ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เคยโหลดไปเล่นละแต่ไม่ชอบละไม่ติดใจกับเกมนี้เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

อันนี้ผม Upload เองครับ การันตีว่า เล่นได้ !!!! ส่วนใครที่ภาพแตกแสงเกมไม่สวย แนะนำลงตัว Full หรือของคุณอาร์มครับผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornkit46 อ่านกระทู้

อันนี้ผม Upload เองครับ การันตีว่า เล่นได้ !!!! ส่วนใครที่ภาพแตกแสงเกมไม่สวย แนะนำลงตัว Full หรือของคุณอาร์มครับผม
    คุณเข้าเล่นโหมด DLC ได้มั้ยครับ Bloodbath Arena
    ผมหมายถึงแมพ Arena Lobby ครับ
    ตอนนั้นผมโหลด แบบแยกแพทไฟล์เอง (ของบอร์ดอื่น) ผมเล่นรอบ2 ยังเข้าไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcandyman : 17th May 2012 เมื่อ 19:00

กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ขอบคุณมากๆ ครับ ผม
    I'm Queen'S

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 643
    ปัญหาหลายๆอย่างผมว่าแก้ไม่ได้หรอกครับ เพราะคุณ natchapon665 ชอบเอาตัวไฟล์ย่อมาปล่อย แล้วจะเกิดอะไรขึ้น

ตัวอย่างจากผมคนแรกเลย เกมส์ Resident Evil 5 เกมส์นี้ผมโหลดมาทดสอบลำโพงขุมพลังเสีัยง ลำโพงแบบออฟติคอล เพิ่อมาลอง

แต่.....!!! ตัวเกมส์นั้นไม่มีเสียงที่ครบ มีแต่เสียงฉากและ Sub คนพูดเป็นหลัก และต่อไห้ปรับเป็นเสียง 2.1 ยิ่งห่วยแตกสุดๆ

ต่อมาผมโหลด Dead Island คือกระทู้นี้ !!! ปรากฏว่าย่อไฟล์ซะเละ วิ่งยังกระตุก แถมมองทะลุได้อีก เงาดำๆกลายเป็นสีฟ้าหมด

ถ้าผมมองโลกในแง่ดีก็..... อืม สวยดีนะ ถ้าคุณอยากเห็นผมส่งไห้ได้นะ ทั้งคลิป ภาพ และ เสียง

แต่ในความเป็นจริงคุณคือปล่อยโหลด และคนที่คลิกเข้ามาโหลดนั้นก็คือเงิน !!!

ทำไห้มันดีๆหน่อยนะครับ อย่างน้อยก็ทำไห้คนเขาใว้ใจคุณ "natchapon665" ผมหวังว่าคุณจะปรับปรุงดีขึ้น ผมติดตามผลงานคุณอยู่นะ

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Horizon-life อ่านกระทู้
    ปัญหาหลายๆอย่างผมว่าแก้ไม่ได้หรอกครับ เพราะคุณ natchapon665 ชอบเอาตัวไฟล์ย่อมาปล่อย แล้วจะเกิดอะไรขึ้น

ตัวอย่างจากผมคนแรกเลย เกมส์ Resident Evil 5 เกมส์นี้ผมโหลดมาทดสอบลำโพงขุมพลังเสีัยง ลำโพงแบบออฟติคอล เพิ่อมาลอง

แต่.....!!! ตัวเกมส์นั้นไม่มีเสียงที่ครบ มีแต่เสียงฉากและ Sub คนพูดเป็นหลัก และต่อไห้ปรับเป็นเสียง 2.1 ยิ่งห่วยแตกสุดๆ

ต่อมาผมโหลด Dead Island คือกระทู้นี้ !!! ปรากฏว่าย่อไฟล์ซะเละ วิ่งยังกระตุก แถมมองทะลุได้อีก เงาดำๆกลายเป็นสีฟ้าหมด

ถ้าผมมองโลกในแง่ดีก็..... อืม สวยดีนะ ถ้าคุณอยากเห็นผมส่งไห้ได้นะ ทั้งคลิป ภาพ และ เสียง

แต่ในความเป็นจริงคุณคือปล่อยโหลด และคนที่คลิกเข้ามาโหลดนั้นก็คือเงิน !!!

ทำไห้มันดีๆหน่อยนะครับ อย่างน้อยก็ทำไห้คนเขาใว้ใจคุณ "natchapon665" ผมหวังว่าคุณจะปรับปรุงดีขึ้น ผมติดตามผลงานคุณอยู่นะ
    คุณครับ ถ้าคุณอยากให้เกมของคุณ Perfect จริงๆ คุณไปซื้อแท้เถอะครับ คุณจะมาโหลดเถื่อนทำไม ในเมื่อปัญหาเยอะแบบนี้ก็ไม่ต้องมาโหลดครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcandyman อ่านกระทู้
    ขอถาม2ข้อนะครับ

1.ตัวนี้นี่สามารถ CO-OP ได้มั้ยครับผม (เห็นในรายระเอียดมันเป็นภาษาอังกฤษเหมือนจะเล่นได้)
    2.ถ้า CO-OP ได้ ตัวนี้จะมีวิธีเข้าเล่น CO-OP อย่างไรครับ (เพราะปกติจะต้องมีการ Crack Steam ด้วย และ เปิด Smart Steam ทิ้งไว้ด้วยขณะเล่น)

ปล.ผมยังไม่ได้โหลดนะครับ แค่ตอนนี้เล็งๆอยู่ กำลังมองหา Steam และสงสัยอย่างที่บอกอ่ะครับ ถ้า CO-OP ได้จะโหลดทันที

จริงๆผมก็เล่น CO-OP กับแฟนอยู่บ่อยๆครับ Ver1.3.0 นี่แหละครับ แต่ผม2คนเข้าแมพ Bloodbath Arena ไม่ได้ไม่รู้ทำไมทั้งๆที่ลงทับไปแล้ว (ภาคนี้คือ DLC ตัวรองสุดท้าย)
    ผม2คนเล่นจบ (แบบปกติ) แฟนผมเบื่อ บอกอยากเล่นภาค Bloodbath Arena บ้าง ถ้าของคุณ Co-op ได้นี่เจ๋งมากครับ +1
    ผมขอดันกระทู้นี้หน่อยนะครับ ผมก็อยากรู้ว่า CO-OP ได้ไหม ผมเอาไว้เล่นกับพี่ผม
    Joker Game >__<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สรุป Co-op ได้ไหมครับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SD`Mon อ่านกระทู้
    สรุป Co-op ได้ไหมครับ
    ขอถามด้วยคนครับ เพราะตอนนี้เพื่อนผม 3-4 คนหาเกม Co-op กันอยู่

แผ่นแท้ช่วงนี้ก็หมดปัญหาซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcandyman อ่านกระทู้
    ขอถาม2ข้อนะครับ

1.ตัวนี้นี่สามารถ CO-OP ได้มั้ยครับผม (เห็นในรายระเอียดมันเป็นภาษาอังกฤษเหมือนจะเล่นได้)
    2.ถ้า CO-OP ได้ ตัวนี้จะมีวิธีเข้าเล่น CO-OP อย่างไรครับ (เพราะปกติจะต้องมีการ Crack Steam ด้วย และ เปิด Smart Steam ทิ้งไว้ด้วยขณะเล่น)

ปล.ผมยังไม่ได้โหลดนะครับ แค่ตอนนี้เล็งๆอยู่ กำลังมองหา Steam และสงสัยอย่างที่บอกอ่ะครับ ถ้า CO-OP ได้จะโหลดทันที

จริงๆผมก็เล่น CO-OP กับแฟนอยู่บ่อยๆครับ Ver1.3.0 นี่แหละครับ แต่ผม2คนเข้าแมพ Bloodbath Arena ไม่ได้ไม่รู้ทำไมทั้งๆที่ลงทับไปแล้ว (ภาคนี้คือ DLC ตัวรองสุดท้าย)
    ผม2คนเล่นจบ (แบบปกติ) แฟนผมเบื่อ บอกอยากเล่นภาค Bloodbath Arena บ้าง ถ้าของคุณ Co-op ได้นี่เจ๋งมากครับ +1

ทดสอบลองโหลดแล้ว Co-Op ไม่ได้ครับผม Game Lobby ไม่ขึ้น เนื่องจากเกมส์นี้ ถ้าจะเล่นแลน หรือ ออนไลน์ ต้อง crack Stram ซะก่อน
    ผมไม่รู้ว่าตัวนี้ใช้อะไร crack แต่ที่แน่ๆไม่ใช่ crack steam เล่นได้แค่คนเดียวครับ

ปล. แต่ตัวนี้ดีอย่าง แพทครบถ้วนทุก ver. ** แต่ตัวนี้ค่อนข้างกระตุกครับ กระตุกแปลกหน่วงๆ เพราะปกติ black box ไม่กระตุก อาจจะเป็นที่การบีบไฟล์ หรือ crack ไม่สมบูรณ์มั้งครับ รวมซะขนาดนี้

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทำไมโหลด One2up ไม่ได้อะ ตั้งแต่ Part2 ครับ มันขึ้น timeout (มันรอนานครับ เลยหมดเวลาการเชื่อมต่อ)

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    โหลด มาหลายเจ้า เล่นไม่ได้ ซักเจ้า = = ขึ้น จอดำๆ ลอง โหลดของท่านอาร์มดูก่อน
    เล่นได้เด่ะมายัน ครับ
    ลายเซ็น จ๊ะ ! : )

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    โอ้วมีครบเลยเดี๋ยวมาโหลดด่วนๆ

กล่าวขอบคุณ
    433
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

เล่นได้100% ครับ DLC เล่นได้ด้วย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    แลนกันหวา อาม KF เบื่อๆอยู่ - -

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    ขอบคุณค้าบบ น่าเล่นดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดแล้วขอไปลองก่อนนะครับ เล่นได้เดียวมา ยืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lucifer101 : 20th May 2012 เมื่อ 09:14

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มีวิธีแรนกัน ไหม ครับ ? ถ้ามีบอกผมด้วย น่ะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    866
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mogikhung อ่านกระทู้
    ทำไมโหลด One2up ไม่ได้อะ ตั้งแต่ Part2 ครับ มันขึ้น timeout (มันรอนานครับ เลยหมดเวลาการเชื่อมต่อ)
    เหมือนกันครับ แก้ไขให้หน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    866
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxinw234 อ่านกระทู้
    เหมือนกันครับ แก้ไขให้หน่อยนะครับ
    ได้แล้วครับ เล่นได้ 100000%

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป็นที่คอมคุนกาก!!! แล้วหล่ะ ผมเล่นไม่เห็นจะเป็น แถมภาพก็สวยเงาก็ปกติ แลคก็ไม่แลค เสียงก็ปกติขนาดคอมผมกากอาจจะกากกว่าคุนด้วยซ้ำยังไม่มีปัญหาเลยเล่นลื๊นลื่น บางทีก็กระตุกสักนิด ไอ้เงาสีฟ้าๆที่คุนบอกอะผมไม่เห็นเจอ ถ้ามีปัญหาไม่ต้องมาโหลดเกมอีก เค้ามาลงให้โหลดก็บุญแล้ว ยังไปว่าเขาอยู่
    มีปัญหาอะก็ไปซื้อของจริงเลยสิ จบ!!!!

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    โอ้วว.. DLC น่าเล่นจิง ๆ กำลังโหลดฮ่ะ ๆ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เสียดาย อยากเล่น Co-op จังเลยยยยยย T____________T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Partyz : 20th May 2012 เมื่อ 21:44

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็น บุญ แท้ DLC แจ่ม มาก ขอบพระคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    2
    can not write in game folder.you don't have write permission ลงแล้วเป็นแบบนี้แก้อย่างไร ครับ