ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ที่ท่านบอกว่าคราบประมาณนั้นคือแมลกตดที่มีพิษเป็นกรดร้าบแรงกว่าแมลงก้นกระดก
    แต่โชคดีที่ตอนนี้หมอสามารถรักษาหายขาดได้และดีที่ท่านไม่แพ้พิษมันมากถ้าแพ้มาก
    มันจะเป็นฟองสีส้มเปกาะอยูที่แขนท่านแบบน่าเกลียดสุด ๆ ไปหาหมอครับ
    ปล.พิมผิด ๆ ถูกเพราะใช้มือถือ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.UnHuMan อ่านกระทู้
    ผมเคยโดนไอ้ตัวนี้กัด แผลสยองมากครับ แสบจนใส่เสื่อไม่ได้ (โดนแถวอก) แผลเหมือนโดนไฟไหม้เลย
    ท่านไม่ได้โดนกดหรอกครับ ท่านอาจนะไปปัดมันมันเลยปล่อยน้ำกรดใส่ ยังไงช่วงน่าฝนนี้ระวังแมลงสองตัวนีเอาไว้ให้ดีครับน่ากลัวจริง ๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    แนะนำคือ อย่าไปเกา และ อย่าไปทำให้แผลแตกครับ (ในกรณีที่มีลักษณะบวมใส)
    ใช้ยาทา แก้แพ้ เอาเป็นพวหผสมยาฆ่าเชื้อแบคทีเรียด้วยก็ดี กับกินยาแก้แพ้ cetirizine กับ atarax 10 mg ร่วมกันครับ

**ยาที่บอกไป หาซื้อได้ตามร้านยาทั่วไป จดชื่อไป แล้วไปถามเขาน่าจะมีนะครับ บอกเขาเอาอย่างถูก ราคาไม่น่าจะเกิน 100-150 บาท (ยาทีประมาณ 40-80 ส่วนตัวอื่นๆประมาณ 20-40 ครับ)

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoD_NooB อ่านกระทู้
    แนะนำคือ อย่าไปเกา และ อย่าไปทำให้แผลแตกครับ (ในกรณีที่มีลักษณะบวมใส)
    ใช้ยาทา แก้แพ้ เอาเป็นพวหผสมยาฆ่าเชื้อแบคทีเรียด้วยก็ดี กับกินยาแก้แพ้ cetirizine กับ atarax 10 mg ร่วมกันครับ

**ยาที่บอกไป หาซื้อได้ตามร้านยาทั่วไป จดชื่อไป แล้วไปถามเขาน่าจะมีนะครับ บอกเขาเอาอย่างถูก ราคาไม่น่าจะเกิน 100-150 บาท (ยาทีประมาณ 40-80 ส่วนตัวอื่นๆประมาณ 20-40 ครับ)
    ไม่บวมใส แต่มันจะเป็นแบบ เหมือน สัก ยัน แล้วนูนขึ้นอะครับ

ตอนนี้ จากแผล แดงๆ เป็น เหมือน ตูด ของแมลง อะ รอยมัน

แต่ถึงวันนี้ ก็ยังลูบ ปวดๆ