ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    น่าสนุกดี ขอบคุณมากๆๆคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    thank youมากๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอลองหน่อยน้ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พาส 2 โหลดไม่ได้อะคับแก้ไขที

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ลองกดเมื่อกี้ยังได้อยู่นะครับ บางช่วงมันโหลดไม่ค่อยได้ลองใหม่ดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่โหลด ไม่ได้อะคับแก้ให้หน่อยสิ อยากเล่น ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moopra อ่านกระทู้
    ลองกดเมื่อกี้ยังได้อยู่นะครับ บางช่วงมันโหลดไม่ค่อยได้ลองใหม่ดูนะ
    ช่วยแก้ไขหน่อยคับ อยากเล่นจิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    31
    งั้น ผมส่งลิ้งเข้า PM ให้ละกันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    1.จัดการแข่งเอง ซึ่งถึงวิธีนี้ถึงแพ้หรือชนะเราก็จะได้ค่าตั๋วจากคนที่มาดูอยู่ดี แต่ว่าเราต้องเสียในการจัดเป็นการแลกเปลี่ยน

อยากรู้วิธีนี้อะคับต้องทำไงเหรอ ถึงจะจัดได้บอกหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    31
    เข้าไปที่ event -> other event แล้วมุมขวาบนมันจะมีชื่อคู่แข่งที่ท้าเรามา ให้กด negotiate เพื่อเจรจาเรื่องส่วนแบ่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moopra อ่านกระทู้
    เข้าไปที่ event -> other event แล้วมุมขวาบนมันจะมีชื่อคู่แข่งที่ท้าเรามา ให้กด negotiate เพื่อเจรจาเรื่องส่วนแบ่งครับ
    ผมสร้างนักมวย เวทีแรกต่อยไม่เคยชนะอะคับ เรา***จะจ้าง พี่เลี้ยง หมอ แล้วก็ เทรนเนอ ราคาแพง มาจะมีผลดีต่อนักมวยไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    พี่เลี้ยงกับหมอมีผลดีทำให้นักมวยฟื้นตัวได้ไวเวลาชกเสร็จน่ะครับแบบไม่ต้องรอ 3-4เดือน แค่สองเดือนก็ชกต่อได้เลย

ช่วงแรกปั้นนักมวยเอาอึดกับไวมาชนะคะแนนดีกว่าครับ สกิลก็ลงพวกออกหมัดไว ต่อยไว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่เคยชนะเลย ผมเล่น อัพ Stamina ล้วน ๆ เลย จะไปได้มะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขนาดเล่นสายStamina ยกเดียวก็โดนน๊อกละ ไม่รู้จะอัพไงละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่เคยมีเลย ต่อยกันครบ 12 ยก จบ 1 ยกตลอด

กล่าวขอบคุณ
    31
    stamina ไม่ได้ช่วยเรื่องหมัดน็อกน็อกนะครับแต่ช่วยไม่ให้หมดแรงเวลาเล่นหลายยก

ที่กันโดนน๊อคได้คือ robustness สังเกตเวลาชกเสร็จหลอดความเสียหายมันจะมีสองหลอด

ถ้าหลอดบนเต็มหรือหลอดล่างหมดคือเราจะKO สรุปคือเราต้องมีทั้งสองค่าช่วยกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moopra : 1st June 2012 เมื่อ 12:57

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอลองดูนะครับ น่าเล่นมากๆ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ขอบคุณครับ

[Data Deducted by owner's request]
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มายันครับ
    I might be crazy but at least i know how to behave

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีทริคอะไรเสริมอีกไหมครับแพ้บ่อยมาก

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ขอบคุณสำหรับเกม

เดวจะหาวิธีเล่นเอง เพราะว่า อ่านออก

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เพิ่งเล่นเมื่อเช้า ล้มละลายเพราะ สตาฟครับ
    ลองใหม่
    จ้างเทรนเนอร์คนเดียวพอครับ แล้วตามด้วยหมอหนึ่งคน
    STRจะทำหมัดหนักหน่วงและทำให้น้ำหนักเพิ่ม ทำให้รุ่นที่ชกเปลี่ยนไปครับ(แต่ต่อยเค้าไม่โดนก็ไร้ความหมาย)
    Spd เพิ่มแม่นยำ ยิ่งโดนก็ยิ่งเจ็บ จริงไหม(ถึงจะเบาแต่ก็ถี่ มีจุก)
    Agi ช่วยในการหลบหมัด และลดน้ำหนักตัวเรา ทำให้รุ่นที่ชกเปลี่ยนไปได้ด้วย
    Rob ทำให้ เกจล่วงเพิ่ม ทำให้มีโอกาสลงไปนอนน้อยลง(ไม่สำคัญเท่าไรนะผมว่า เพราะบางหมัดเราก็นอนเอาดื้อๆ)
    สเตอมิน่า 12ก็เหลือรับประทานแล้วในช่วงนี้ของผมอ่ะนะ(นักมวยสเตอมิน่าจะหมดก็สั่งให้ต่อยแบบเก็บแรงเอา)
    จากที่กล่าวมาผมจึงเน้นSPDครับ
    แนะนำว่าให้ลองอัพทุกค่าให้มากกว่า8ขึ้นไปนะครับ ตัวแรก เรื่องส่วนสูงกับความทนบาดเจ็บเนี่ยยังไม่ขอศึกษานะครับ(ผมใช่Average)

เรื่องสกิล ผมไม่ได้แตะสายป้องกันเลย
    ตัวแรกเลยเล่นเทคนิค ฟาส แย๊บ สองฮิต แล้วมาอัพ โจม หัว ต่อด้วยคริ
    เล่นแผนเทคนิค และคอยคุมตอนชกครับ จะแก้สถานการณ์ได้ เช่นแรงจะหมด ก็ให้ต่อยเอาแรง บาดเจ็บก็ให้ป้องกัน
    ตอนนี้มัน 17 ชนะ 17
    ชนะคะแนนล้วนๆ ไม่เคยทำ ko ครับ
    และเป็นหนี้กว่าสามแสนครับ =-= เพราะว่ามัวไปตบเด็กอยู่

*พยายามให้นักมวยต่อยเลื่อนขั้นไปเรื่อยๆครับ อย่าไปตบเด็กเก็บตังค์ ไม่คุ้มครับ เสียเวลา ต่อยแร้งต้นๆได้หลายแสนครับ(ตบเด็กที่ล่ะพัน หมดตัวครับ)
    หลังนักมวยต่อยเสร็จให้ไปยกเลิกการฝึกครับ ให้มันนอน(ไม่งั้นค่าฟิตจะขึ้นแบบเต่าๆ)พอค่าฟิตมันเขียวให้ฝึกต่อได้
    เชคเลเวลและสเตตัสนักมวยบ่อยๆด้วยครับ เพราะมีแต้มให้อัพ

พอค่ายเริ่มโด่งดังขึ้นมาหน่อยมันจะแจ้งให้เราทราบว่ามีเด็กใหม่มาให้รีบไปสร้างเลย
    ตัวใหม่ผมส่งชกเลย ไม่มีเวลามาฝึกแล้วเพราะหนี้ท่วม ชนะบ้างแพ้บ้าง ตัวนี้ผมเล่นko แต่ไม่อัพสกิลkoครับ อัพแต่สกิลต่อยหัวกะคริ
    ใช้แผนKOแต่ปรับเป็นเล็งหัวหมด ตอนนี้มันไล่น็อคไปหลายศพแล้ว

ตอนนี้มีเงินจากลบสามแสนมาเป็นสามแสนแล้วครับ ด้วย 1เทรนเนอ และ 1หมอ เท่านั่น
    ได้ตัวที่สามมาแล้ว ตัวนี้กดStrเพียง4เท่านั้น เป็นรุ่นฟลายเวท มันจะเก่งหรือห่วยเดวจะมาบอกใหม่

เป็นความเห็นส่วนตัวและประสบการณ์การเล่นเมื่อตะกี้นะฮะ ผิดพลาดยังไงขออภัย

ใครเก่งไฟแนนท์มาโพสด้วยนะครับ เริ่มสนุกแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดไม่ได้คับช่วยดูให้ที ขอบคุณล่วงหน้าคับผม