ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Horizon-life อ่านกระทู้
    ปัญหาหลายๆอย่างผมว่าแก้ไม่ได้หรอกครับ เพราะคุณ natchapon665 ชอบเอาตัวไฟล์ย่อมาปล่อย แล้วจะเกิดอะไรขึ้น

ตัวอย่างจากผมคนแรกเลย เกมส์ Resident Evil 5 เกมส์นี้ผมโหลดมาทดสอบลำโพงขุมพลังเสีัยง ลำโพงแบบออฟติคอล เพิ่อมาลอง

แต่.....!!! ตัวเกมส์นั้นไม่มีเสียงที่ครบ มีแต่เสียงฉากและ Sub คนพูดเป็นหลัก และต่อไห้ปรับเป็นเสียง 2.1 ยิ่งห่วยแตกสุดๆ

ต่อมาผมโหลด Dead Island คือกระทู้นี้ !!! ปรากฏว่าย่อไฟล์ซะเละ วิ่งยังกระตุก แถมมองทะลุได้อีก เงาดำๆกลายเป็นสีฟ้าหมด

ถ้าผมมองโลกในแง่ดีก็..... อืม สวยดีนะ ถ้าคุณอยากเห็นผมส่งไห้ได้นะ ทั้งคลิป ภาพ และ เสียง

แต่ในความเป็นจริงคุณคือปล่อยโหลด และคนที่คลิกเข้ามาโหลดนั้นก็คือเงิน !!!

ทำไห้มันดีๆหน่อยนะครับ อย่างน้อยก็ทำไห้คนเขาใว้ใจคุณ "natchapon665" ผมหวังว่าคุณจะปรับปรุงดีขึ้น ผมติดตามผลงานคุณอยู่นะ
    เห็นแล้วมันคันจริงๆ ผมว่าเครื่องคุณ "กาก" มากกว่าน่ะผมปรับสุดหมดทุกเกมส์ทั้งของคนอื่นและของคุณ natchapon665 ไม่เคยมีแม้แต่กระตุกถ้าเล่นไม่ได้ก็แค่เสิด google ก็แก้ได้แล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รบกวนหน่อยครับ

Trainer ใน

http://m0001.gamecopyworld.com/games...d_island.shtml

ตัวไหนใช้กับตัวเกมส์นี้ได้บ้าง ผมลองหลายตัวล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันเล่นแบบ DLC ยังไงอ่อ ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    part2 bc.vc มีปัญหาโหลด ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    can not write in game folder.you don't have write permission ผมก็เป็นเหมือนกันครับ อยากเล่นมากๆเลยน่ะครับช่วยหน่อยจ้า

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ขอบคุณมากครับ
    '' CY@ ''

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    2
    เพื่อนบอกว่าให้คลิกขวา แล้วเลือก run admin เค้าว่าอย่างนั้น

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    โหลดเสร็จ ติดตั่ง...

ป่ะถึงเวลาตีผีและ

และแล้วรูปนี้และครับ มันเกิดอะไรขึ้น..เราไปดู อันนี้ผมไม่ได้ ก่อกวนนะครับ! ผมไม่ได้จะทำลายชื่อเสียงของท่าน natchapon665 ทั้งผมและเพื่อนผมก็โหลดเกมส์ของคุณมาเล่น

โอ้วชีวิตมันช่างมืดมิด hahaha...

ตายแบบมึนๆงงๆ

กล่าวขอบคุณ
    133
    เดี๋ยวจะไปลองโหลดตัวฟลูของคุณอีกอันดู

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    โหลดไม่ได้อ่ะครับ แฮะๆ

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ขอบคุณครับ ^^

พาร์ท 1 โหลดไม่ได้อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย otheoneo : 25th May 2012 เมื่อ 19:28

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    โหลดแล้วลงแล้วเล่นได้ไม่มีปัญหาDLCก็เล่นได้ไครบอกเล่นไม่ได้คอมคุณกากหรือเปล่า แต่อยากรู้วิธี co-op อยากเอามาเล่นกับเพื่อนไครทำเป็นลองทำหน่อยตัวเกมเป็น 1.3.0แล้วช่วยแนะนำ co-op หน่อย คัฟ ขอบคุณมากคัฟ (เล่นได้ชัวร์ตอนโหลดเสร็จกำลังลงมาอ่านบอร์ดหน้า1ถึง3ใจแป่วเลยบอกเล่นไม่ได้แต่พอลงเสร็จสรุปเล่นได้ปกติไม่มีปัญหาใดๆเลย)

กล่าวขอบคุณ
    133
    ขอโทดด้วยนะครับ คอมผมมันกากๆเหมือนอีกหลายๆท่านที่ลงแล้วเล่นไม่ได้ (แต่ตัวเกมส์นั้นเล่นได้หรือไม่นั้นไม่รู้แน่เพราะผมลงเครื่องผมแล้วเล่นไม่ได้อาจมีปัญหาตรงไหนสักแห่ง) คงเป็นเพราะที่ไม่ได้รับการแก้ไขอย่างถูกวิธี

ที่เอารูปนี่มาลงให้ดูแบบนี้ เพราะผมดูไม่รู้ด้วยซํ้าว่าสเปคคอมผมมัน มันยังไงกันแน่ต้องถามเพื่อนประจำว่า เห้ยๆคอมกรุเล่นเกมส์นี้ได้ไหมวะ สเปคพอป่ะวะเนียกัวโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้ เรียนมาน้อย hahaha..
    ยังไงเพื่อนๆคนอื่นลองโหลดไปเล่นดูนะครับ แล้ว..ถ้าเป็นแบบผมก็ haha.. อด!

กล่าวขอบคุณ
    278

...

คุณลงเกมเสร็จมันมีให้ลงแอ็กทีปเอ็กซ์คุณลงหรือเปล่า ผมกดลงแต่ไม่รู้จะเกี่ยวหรือเปล่าแต่ผมเล่นได้ปกติ
    ไม่มีปัญหาแต่อยากรู้ทำยังไงให้ co-op ได้นี้แหละที่ต้อง
    การเพราะลองเอาแค็ก1.2.0ที่เป็นแค็กเก่ากว่าตัวเกมแต่เค้าบอกว่าให้ใช้ก็ยังไม่ได้ กดร็อบบี้ไม่ได้เลย (ตัวเกมส์อันนี้เป็น1.3.0นะ)
    เลยอยากรู้วิธีจะเอาไปเล่นกับเพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    133
    co-op นี่ครับผม..ลองดูเอาเน่อ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=18347 ได้ยังไงมาบอกต่อด้วย น่ะเอ่อ...

(สงกะสัยว่าต้องลงใหม่แล้วสิ่ วุ้ย!!...)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    เล่นได้ครับ ไม่มีปัญหาแลค ภาพแตก กระตุก รึอะไรเลยสักอย่าง...โหลดไว้สักพักละ แต่เพิ่งจะได้เล่น อิอิ

ปล. เกมคุณ natchapon665 เล่นได้หมดครับ ไม่เคยมีปัญหา
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    278
    ช่วยบอกกันหาวิธีเอาตัวนี้เล่นออนไลท์กันผมลองทำด้วยวิธีของตัวเกม1.2.0แล้วทำไม่ได้
    เพราะตัวเกมอันนี้เป็นตัวเกมไหม่กว่าออนไลท์ไม่ได้ทั้งๆที่มีอะไรอัพเดทมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มันเป็นแบบนี้คับบ [IMG][/IMG] แล้วอันนี้ตอนจะเสร็จ [IMG][/IMG]

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ขอบคุณครับ เจิมไปก่อน..

กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โหลดเสร็จติดตั้งเสร็จเข้าเล่นเกม แต่มีแต่ความมืด สักพักก็ตายแบบ งงๆ ใครเป็นอย่างผมบ้าง สรุปเล่นไม่ได้ครับ

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ! D:\DEAD ISLAND.part01.rar.rar: CRC failed in www.jokergameth.com_di.alldlc\Dead Island.iso. The file is corrupt

แตกไฟล์แล้วมันขึ้นข้อความแบบนี้คือไรหรอครับ ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    เล่นได้คร้าบบบบบ 100000% เลย