ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ขอบคุณครับที่มีอะไรดีดีมาแบ่งปัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Part 3 เป็นไรไม่รู้ครับ ขึ้น Corrupt file or wrong password พาสนี้คือ ที่เป็นข้อความชมพู ตัว H...ถึง ตัว...T ใช้ไหมครับ ช่วยเช็คให้หน่อยครับ

ปล.ซ่อมไฟล์ไม่ได้ เพราะติดพาสเวิร์ด จึง ALT+R หรือ Repair ไม่ได้อ่ะครับ

ขอบคุณให้แล้วนะ แต่ติดตรง part3 หรือ password ครับ
    Western Digital

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thank very much

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    thx na kubbbbb

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,515
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nescafe อ่านกระทู้
    ขอบคุณ คุุณ highenvy มากครับ ผมจะโหลดใหม่ดีกว่าครับ ผมคิดว่าโปรแกรมนี้สำคัญมากๆครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ขอความรู้อีกครั้งนะครับ ผมได้โหลดโปรแกรม แอนตี้ไวรัส Internet Security จากคุณคลังแสง
    redfoottttt และใช้ได้ถึงปี 2561 และผมได้กระทู้ถามแต่ยังไม่มีคำตอบ หรือเป็นคำถามที่ไม่ควรตอบครับ ผมขอคัดลอกจากคำถามที่ผมถามทั้งหมดนะครับ ขอความรู้นะครับ
    ใช้ได้ครับ แต่ผมขอรบกวนถามเพราะกังวลว่า เจ้าของสินค้าเขารู้ไหมว่าเราใช้ของเขาฟรีอยู่ กรณีคำตอบคือ รู้ จะมีผลกระทบอย่างไรกับคนใช้ครับ และเขาจะส่งจดหมายทาง E-MAIL หรือรู้ตำแหน่งที่อยู่ของเรา หรือเบอร์โทรศัพย์ที่ใช้ในการเชื่อมต่อInternetไหมครับ เพราะเป็นโปรแกรม Internet Security กรุณาอย่าตอบว่า ถ้ากลัวก็ไม่ต้องใช้นะครับ ผมไม่มีความรู้ครับ และขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ให้สิ่งดีๆมาใช้
    และขอบคุณทุกๆท่านที่ให้คำตอบ ทำให้ผมเกิดความเข้าใจ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมากๆครับ
    ขอขอบคุณ คุณ highenvy อีกครั้งครับ สวัสดีครับ

เรื่องเราแอบใช้ของเขาฟรี เขาจะทำอะไรเราไหม ?

ผมอยากให้คุณคิดว่า ถ้าคุณเป็น เบลเกรด นักธุรกิจระดับพันล้านดอลลาร์ เจ้าของบริษัทที่มีชื่อเสียงและใหญ่โต ทั่วโลกให้การยอมรับ แล้วมีผู้ใช้คนหนึ่งแอบใช้ซอฟต์แวร์ของคุณ แบบเถื่อนๆ ซึ่งมีมูลค่า 300 บาท (10 เหรียญ) คุณจะเอาเวลา กับเงินไปจ้างทนายตามล่าผุ้ใช้คนนั้นหรือลงโทษาผู้ใช้คนนั้นไหมครับ ?
    ถ้าเป็นผม ผมจะเอาเงินที่จะตามล่า หรือลงโทษคนพวกนั้น เอาไปพัฒนาซอฟต์แวร์ให้น่าใช้ หรือทำอะไรให้คนเขามาซื้อของเราแบบถูกต้องดีกว่า
    เต็มที่เขาก็แค่เช็คไอพีเราให้เป็นแบล็คลิสต์ ใช้งานซอฟต์แวร์บริษัทเขาไม่ได้อีกแค่นั้นเอง แก้ใหม่ก็คือลงวินโดวส์ใหม่ก็หายครับ ^^
    ฟิล์มiPhone ขายฟิล์มกันรอยwww.ifiilm.comฟิล์มไอโฟน ฟิล์มไอแพด ฟิล์มไอพอด ฟิล์มมินิไอแพด แท้จากญี่ปุ่นเริ่มต้นที่37฿

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ขอความช่วยเหลืออีกทีครับ ครั้งที่แล้วถามแล้วยังไม่ได้คำตอบเรื่อง พาสเวิร์ดผิดหรือ พาส 3เสีย อ่ะ ซ่อมก็ไม่ได้ครับ ช่วยทีครับ
    Western Digital

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,515
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nescafe อ่านกระทู้
    ขอบคุณ คุุณ highenvy มากครับ ผมจะโหลดใหม่ดีกว่าครับ ผมคิดว่าโปรแกรมนี้สำคัญมากๆครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ขอความรู้อีกครั้งนะครับ ผมได้โหลดโปรแกรม แอนตี้ไวรัส Internet Security จากคุณคลังแสง
    redfoottttt และใช้ได้ถึงปี 2561 และผมได้กระทู้ถามแต่ยังไม่มีคำตอบ หรือเป็นคำถามที่ไม่ควรตอบครับ ผมขอคัดลอกจากคำถามที่ผมถามทั้งหมดนะครับ ขอความรู้นะครับ
    ใช้ได้ครับ แต่ผมขอรบกวนถามเพราะกังวลว่า เจ้าของสินค้าเขารู้ไหมว่าเราใช้ของเขาฟรีอยู่ กรณีคำตอบคือ รู้ จะมีผลกระทบอย่างไรกับคนใช้ครับ และเขาจะส่งจดหมายทาง E-MAIL หรือรู้ตำแหน่งที่อยู่ของเรา หรือเบอร์โทรศัพย์ที่ใช้ในการเชื่อมต่อInternetไหมครับ เพราะเป็นโปรแกรม Internet Security กรุณาอย่าตอบว่า ถ้ากลัวก็ไม่ต้องใช้นะครับ ผมไม่มีความรู้ครับ และขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ให้สิ่งดีๆมาใช้
    และขอบคุณทุกๆท่านที่ให้คำตอบ ทำให้ผมเกิดความเข้าใจ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมากๆครับ
    ขอขอบคุณ คุณ highenvy อีกครั้งครับ สวัสดีครับ
    ลองนึกดูว่า ถ้าเจ้าของโปรแกรม ไล่บี้ พวกที่ใช้ซอฟต์แวร์แบบผิดกฏหมายทีละคน เขาจะได้เงินแค่เท่าไหร่ครับ คนที่ใช้ของปลอมก็เพราะไม่มีเงินซื้อ เขาคงไม่จ้างทนายมาไล่เก็บเราหรอกครับ เอาเงินกับเวลาไปลงทุนด้านอื่น คุ้มกว่าเยอะครับ เต็มที่ก็แค่บล็อกไม่ให้เราใช้งานโปรแกรมเขาได้ แค่นั้นเองครับ ^^
    (วิธีแก้บล็อกง่ายๆครับ ลงวินโดวใหม่ จบ อิอิ ><)
    ฟิล์มiPhone ขายฟิล์มกันรอยwww.ifiilm.comฟิล์มไอโฟน ฟิล์มไอแพด ฟิล์มไอพอด ฟิล์มมินิไอแพด แท้จากญี่ปุ่นเริ่มต้นที่37฿

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ขอบคุณครับ

ขอบคุณ คุณ highenvy ครับ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ต้องการอยู่เลย ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับผม !!!!

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 708
    ขอบคุณครับเริ่มเบื่ออากู๋จอมแปลงผิดเต็มทน

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 708
    รวมไฟล์ไม่ได้ครับมันบอกไฟล์ 3 เสียหรือรหัสผิด ซ่อมก็ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แตกไฟร์แล้ว antivirus แจ้งว่าเป็นไวรัส มันลบทิ้งเองเลย

อยากใช้เหมือนกันครับ ขอบคุณ...

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    thank you

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    รบกวนช่วยเช็คพาส3ทีคับ แตกไฟลแล้วรหัสผิดคับแคกไฟลไม่ได้

แต่มันขึ้นว่ารหัสผิดเฉพาะพาส3 จะแก้ไฟลก็ไม่ได้เพราะรหัสผิด

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบพระคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    2

Red face

thank you very much

กล่าวขอบคุณ
    7
    ขอบคุณครับแตกไฟลแล้วรหัสผิดคับแคกไฟลไม่ได้

แต่มันขึ้นว่ารหัสผิดเฉพาะพาส3 จะแก้ไฟลก็ไม่ได้เพราะรหัสผิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sak_sawa : 5th July 2012 เมื่อ 11:56

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    thxxxxxxxvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

กล่าวขอบคุณ
    44
    ขอบคุณครับ ผม

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    เป็นกำลังใจให้ครับ