ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,515
    Blog Entries
    1

[[สุดยอด การรวมโปรแกรมแห่งยุค !!]]-อภิมหาคลังสมบัติศูนย์รวมโปรแกรมทั้งเก่าและใหม่ ทุกลิ้งค์ MEDIAFIRE 100% [อัพเดททุกวัน !!]การรอคอยสิ้นสุดลงที่นี่ !

สถานะ : อัพเดทล่าสุด 20/5/55

: : ยินดีต้อนรับเข้าสู่ HEIINZ@L'ARTs : :
    - : : MY CENTER : : -

~~~~~~~~~~~~~~

โหลดเร็ว แรง ทะลุจอ ต้องที่นี่ !!
    ทุกลิ้งค์อัพโดย

จะให้แรงเต็มที่ต้องใช้นี่ด้วย !! แรงกว่าตัวไหนๆ Auto set
    IDM โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดตัวยอดนิยม แต่ตัวนี้พิเศษกว่าตัวไหน เพราะลงแบบ Auto crack, Auto set โหลด แบบ16ท่อ แรงทะลุนรก พร้อมตัดฟังก์ชั่นการอัพเดทออกเรียบร้อยแล้ว แถมเป็นภาษาไทยด้วย ! ของดีแบบนี้ต้องขอบคุณ คุณ HypnoX จาก zone-it ครับ คลิ๊กโหลดที่รูปภาพ

READ BEFORE !! : :
    ทุกไฟล์ PASSWORD = HEIINZ@JKG-L'ART-RMUTT
    1. ทุกไฟล์ใส่เรคคอร์ดกู้ขอมูลไว้ 5% สามารถกด Alt+R เพื่อกู้ไฟล์ได้ทุกไฟล์จาก Winrar ครับ
    2. ทุกไฟล์ผมอัพโหลดเองผ่านเว็บ Mediafire หากมีไฟล์ไหนลิ์งค์เสีย ลิงค์ตายแจ้งได้ที่นี่เลยนะครับ
    3. ทุกโปรแกรม ทุกเกม ทุกไฟล์ในนี้ผมทดสอบมาแล้วว่าสามารถใช้ได้ 100% มีคีย์ หรือแคร๊กอยู่ในนั้นพร้อม และแนะนำว่าห้ามกดอัพเดทจากตัวโปรแกรมนะครับ จะได้ไม่มีปัญหาใช้กันได้นานๆ ^^
    4. หากลงไม่เป็นให้พิมพ์ วิธีลง+ชือโปรแกรม ใน www.google.co.th
    5. สำหรับคนที่เอาไปปล่อยต่อกรุณาให้เครดิตเจ้าของด้วยครับ อาจจะเป็นผม หรือเจ้าของเดิมก็กรุณาให้เครดิตนะครับ

DOWNLOAD HERE

PROGRAMs
    สามารถคลิ๊กโหลดได้ที่รูปภาพ หรือค้นหาได้ตามลำดับอักษร กด Ctrl+f แล้วพิมชื่อโปรแกรม

. . . . . .

A
    ACDsee Pro V.10+key โปรแกรมดูรูปภาพทุกนามสกุล
    Advanced System Care Pro 5+Keyโปรแกรมดูแลเครื่องคอมพิวเตอร์ยอดนิยม

D
    Daemon Tools Lite ไม่ต้องใส่คีย์ ไม่ต้องใส่แคร๊ก ตัวเล็ก ลงง่ายโปรแกรมจำลองแผ่น
    Dictionary รวมพจนานุกรมไทย-อังกฤษ, อังกฤษ-ไทย 5 เล่ม ตัวเต็ม ใช้ฟรีมี 3 PART =>> โหลดคลิ๊ก >> Part1 : : Part2 : : Part3<< ปล. เลือก ติดตั้งแบบผู้ใช้คนเดียว

G
    GOM PLAYER 2.1.40.5106 ดูหนังทุกนามสกุล ตัวเล็ก ไม่กินแรม

I
    IDM Internet download manager เวอร์ชั่น 6.05 ภาษาไทย ลงแคร๊กอัตโนมัติ เซต 16ท่ออัตโนมัติ ตัดฟังก์ชั่นอัพเดทแล้ว โปรแกรมเร่งความเร็วในการดาวน์โหลด

M
    MICROSOFT OFFICE 2003-2007-2010 TH+Key ภาษาไทยพร้อมคีย์ โปรแกรมจัดการงานเอกสาร
    MSN messenger 2009+Plus+ภาษาไทย โปรแกรมแชทยอดฮิตเวอร์ชั่น Msn 9 ภาษาไทย+M plus
    MSN live essential messenger 2012+ภาษาไทย โปรแกรมแชทตัวล่าสุดเวอร์ชั่น Msn live messenger 2012+ภาษาไทย

P
    Photo Flash Maker+key ทำรูปภาพให้เป็นแฟลช (ลูกเล่นเยอะมาก)
    Photoscape 3.6.2 ภาษาไทยโปรแกรมแต่งรูปอเนกประสงค์ พิมพ์ภาพ แต่ง แก้ไขภาพ ฯลฯ
    Power DVD 12+Skin+Crack โปรแกรมดูหนังระดับ Hi-Def ชัดแจ๋ว

T
    Team Viewer 7 ภาษาไทย ตัวเต็ม ไม่ต้องแคร๊ก โปรแกรมควบคุมคอมพิวเตอร์ระยะไกบ

S
    Sopcast ดูบอล-กีฬาออนไลน์ได้จริง+วิธีทำละเอียดสุดๆโปรแกรมดูฟุตบอลออนไลน์+วิธีทำ

U
    USB Disk Security+key ป้องกัน+ลบไวรัสจากแฟลชไดฟ์ อัตโนมัติป้องกันไวรัสจากแฟลชไดรฟ์

W
    Winrar 5 +ภาษาไทย+แคร๊กอัตโนมัติ โปรแกรมบีบอัดข้อมูล
    Winzip Pro 15.5+แคร๊ก โปรแกรมบีบอัดข้อมูล

GAMEs
    สามารถคลิ๊กโหลดได้ที่รูปภาพ หรือค้นหาได้ตามลำดับอักษร กด Ctrl+f แล้วพิมชื่อเกม

S
    Super Mario 45 in 1 Mario เกมในตำนานที่ทุกคนต้องเคยเล่น
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย highenvy : 20th May 2012 เมื่อ 10:15
    ฟิล์มiPhone ขายฟิล์มกันรอยwww.ifiilm.comฟิล์มไอโฟน ฟิล์มไอแพด ฟิล์มไอพอด ฟิล์มมินิไอแพด แท้จากญี่ปุ่นเริ่มต้นที่37฿

กล่าวขอบคุณ
    239
    1
    ใครอยากได้โปรแกรมอะไรโพสต์ขอได้ครับ เด๋วผมจะหามาให้้และอัพ MEDIAFIRE ให้เช่นเดิมครับ ^^
    ฟิล์มiPhone ขายฟิล์มกันรอยwww.ifiilm.comฟิล์มไอโฟน ฟิล์มไอแพด ฟิล์มไอพอด ฟิล์มมินิไอแพด แท้จากญี่ปุ่นเริ่มต้นที่37฿

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    เจิมๆ เป็นกำลังใจให้ครับผม
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอ PASSWORD Super Mario 45 in 1 หน่อยครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    662
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากได้โปรแกรมเกี่ยวกับออกแบบ การตูน ธรรมดา + 3D ก้ได้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toonliver อ่านกระทู้
    ขอ PASSWORD Super Mario 45 in 1 หน่อยครับ
    READ BEFORE !! : :
    ทุกไฟล์ PASSWORD = HEIINZ@JKG-L'ART-RMUTT
    1. ทุกไฟล์ใส่เรคคอร์ดกู้ขอมูลไว้ 5% สามารถกด Alt+R เพื่อกู้ไฟล์ได้ทุกไฟล์จาก Winrar ครับ
    2. ทุกไฟล์ผมอัพโหลดเองผ่านเว็บ Mediafire หากมีไฟล์ไหนลิ์งค์เสีย ลิงค์ตายแจ้งได้ที่นี่เลยนะครับ
    3. ทุกโปรแกรม ทุกเกม ทุกไฟล์ในนี้ผมทดสอบมาแล้วว่าสามารถใช้ได้ 100% มีคีย์ หรือแคร๊กอยู่ในนั้นพร้อม และแนะนำว่าห้ามกดอัพเดทจากตัวโปรแกรมนะครับ จะได้ไม่มีปัญหาใช้กันได้นานๆ ^^
    4. หากลงไม่เป็นให้พิมพ์ วิธีลง+ชือโปรแกรม ใน www.google.co.th
    5. สำหรับคนที่เอาไปปล่อยต่อกรุณาให้เครดิตเจ้าของด้วยครับ อาจจะเป็นผม หรือเจ้าของเดิมก็กรุณาให้เครดิตนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    1
    อัพเดทเดท 18-5-55 [20:15] MS OFFICE 03-07-10

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    THANK ครับผม

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    Thank มากครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

←Android Gamerz™→
    เก้าอี้คอม,บ้าน,ร.ร.,Forum Phone-Tablet
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ขอบคุณเเละเป็นกำลังจห้ครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ขอบคุณครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณนะคะ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีแต่โปรแกรมหน้าใช้ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Padungsak อ่านกระทู้
    มีแต่โปรแกรมหน้าใช้ครับ
    ขอบคุณครับ ทุกโปรแกรมมาจากเครื่องผมเลยครับ ส่วนใหญ่เป็นโปรแกรมที่ผมลงให้ลูกค้าครับ

T h e M e l o d y '
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ขอบคุณหลาย ๆ นะ
    แค่นี้ก็พอ !!!

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ชอบชื่อกระทู้อะ ขอบคุณนะครับ
    อยากบอกทุกคนว่า น่ารักอะ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ
    Origin : InvisibleHuman l BATTLELOG : InvisibleHuman l Steam : InvisibleHuman

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LeiTo อ่านกระทู้
    เจิมๆ เป็นกำลังใจให้ครับผม
    ขอบคุณ ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    2
    ขอโปรแกรมที่ช่วยในการดาวน์โหลดไฟล์แบบม้วนเดียวจบ มีไม๊ครับ จะได้ไม่ต้องรอนาน
    ไม่รู้ว่าขอมากไปหรือเปล่า ถ้าไร้สาระก็ขออภัยด้วยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีโปรแกรม ROSETTA STONE เวอร์ชั่นล่าสุด 3.4.7 โปรแกรมเรียนภาษาอังกฤษ ไหมครับ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขอบคุณครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    สวดยอดเลยจ้าาา