ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369

Angry ช่วยด้วยเน็ต T O T ช้ามาก

เป็นมา 2 วันละครับ ปกติ เน็ตผม โหลด 600 - 700 Kbps ยูทูบก็โหลดเร็ว เล่นเกมส์ hon ก็ลืนปกติ แต่

เพิ่งมาเป็น 2 วันนี้อ่ะครับ คือ เล่น hon ก็แลคแบบกระตุกวิ่งไม่เป็นอันวิ่งเลย เน็ตโหลดก็ 30 Kbps ยูทูบ ไม่ต้องพูดถึง

ไม่โหลดเลยครับ และผมเล่นเกมส์ออนไลน์ อืน ๆ ต้องหลุด ทุก 20 นาที ผมลองเล่นเกมส์ออนไลน์ และ ออน ts3

ผมดู ปิงใน ts3 ผม 1500 + พระเจ้า ผมควรทำยังไงดี HELP ME

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นเหมือนกันเลยท่าน เน็ต TOT เน็ตก้ วิ่งเร็วเป็นบางเวลา บางทีก็หลุดไปดื้อๆ
    CPU:I5 2500K 4.5 VGA: HD6970 อีกไม่นาน จะตกยุคเเว้ว

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ค่ายนี้ปัญหาเยอะจังเนอะ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    ของผมใช่ได้ปกติครับ TOT ถึงเมื่อกี้จะเข้าเว็บนอกไม่ได้ก็เหอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ของผมทำไมไม่เป็นอะไรอะแรงกว่าเดิมอีก ผมใช้ tot hi-speed wifi 7เม๊ก แรงดีไม่มีตก(บางทีมา8-9) แต่ถ้าฝนตกจะเหลือประมาน5-6เม็ก

กล่าวขอบคุณ
    1,012
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [-The_Dark-] อ่านกระทู้
    ของผมทำไมไม่เป็นอะไรอะแรงกว่าเดิมอีก ผมใช้ tot hi-speed wifi 7เม๊ก แรงดีไม่มีตก(บางทีมา8-9) แต่ถ้าฝนตกจะเหลือประมาน5-6เม็ก
    ผมคงอยู่ในจุดอับ หรือ ฝนตก T T

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ของผมก็เป็น โทรไปมันบอกว่า ทางบริษัทใหญ่ทำการปรับปรุง (อะไรสักอย่างนี่แหละ จำไม่ได้) แล้วก็บอกว่า ความเร็วเน็ตอาจจะลดหรือหลุดบ่อย จะเป็นอย่างงี้ อีก 2 วัน ว่างั้นนะ แต่ตอนนี้ผมก็เล่นได้ปกติแล้ว

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    ก็คือปัญหาเดิมๆ ตั้งกระทู้ในบอร์ดไม่มีท่านใดช่วยได้นะครับซึ่งผมเห็นหลายกระทู้มากเรื่องปัญหาอินเตอร์เน็ต

ซึ่งท่านต้องแจ้งทาง TOT ให้ได้ทราบด้วยตัวท่านเอง จะแจ้งปัญหาผ่านเว็บไซต์ก็ได้ที่ http://tel1177.tot.co.th หรือโทร 1177 ครับ เดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับครับ
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,012
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Facebook อ่านกระทู้
    ก็คือปัญหาเดิมๆ ตั้งกระทู้ในบอร์ดไม่มีท่านใดช่วยได้นะครับซึ่งผมเห็นหลายกระทู้มากเรื่องปัญหาอินเตอร์เน็ต

ซึ่งท่านต้องแจ้งทาง TOT ให้ได้ทราบด้วยตัวท่านเอง จะแจ้งปัญหาผ่านเว็บไซต์ก็ได้ที่ http://tel1177.tot.co.th หรือโทร 1177 ครับ เดี๋ยวจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับครับ
    ว่าจะแจ้งไปอยู่ขอบใจเด๋อ