ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735

Question ขอถามเรื่องเปลี่ยน Serial ของ Nero 11 หน่อยครับ

คือตอนนี้ผมใช้ Nero 11 Platinum 11.0.11200 อยู่นะครับ แล้วรู้สึกว่าSerial มันจะหมดอายุเลยไรท์หนังอะไรไม่ได้เลย อยากทราบว่าเราจะเปลี่ยนSerialโดยที่ไม่ต้องลงใหม่ได้ใหมครับ แล้วทำยังไงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ไปเปิด nero controlcenter แล้วเลือกคีร์ที่จะลบออก กดที่ remove พอลบเสร็จแล้วก็กดที่ add มันจะขึ้นหน้าต่างใหม่เพื่อใส่คีร์ครับ เสร็จแล้วก็กด next แล้วกด exit ครับ ถ้าจะใส่คีร์เพิ่ม ก็ทำตามที่แรกครับ (ถ้าใส่คีร์ถูก ฝั่งขวามือจะเปลี่ยนเป็นเครื่องหมายถูกครับ )
    ไม่เก่งมากมายแค่พอแนะนำคนที่ไม่รู้จริงๆได้นิดหน่อยและอยากเห็นคนไทยรักกัน PASS ผมทุกไฟล์ให้ใช้ SURIYATEWAPITUK หรือ KORNTEWAPITUK

กล่าวขอบคุณ
    744
    มีคีย์ใหม่มาแนะนำมั้งใหมครับผม

ตัวเก่าผมใช้ 9004-0173-5M17-EU7K-KLPZ-XT4P-2MT3-4PA8 อันนี้ แล้วตอนนี้เครื่องผมใช้ได่ได้แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Volcanus : 17th May 2012 เมื่อ 21:14

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    มีคีย์ใหม่มาแนะนำมั้งใหมครับผม

ตัวเก่าผมใช้ 9004-0173-5M17-EU7K-KLPZ-XT4P-2MT3-4PA8 อันนี้ แล้วตอนนี้เครื่องผมใช้ได่ได้แล้วครับ
    จัดให้ครับ
    http://www.mediafire.com/?lptxceax278p9da

ไม่มีPASSครับ
    ไม่เก่งมากมายแค่พอแนะนำคนที่ไม่รู้จริงๆได้นิดหน่อยและอยากเห็นคนไทยรักกัน PASS ผมทุกไฟล์ให้ใช้ SURIYATEWAPITUK หรือ KORNTEWAPITUK

กล่าวขอบคุณ
    744
    ขอบคุณครับ แต่มันใช้ไม่ได้อะครับ - -"