ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    Blog Entries
    12

Lightbulb อยากแนะนำพี่ joker ให้มีรูปเกมอยู่ข้างหน้ากระทู้ (เสนอหน้าตาบอร์ด)

แบบนี้อ่ะครับ
    มันจะได้ดูง่ายกว่า แบบเก่าตัวหนังสือมันลายตา จำนวน 20ต่อหน้า เท่ากัน
    เวอรชั่นเว็บก็น่าจะใช้ตัวเดียวกันนะครับ

คิดว่าไงบ้างครับ เป็นไปได้ไหม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    เจ๋งดี

................

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    แต่มันจะหนักเซิฟนะสิครับ = =' แถมหน้านึงได้ไม่กี่กระทู้

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    กินทรัพยากรมากไปครับกระทู้ มันเยอะมาก แถมสมาชิกมันก็เยอะพอสมควรละ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    ลองมองเรื่อง ได้ประโยชน์ / เสียประโยชน์ ดูนะครับ

ได้ประโยชน์
    1.มองง่ายรู้ว่าเป็นอะไร
    2.อื่นๆ...

เสียประโยชน์
    1. กินทรัพยากรณ์เว็บไซต์
    2. หน้านึงได้ไม่มีสิบระทู้
    3. หากระทู้ได้ช้า เพราะ ว่ามันมีหน้าเยอะเกินไป
    4. อื่นๆ...

ต้องมองด้วยนะครับ ว่า เว็บไซต์เรา หนักไปทางเรื่องใหน เราหนักไปทาง PC Game Download นะครับ ถ้ามีเเบบนี้ คงอืด เต่าคลานกันทั้งเว็บอ่ะครับ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ใช่ครับ เสียเวลาเปิดสักนิดหน่อย ดีกว่าทำให้คนอื่นช้าลงด้วย
    Avenged Sevenfold

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    12
    หน้า 1 ได้ 20 กระทู้เหมือนกันครับ ใช้ของ VBulletin เหมือนกัน
    ถ้ามันหนักเซิฟก็ไม่เป็นไรครับ

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    6

Arrow

คิดว่าอาจจะเป็นไปได้นะครับ (หากอนุมัติ) เพราะบอร์ดตา่างประเทศก็ใช้

แต่ถ้าเป็นรูปเดียวกัน คือ แบบไป ก๊อปลิงค์รูปคนอื่น มาช้ำๆไปเรื่อยๆ

มันจะทำให้ภาพหมดแบนวิด และรูปไม่ขึ้น

ถ้ารูปเป็นพวกนามสกุล bmp PNG โหลดนานแน่ครับ ถึงภาพจะสวยแต่กว่าจะได้ดูดูภาพพรีวิว

กับแต่ล่ะหน้านานแน่ๆ แต่ถ้าเป็นไฟล์นามสกุล JPG JPEG อาจจะโหลดได้ไวเพราะ

ไฟล์มีคุณภาพไม่สูงมากและไม่ภาพแตกมากจนเกินไปครับ

รอท่านอื่นๆมาแสดงความคิดเห็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ถ้าภาพมันขนาดเล็กกว่านี้มันก็โอเคนะครับ

Tags for this Thread