ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mandragon66 อ่านกระทู้
    สอบถามคุณ gametoon หน่อยครับ ผมเปลี่ยนเครื่องแล้วก็เข้าไปปลดล๊อคไอดีตามปกติ ไส่ชื่อ และไส่คีย์6หลักแรก มันบอกจะส่งเมลยืนยันมาให้แต่มันกลับส่งหัวข้อขั้นตอนแบบนี้มาแทน Battle.net Account Locked - Action Required‏ แทนที่จะส่งPassword Recovery‏ ผมว่าระบบมันห่วยมาก ถ้ายังไม่ได้เมลอีกผมคงต้องเลิกเล่นละครับงานนี้ เข้าใจว่าเกมนี้ระบบความปลอดภัยมันสูง แต่ส่งเมลมั่วมาแบบนี้ผมก็ไม่ไหวละครับ
    ถ้าไม่ได้เล่นนาน account มันจะล๊อคอยู่แล้วครับ ส่วนปลดล๊อคมันจะส่งเข้าเมล์ รู้สึกส่วนนี้จะมีปัญหาเรื่องระบบมานานแล้ว เมล์มันจะมาช้ามาก
    และระบบ security ต่างๆ พวกรหัส otop ที่ส่งเข้ามือถือ บางทีช่วงที่ทำงานๆหนักๆจะช้ามากครับ ถ้าไม่ได้ ก็ให้รอซักพักแล้วค่อยลองใหม่ บางทีมันไปอยู่ในช่วงที่เซิฟเวอร์ทำงานหนักพอดี
    แต่ถ้าไม่ได้ ให้ ticket ไปที่ support ของ blizzard เลยครับ ช่วงที่ผ่านมารู้สึกว่า Auction House โดยเฉพาะ RMAH จะช้ามาก ดีที่ตอนนี้ดีแล้ว

ปล.ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาหมวดนี้เลยครับ นึกว่าคนส่วนใหญ่เลิกเล่นกันหมดแล้ว แต่ผมยังเข้าเกมทุกวัน ถึงจะไม่ค่อยได้เล่นก็เถอะ ของก็ยังขายออกอยู่ทุกวัน ก็คงเล่นไปเรื่อยๆครับ
    ปล2.คราวหน้า pm มาแทนก็ได้นะครับ ช่วงนี้ดู pm บ่อย เพราะชอบมีคน pm มา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เอ่อ เกมแดโบสามเนี่ย เป็นเกมออนไลน์อย่างเดียวเหรอครับ หรือสามารถเล่นแบบไม่ต้องออนไลน์ก็ได้ครับ ถ้าต้องเล่นแบบออนไลน์อย่างเดียวผมอดแง่ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godoffog อ่านกระทู้
    เอ่อ เกมแดโบสามเนี่ย เป็นเกมออนไลน์อย่างเดียวเหรอครับ หรือสามารถเล่นแบบไม่ต้องออนไลน์ก็ได้ครับ ถ้าต้องเล่นแบบออนไลน์อย่างเดียวผมอดแง่ๆ
    ออนไลน์คับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    จะซื้อมาเล่นหลายทีแล้ว
    จนบัดนี้ยังไม่ได้ซื้อมาเล่นเลย
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ไม่รู้จะเป็นการปั่นกระทู้เปล่านะ
    จะบอกว่าซื้อมาแล้วครับผม
    ในราคาที่ลด (ตามประกาศหน้าเวป)

ใครสนใจหาก็ซื้อของแท้ในราคาที่ลด
    แต่คงลดอีก (ปีหน้า)

เพื่อน ๆ เล่น server อะไรครับ (ใช่ America เหมือนที่ตั้งมาหรือเปล่า)
    แล้วก็ Auction House จะปิดบริการในปีหน้าหรอ แย่จัง

เป็นคนที่ไม่ค่อยมีทักษะด้านการใช้ Mouse+Keyboard สักเท่าไร
    แบบว่ากดช้า คิดช้า ยืนนิ่งกับที่
    ไม่รู้ตัว Class ไหนเหมาะกับการเล่นแบบผมบ้าง

TwoColorEyes ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2coloreyes : 31st October 2013 เมื่อ 21:00
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนสอบถามครับ (มือใหม่)
    การเล่นแบบ season เพื่อเอาช่องเก็บของเพิ่ม โดยต้องเล่น season ให้จบ conqueror ต้องทำไงครับผม เข้าเมนูไหนครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Linghu Chong อ่านกระทู้
    รบกวนสอบถามครับ (มือใหม่)
    การเล่นแบบ season เพื่อเอาช่องเก็บของเพิ่ม โดยต้องเล่น season ให้จบ conqueror ต้องทำไงครับผม เข้าเมนูไหนครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ถ้าจำไม่ผิด ไม่ต้องเล่นไห้จบseasonแค่เข้าไปเครียร์conquerorที่มันกำหนดไม่ต้องทุกอัน แค่อันที่ทำแล้วได้ของรางวัลตามระดับทำไปเรื่อยๆ

กดเข้าไปดูShift+Jมั้ง ผมจำไม่ได้ละว่ากล่องอยู่ระดับไหนไม่ได้เล่นนานละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SKYRIM : 9th August 2016 เมื่อ 13:05