ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

สุดสัปดาห์โหด UBISOFT ลดกระจุยกระจาย กะชาก กระเป๋า Gamer Stem (ภาค2)

จากความเดิมตอนที่แล้ว Tom Clancy's Ghost Recon Complete Pack ได้สังหารโหด Gamer ไปมากมายวันนี้ถึงคิว

Assassin's Creed Pack

พร้อมกระชากกระเป่า Gamer ใหม้แฟบกันอีกแบบไม่ทันพักหายใจ

ด้วยความโหด*****มของ
    Ubisoft ได้ จัด การ ลด อย่างโหด *****ม พร้อม รับกะแส Assassin's Creed III และ Tom Clancy's Ghost Recon: Future Soldier หรือ ช่วงกอบโกยเกมส์เก่าๆ ก่อนปล่อยเกมส์ใหม่นั่นเอง

ว่าแล้วก็มา รีวีว Assassin's Creed Pack กัน หน่อยดีกว่าว่ามีอะไรบ้าง

โดยส่วนรวมแล้วก็ มี ตามภาพ

โดยส่วนตัวแล้ว ผมขอแนะนำ

Assassin's Creed 2 Deluxe Edition และ Assassin’s Creed Brotherhood

เนื่องจากเป็นภาคที่ผมเล่นเพลิน วันๆฆ่าทหารอยู่อย่างนั้นเควสไม่จบสักที ส่วนท่านอื่นๆผมไม่แน่ใจนะ

โดยส่วนตัวแล้วผมคิดว่ามันเป็นอะไรที่ ลด บ้าระห่ำเกินไป ติดต่อกันอย่างต่อเนื่องจน ผู้ บริโภค เก็บเงินไม่ทันเพราะไม่ได้มีบอกล่วงหน้า แต่มันก็เป็นอะไรที่ไม่เลวเลยสำหรับ ผู้ที่ต้องการจัดแท้ในราคาถูกสำหรับผมแล้ว ถือว่า สำหรับที่ผู้ที่ได้ทดลองเล่นจากการเล่นเถื่อนแล้ว สนใจมาเล่นแท้ เก็บไว้เป็น ของตัวเอง STEAM ก็เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับ สะสมเกมส์แท้ อย่างนึง เพราะ เกมส์นั้นๆเราไม่ต้องคอยมาเก็บ KEY เก็บกล่องให้เสียเวลา กลัว หาย กลัวแผ่นหัก แผ่นเป็นรอย ว่าแล้วก็มา รีวิว กัน หน่อยละกันเริ่มต้นด้วย

Assassin’s Creed II นักลอบสังหารผู้รับใช้เเสงสว่าง

ถ้าพูดถึงหนึ่งในสุดยอดเกมเเห่งปี 2009 นั้นก็คงไม่มีที่ไหนที่ไม่มีชื่อเกม Assassin’s Creed II อยู่เป็นที่เเน่ๆ นะครับ Assassin’s Creed II นั้นถือเป็นเกมภาคต่อจากเกม Assassin’s Creed ภาคเเรกที่เป็นที่รอมานาน ซึ่งได้รับการยอมรับจากหลายๆ สื่อว่าเป็นหนึ่งในเกมที่น่าจับตามองที่สุดของปี 2009 เลยทีเดียว

สำหรับเกม Assassin’s Creed II นั้นจะเป็นภาคต่อจาก Assassin’s Creed ภาคเเรกโดยเราจะรับบทเป็น Desmond Miles บรรพบุรุษของนักลอบสังหารชื่อดังในอดีต ที่ถูกจับตัวเป็นนักโทษโดยกลุ่ม Templar (อัศวิน เทมพลาร์) ยุคปัจจุบันมาเป็นหนูทดลองในการค้นหาต่ำเเหน่งของสมบัติ “Piece of Eden”

โดยเนื้อเรื่องของเกม Assassin’s Creed II จะต่อจากเนื้อเรื่องที่ภาคเเรกได้ทิ้งเอาไว้ทันที โดยภาคนี้ผู้เล่นจะได้เข้าไปสู่โลกในอดีต ณ ประเทศอิตาลีปี ค.ศ. 1476 ที่ถูกสร้างขึ้นโดย “Animus 2.0″ ซึ่งพระเอกภาคนี้ที่เราจะได้รับบทเป็นมีชื่อว่า Ezio Auditore da Firenze เด็กหนุ่มไร้เดียงสาอายุ 17 ที่กำลังจะถูกฝึกให้เป็นนักลอบสังหารมืออาชีพหลังจากที่ครอบครัวเขาถูกประหารประจานสาธารณะชนด้วยข้อกล่าวหาไม่เป็นธรรม

Assassin’s Creed Brotherhood

เรื่องราวของ Assassin?s Creed Brotherhood นั้นคือทาง Templar ได้มีคำสั่งจัดการขั้นเด็ดขาดกับกลุ่มนักฆ่า ทำให้ทางกลุ่มนักฆ่าที่นำโดย Ezio ตัดสินใจสู้ตาย

โดยวางแผนจะบุกเข้าโจมตีใจกลางอำนาจของ Templar ที่อยู่ในกรุงโรม โดยเป้าหมายของ Ezio ก็คือเหล่าขุนนางผู้ปกครองที่ยึดอำนาจและทำการฉ้อราษ ฎร์บังหลวง เพื่อปลดปล่อยพวกเขาและประชาชน งานนี้จึงไม่ใช่อยู่ที่ฝีมือการต่อสู้และลอบสังหารเท่านั้น แต่ต้องมีความสามัคคี ความเป็นผู้นำในการสั่งการลูกน้องในทีมหรือเพื่อนๆ ให้วางแผนต่อสู้จัดการกับเหล่า Templar และพวกขุนนางจอมโกงให้สิ้นซาก

Assassin's Creed : Revelations

ASSASSIN’S CREED REVELATIONS เกมแอ็คชั่นมือสังหารแห่งยุคกลางผ่านการนำเสนอโดยค่ายเกมชั้นนำอย่าง UBISOFT และลงมาโลดแล่นอยู่บนระบบเน็คเจ็นอย่าง PS3 และ XBOX360 สำหรับเกมนี้ถ้านับรวมๆก็ประมาณภาคที่ 4 แต่จะให้เป็นภาคที่ 4 เลยทีเดียวก็ยังพูดได้ไม่เต็มปากนักเพราะมันเหมือนเป็นภาคเสริมที่ต่อๆมาจากภาค 2 กับภาค BROTHERHOOD เสียมากกว่า เกมยังดำเนินไปในแนววิทยาศาสตร์ล้ำๆเช่นภาคก่อนๆโดยเจาะผ่านความทรงจำของ Desmond ชายหนุ่มจากยุคปัจจุบันที่ถูกจับมาทำการวิจัยโดยองค์ลับแต่สุดท้ายเขาได้หลบหนีออกมาทำการวิจัยกันเองกับกลุ่มเพื่อนที่นำโดย Lucy ผู้ที่เคยรับหน้าที่ดูแล Desmond ตอนอยู่ในศูนย์วิจัย การวิจัยลงลึกผ่านความทรงจำสู่บรรพบุรุษของ Desmond โดยมาหยุดอยู่ที่ยุคของ Ezio ซึ่งในภาคนี้ได้เดินทางมาสืบค้นข้อมูลของ Altair ผู้เป็นบรรพบุรุษของเขาอีกทีหนึ่งที่ประเทศซีเรีย(Masyaf)เป็นฉากหลังซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อระหว่างยุโรปและเอเชีย........การต่อสู้ของ Ezio ที่วัยใกล้เกษียณได้เริ่มต้นขึ้นอีกครั้ง ....

จบกันไปกับการรีวิว ภาคต่างๆแบบคร่าวๆ ส่วน ท่านใด สนใจ อยากได้ของแท้ไว้ครอบครอง เชิญไปเลือกหาได้ที่ http://store.steampowered.com/sale/ubi_weekend2012 หรือSTEAM นั่นเอง ส่วนใคร ไม่สามารถกดเองแต่อยากได้ ผมก็มีบริการช่วยกดให้เหมือนเคยครับ

Assassin's Creed Pack - [โอน]899฿ [TrueMoney]990฿
    แยก
    Assassin's Creed: Director's Cut Edition - [โอน]149฿ [TrueMoney]200฿
    Assassin's Creed 2 Deluxe Edition - [โอน]149฿ [TrueMoney]200฿
    Assassin’s Creed® Brotherhood - [โอน]199฿ [TrueMoney]250฿
    Assassin's Creed® Revelations - [โอน]390฿ [TrueMoney]450฿
    Assassin's Creed Revelations - Gold Edition - [โอน]599฿ [TrueMoney]650฿
    ติดต่อผมได้ที่
    https://www.facebook.com/Cospaylover
    หรือคุยเป็นการส่วนตัวได้ที่ จิ้มตรงนี้

ปล. STEAM ลดราคา Assassin's Creed Pack ถึงแค่ 20/5/2555 ถึงเวลา 23.59 เท่านั้นนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 20th May 2012 เมื่อ 03:47
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    5
    ไม่รู้ผมทำ ข่าว = =อ่านรู้เรื่องรึ พอดูได้ รึเปล่า อาจไม่สวยงาม เท่า จขกท ท่านอื่นๆ ได้ก็ช่วยๆ กันพิจารณาด้วยนะครับ ฮ่ะๆ

อยากสั่ง box set ของ AC:III อะ
    ท่าน JOKER เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 20th May 2012 เมื่อ 08:41
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ปู่ไม่ยอมหลับนอน นั่งทำข่าวขายเกม 55

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ช่วยผมเลือกได้เยอะเลยครับ ผมบอกตรงๆเลยน่ะ ว่าผมไม่เคยเล่น Assassin's Creed เลยตั้งแต่ภาคแรก รอเล่นภาคใหม่ที่กำลังมา แต่เห็นจัดโปรใน steam ก็เลยจะเก็บมาสักหน่อย
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    กระทู้น่าสนใจดีครับ ข่าวเยอะน่าสนใจดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chapMU : 20th May 2012 เมื่อ 03:58

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อยากสั่ง box set ของ AC:III อะ

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    อยากได้มาก หมดเวลาโคตรเร็วเลย
    No Money . , . , . , . No Honey

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    อยากรู้ว่า ท้าซื้อ แต่ไม่ได้โหลด มาลงคอม จะมีผลไรไหมครับ แบบว่าซื้อผ่านหน้าเวป STEAM ไรงี้แต่ไม่ได้ ลงตัวติดตั้งSTEAM อะครับ

มันจะมีผลไหม ซื้อไว้ รอคอม อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    473
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    วันนี้จัด assassin's creed 2 แน่ พอดีเล่นใน mac ได้ด้วย

edit: จัดมาละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย the name is already taken : 20th May 2012 เมื่อ 06:13

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ napushi อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่า ท้าซื้อ แต่ไม่ได้โหลด มาลงคอม จะมีผลไรไหมครับ แบบว่าซื้อผ่านหน้าเวป STEAM ไรงี้แต่ไม่ได้ ลงตัวติดตั้งSTEAM อะครับ

มันจะมีผลไหม ซื้อไว้ รอคอม อะครับ
    มันต้องเล่นผ่านโปรแกรม สตีมอยู่แล้วครับ โปรแกรมไม่กี่ MB หรอกครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nazaa อ่านกระทู้
    มันต้องเล่นผ่านโปรแกรม สตีมอยู่แล้วครับ โปรแกรมไม่กี่ MB หรอกครับ
    ประมานว่าซื้ออีกเครื่อง แต่เล่น อีกเครื่องได้ สินะครับ....ปล.คอมยังไม่ได้เลยครับ กะซื้อไว้อาไรทำนองนี้ เล่นเครื่อง ที่อื่นอะ

ประมานว่าไม่ผูกพันธ์ กับเครื่อง ที่เราซื้อพ่านเวป ใช่ปะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napushi : 20th May 2012 เมื่อ 06:26

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    มาแล้วเกมที่รอคอย !!

กล่าวขอบคุณ
    851
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ napushi อ่านกระทู้

ได้ครับไม่มีผลอะไร เกมจะผูกติดบัญชีที่เราซื้อครับ
    .::: MSIGE60i7 :::.

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    Assassin’s Creed Brotherhood ถ้ารุ่น Deluxe Edition คิดเท่าไร ราคา ทรู

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    ราคาระดับเเกลบ

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    ลดทีกระหน่ำจริงๆ
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ถ้า เกิด จะ ซื้อ เรา ต้อง จ่าย เงิน ยัง ไง หรอ คัฟ
    ปล. ไม่ เคย ซื้อ เกม ผ่าน เน็ต อะ คัฟ

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ลดแบบนี้มันน่าจัดยิ่งนัก

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    STEAM ACRมีคนเล่นเยอะมั้ย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    STEAM ACRมีคนเล่นเยอะมั้ย
    มันแค่ลงสตีมแต่เซิพก็ของ Uplay แหละครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ลดกระชากกระเป๋าจริงๆ -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893
    เมื่อ วาน ผมไป ศูนย์คอมมาเห็นAssassin's Creed Revelations แผ่นแท้ราคา250 บาท เอง แต่ผม เอาตัง100บาทอดเลย ที่เดียวมี2แผ่นเองอ่าT^T

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    ลดซะราคาล่อตาล่อใจมากๆครับ(เสียดายมีอยู่ในเครื่องเรียบร้อย)

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตอนนี้อยากจัดแท้มากเลยครับแต่ทุกภาคเล่นมาหมดแล้วเหลือแต่ภาคล่าสุด Revelations ที่กำลังเล่นอยู่ครับแต่ทุกครั้งที่ก็เถื่อนตลอดเลยล่ะครับ ไม่รู้จะทำยังไงดีตัดสินใจไม่ได้เลยครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ถ้าใครจะจัด ต้องจัดภาคที่มีมัลตินะ จะคุ้มกว่า
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ