle Tag :: RAMBOKUN#1699

แอดมาเลยครับ