ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

เรื่องด่วนครับ ช่วยที (หมดปัญหาแล้วครับ

โทรศัพท์ผม Sumsung Galaxy S GT-I9000

อยู่ดีๆหน้าจอดำเลยครับ เป็นอาทิตย์แล้ว จะแฟรชรอมก็ไม่ได้ อะไรก็ไม่ได้ ไม่เข้าใจ มีวิธีแก้ไหมครับ (อ้อ ยังโทรได้นะครับ แค่หน้าวอล์ข้างหน้าไม่ได้เลย)

ด่วนนะครับ จะใช้โทรศัพท์

ตอนนี้แก้ได้แล้วครับ ถ้าใครเข้ามาผมขอขอบคุณมากครับ ^ ^ งมอยู่ 3 ชั่วโมง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jirapot : 17th May 2012 เมื่อ 02:32

←Android Gamerz™→
    เก้าอี้คอม,บ้าน,ร.ร.,Forum Phone-Tablet
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ยินดีด้วยครับ ^^

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    แต่โทรศัพผม มันยังพังอยู่เลย เปิดเครื่องมา เจอจอขาวทั้งจอ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    คุณจะได้เครื่องใหม่แล้ว !!!