ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอวิธีเปลี่ยนภาษาไทยเป็นภาษาอังกฤษด้วยอ่ะคับ พอมีวิธีทำได้ป่าวคับ ให้ตัวเกมเป็นภาษาอังกฤษอ่ะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hanso123 : 21st May 2012 เมื่อ 14:54

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hanso123 อ่านกระทู้
    ขอวิธีเปลี่ยนภาษาไทยเป็นภาษาอังกฤษด้วยอ่ะคับ พอมีวิธีทำได้ป่าวคับ ให้ตัวเกมเป็นภาษาอังกฤษอ่ะคับ
    ไม่ได้อ่านวิธีการลงเกมส์ในแฟ้มเหรอครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pong42567 อ่านกระทู้
    ไม่ได้อ่านวิธีการลงเกมส์ในแฟ้มเหรอครับ ??
    ผมอ่านแล้วครับ ที่มีให้เลือก eng กับ thai ผมกด eng ไปแล้วก้อยังเป็นไทย ผมไม่ได้ไม่รอบคอบนะคับ ที่ผมถามเพราะมันไม่ได้จิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pong42567 อ่านกระทู้
    การที่จะมาโพสขอความช่วยเหลือจากเจ้าของกระทู้นั้นคือได้พยายามทำทุกวิถีทางแล้วมันไม่ได้จิงๆแล้วจึงมาขอความช่วยเหลือ ไม่ใช่สักแต่ว่าทำไม่ได้แล้วมาโพสให้มันเกะกะ ผมอ่านกฏมาหมดแล้วไม่ใช่ไม่อ่าน ผมไม่โง่นะคับ ผมจะรอคนที่ทำได้มาบอกผม ไม่ใช่บอกผมว่า ไม่ได้อ่านวิธีการลงเกมส์ในแฟ้มเหรอครับ ?? ถ้าทำไม่ได้ก้อไม่ต้องมาโพสให้เกะกะนะคับ ขอบคุณคับ

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ขอบคุณครับว่างๆจะมาโหลดอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hanso123 อ่านกระทู้
    การที่จะมาโพสขอความช่วยเหลือจากเจ้าของกระทู้นั้นคือได้พยายามทำทุกวิถีทางแล้วมันไม่ได้จิงๆแล้วจึงมาขอความช่วยเหลือ ไม่ใช่สักแต่ว่าทำไม่ได้แล้วมาโพสให้มันเกะกะ ผมอ่านกฏมาหมดแล้วไม่ใช่ไม่อ่าน ผมไม่โง่นะคับ ผมจะรอคนที่ทำได้มาบอกผม ไม่ใช่บอกผมว่า ไม่ได้อ่านวิธีการลงเกมส์ในแฟ้มเหรอครับ ?? ถ้าทำไม่ได้ก้อไม่ต้องมาโพสให้เกะกะนะคับ ขอบคุณคับ
    อ้าวผมถามเพราะหวังดี ทำไมพูดงี้อะผมไม่ได้ว่าว่าคุณโง่นิ ?? "ถ้าทำไม่ได้ก้อไม่ต้องมาโพสให้เกะกะ" โอ้โห คุณเป็นใครครับคุณเป็นคนคุมบอร์ดเหรอที่ทนเห็นข้อความขยะ ๆ แบบผมไม่ได้คนเขาอุตส่าห์ตอบเพราะความหวังดี พอทำไม่ได้ด่าซะงั้น แจ้งแอดมินแบนเลยซิข้อหาเพราะผมหาคำตอบให้คุณไม่ได้แล้วโพสทำให้บอร์ดเกะกะ บลา ๆ คุณพูดยังงี้ใครเขาจะอยากไปช่วยเหลือคุณมั่งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pong42567 : 21st May 2012 เมื่อ 21:27

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้าวผมถามเพราะหวังดี ทำไมพูดงี้อะผมไม่ได้ว่าว่าคุณโง่นิ ?? "ถ้าทำไม่ได้ก้อไม่ต้องมาโพสให้เกะกะ" โอ้โห คุณเป็นใครครับคุณเป็นคนคุมบอร์ดเหรอคนเขาอุตส่าห์ตอบเพราะความหวังดี พอทำไม่ได้ด่าซะงั้น แจ้งแอดมินแบนเลยซิข้อหาเพราะผมให้คำตอบคุณไม่ได้ บลา ๆ คุณพูดยังงี้ใครเขาจะอยากไปช่วยเหลือคุณมั่งครับ
    อยากจะแบนก้อแบนไปเลยคับ ผมไม่แคร์ ผมสมัครใหม่ก็ได้ ไม่เห็นยาก คุณพูดเหมือนผมไม่ได้อ่านวิธีลงเกมแล้วมาถามส่งๆ ว่าทำยังไง ผมทำตามวิธีบอกแล้ว ทั้งเซิดให้เปลี่ยนค่า regedit ก้อแล้วมันไม่ได้เลยมาถาม ถ้าสมองคุณคิดได้แค่แบนไอดีผม ทำอะไรก็คงไม่เจริญหรอก

กล่าวขอบคุณ
    611
    อยากจะแบนก้อแบนไปเลยคับ ผมไม่แคร์ ผมสมัครใหม่ก็ได้ ไม่เห็นยาก คุณพูดเหมือนผมไม่ได้อ่านวิธีลงเกมแล้วมาถามส่งๆ ว่าทำยังไง ผมทำตามวิธีบอกแล้ว ทั้งเซิดให้เปลี่ยนค่า regedit ก้อแล้วมันไม่ได้เลยมาถาม ถ้าสมองคุณคิดได้แค่แบนไอดีผม ทำอะไรก็คงไม่เจริญหรอก
    เช็คสมองคุณให้ดี ๆ ก่อนครับ ที่บ้านไม่มีการศึกษาหรือไม่ได้เรียนภาษาไทยมาครับ ผมเขียนว่าให้คุณแจ้งแบนผมอ่านไม่ออกเหรอไงฮะ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ที่บ้านไม่มีการศึกษาหรือไม่ได้เรียนภาษาไทยมาครับ ผมเขียนว่าให้คุณแจ้งแบนผมอ่านไม่ออกเหรอไงฮะ
    ขอโทษที่ตีความผิดคับพอดีการศึกษาไม่ดีเท่าการศึกษาคุณอ่ะคับ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะคับ คุณpong42567 ผู้หวังดี
    มีปัญหาไรอีกมั้ยครับคุณpong42567เอกภาษาไทย เรื่องแจ้งแบนไม่เคยอยู่ในหัวผมหรอก ไร้สาระ ทำไปจะมีไรดีขึ้นมา ความคิดโง่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hanso123 : 21st May 2012 เมื่อ 21:39

กล่าวขอบคุณ
    611
    ขอโทษที่ตีความผิดคับพอดีการศึกษาไม่ดีเท่าการศึกษาคุณอ่ะคับ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะคับ คุณpong42567 ผู้หวังดี
    มีปัญหาไรอีกมั้ยครับคุณpong42567เอกภาษาไทย เรื่องแจ้งแบนไม่เคยอยู่ในหัวผมหรอก ไร้สาระ ทำไปจะมีไรดีขึ้นมา ความคิดโง่ๆ
    ครับผม. ดีแล้วฮะที่คุณไม่โง่ทำ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ครับผม. ดีแล้วฮะที่คุณไม่โง่ทำ
    เผอิญไม่ได้มีความคิดต่ำๆอยู่ในหัวอ่ะนะ

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    the sim 2 20 in 1 นี่คือทั้งหมดของ sim 2 แล้วรึเปล่าครับ

แบบ ครบทุกภาคที่มี

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samekubpom อ่านกระทู้
    the sim 2 20 in 1 นี่คือทั้งหมดของ sim 2 แล้วรึเปล่าครับ

แบบ ครบทุกภาคที่มี
    ทั้งหมดครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ทำไมผมโหลดไม่ได้แล้วอะครับ ทั้ง mediafire ทั้ง one เลย

mediafire โหลดไม่ได้

one การเชื่อมต่อถูกตัดจากแม่ข่าย อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    611
    เผอิญไม่ได้มีความคิดต่ำๆอยู่ในหัวอ่ะนะ
    ถ้าไม่มีความคิดต่ำ ๆ จริง ๆ แล้วที่เราโพสช่วยนายไปแล้วนายมาด่าเราทำไม ??

กล่าวขอบคุณ
    689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samekubpom อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลดไม่ได้แล้วอะครับ ทั้ง mediafire ทั้ง one เลย

mediafire โหลดไม่ได้

one การเชื่อมต่อถูกตัดจากแม่ข่าย อะครับ
    ลองเปลี่ยนเวลาโหลดดูเพราะคนโหลดกันเยอะอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ONE 2 UP ผมโหลดได้หมดครับ แต่ได้มาโหลดช่วงดึกๆน่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มันขึ้นแบบนี้อะคะ TOT

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pang164 อ่านกระทู้

มันขึ้นแบบนี้อะคะ TOT
    ลองปิด Antivirus แล้วลง Crack เข้าเกมใหม่ดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    พี่อาม มันโหลดไม่ได้อ่า แบบMF ก็ไม่ได้ มันบอก Shared Content Belongs to Suspended Account. คือไรอ่า แบบONE2UP ก็ค้าง อ่า ทำไงดี ๆ
    Jameillier

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อืม พี่ครับช่วยเช็ค Part04 ให้หน่อยนะครับ เผอิญผมโหลดไม่ได้ครับ
    Part01 - Part09 โหลดได้ไม่มีปัญหาครับ ยกเว้น Part04 ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ พี่

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    1
    พี่อาม ลิ้งค์Mediafire Sharekeyไม่มีอะ อัพใหม่ให้หน่อย อยากได้แบบMF

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    แก้ลิ้ง MF ให้แล้วนะครับ เห็นขอกันมาเยอะ (มาก)

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    1

Exclamation

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    แก้ลิ้ง MF ให้แล้วนะครับ เห็นขอกันมาเยอะ (มาก)
    ทำไมโหลดไม่ได้อะ มันขึ้นอ๊ะ Google chormeไม่สามารถเข้าได้อะ

อ๊ะ! Google Chrome ไม่พบ <a href="http
    คำแนะนำ:
    ค้นหาโดย Google:

ขึ้นเงียอะครับพี่อาร์ม

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    ทำไมโหลดไม่ได้อะ มันขึ้นอ๊ะ Google chormeไม่สามารถเข้าได้อะ

อ๊ะ! Google Chrome ไม่พบ <a href="http
    คำแนะนำ:
    ค้นหาโดย Google:

ขึ้นเงียอะครับพี่อาร์ม
    แก้ให้แล้วครับ ตอนใส่ลิ้ง มึนนิดๆ @@