ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Blog Entries
    1

แจก Emu&Rom เครื่อง Super Famicom For PSP อยากได้เกมอะไรขอมาครับ ปล.มือใหม่หัดโพสนะครับบร์อดจะไม่สวยงามเท่าที่ควร55+

EMU เครื่อง Super famicom โหลด http://www.mediafire.com/?1spsezxs0h5plb1

ผมขอแนะนำก่อนเลยและกัน Final Fantasy 4 ภาษาไทย แปลโดยคุณ Joker มันมากกกก ลองซะ

http://www.mediafire.com/?t11rywu7k7umesk
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suntron000 : 21st May 2012 เมื่อ 22:33

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    มันจริงอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    มันจริงอ่ะ
    ถ้าชอบแนว RPG ก็คงสนุกนะครับ ถ้าไม่ชอบก็ไม่สนุก ยิ่งเป็นซีรี่ Final Fantasy คนที่เล่นแนวนี้คงไม่มีใครไม่รู้จักเกมนี้นะครับ หรืออยากได้เกมอะไรลองบอกชื่อมานะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suntron000 : 23rd May 2012 เมื่อ 23:09

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ผมโหลดที่ร้านเกม นำไปลงที่บ้านมันลงไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ผมโหลดที่ร้านเกม นำไปลงที่บ้านมันลงไม่ได้ครับ
    โหลดตัว Emu แตกไฟล์จะได้ snes9xTYL ต่อเครื่อง PSP เข้ากับคอม แล้วนำไฟล์ snes9xTYL ไปวางไว้ที่ PSP\GAME เสร้จขั้นตอนลง Emu ต่อมาวิธีลง Rom เกมส์ โหลด Finalfantasy IV มาแตกไฟล์จะได้ Rom ชื่อ FF4T.SMC ขนาดประมาณ 1.25 MB เสร็จต่อมาก็ต่อเครื่อง PSP เข้าคอม เปิด โฟลเดอร์ snes9xTYL จะเห็นโฟลเดอร์ชื่อ ROM ลากเกม FF4T.SMC มาลงเสร็จเรียบร้อยเวลาจะใช้งานอย่าลืมรัน Hen ก่อนนะครับไม่งั้นเข้าไม่ได้เหมือนเกมของ PSP ทั่วไปครับ ปล.ผมลองโหลดเช็คไฟล์ให้แล้วนะครับไฟล์ปรกติครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suntron000 : 26th May 2012 เมื่อ 20:37

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้เกมส์Takahashi meijin no bouken shimaIII ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AoMint อ่านกระทู้
    อยากได้เกมส์Takahashi meijin no bouken shimaIII ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    จัดไปครับโทษทีที่เข้ามาดูช้าไปนิสนึงครับ

Takahashi meijin no bouken shimaIII (135.9 KB)

http://www.mediafire.com/?zjpjz1k5588u9y3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suntron000 : 23rd June 2012 เมื่อ 20:59

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้เกมส์ monster hunter 3 อะคับ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    1
    มันเป็นของ psp นี่ครับ