ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: รวมพล MATV Club \m/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    มันเขียนว่า Indie Rock ตังหาก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะ indy อันไหนผมไม่รู้

แต่พี่ผมแน่ใจคือที่พี่เขาด่าคือคำว่า Indy ที่มากจาก Indepentdent ที่มาจากการทำตามใจตัวเอง

คนที่ชอบทำตามใจตัวเอง โดยไม่สนคนอื่น ทำให้คนอื่นเดือดร้อน

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    ดราม่ากันเพื่อ???????????

ดนตรี มันมีไว้ทะเลาะกัน แล้วหรอเนี่ย??
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ฟังเพลง Vocaloid สนุกกว่า ไม่ต้องไปด่าใคร ไม่ต้องไปกลัวว่านักร้องจะหายไป เพลงที่แฟนเมดๆเองทั้งนั้น ที่ทำออกมาดี ไม่ไปแทงใคร โนคำหยาบ ถ้าเพลงอยู่ในทะเบียนโวคาลอยนะ *-*

ดราม่าบ๋อยจัง = = อ่านแต่ละคอมเม้น มันมัยโยนกันยังไงก็ไม่รู้ ก็ถ้ามันคิดแล้วเครียด ก็อย่าไปสนใจอะ ฟังเพลง เพื่อความสนุก พาเพลินจิตมากกว่าพามาทะเลาะกันนะ

แก้เครียด

ยังไม่ลืมจงฟัง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    พวกดราม่านี้อยากจะฆ่ามันจริงๆ ถ้าไม่พอใจพี่เบย์ก็ไปด่าเขาที่แชนแนลสิครับ ที่นี้เขาคุยกันด้วยเหตุผล
    เดี่ยวนะ ถ้ามีอีกเดี่ยวคราวนี้จะเลี้ยงมาม่าให้จุกเลย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Uploader
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,352
    Blog Entries
    13
    ตอนนี้ปิดปรับปรุง จะทำงานชุดใหม่และใหญ่ ให้เข้าใจกว่าเดิม โลกมันจะได้ดูน่าสดใส ยังแรงและฮาเหมือนเดิม ก่อนทำงานชุดใหม่พวกเราได้รวมกันทำบุญด้วยเทียนพรรษาและชุดหลอดไฟชุดใหญ่ เพื่อที่ดูจะได้สิ่งที่เราสื่อ มันจะสว่างไปถึงสมองของท่านผู้ชม

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เหรอครับ ผมหวังว่าพวกคุณจะปรับปรุงรายการให้ดีกว่าเดิม

แล้วไม่ไประรานหรือไปด่าแนวดนตรีคนอื่นเหมือนเมื่อก่อนนะครับ

แล้วราการคุณจะได้เสียงตอบรับที่ดีกว่าเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    13
    แล้วเจอกันเร็ว ๆนี้ฮา ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอถามหน่อยครับคือ MATV , LAWBREAKERTV และ พี่ออย มีความเกี่ยวข้องกันรึปล่าว ??

กล่าวขอบคุณ
    79
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ katekyo60 อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับคือ MATV , LAWBREAKERTV และ พี่ออย มีความเกี่ยวข้องกันรึปล่าว ??
    ไม่มีความเกียวพันกันครับผมแต่รู้จักกันเท่านั้น