ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

นี่คือ Counter Strike Source เหรอ?

ทำไมภาพมันสวยงามขนาดนั้นละครับบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันต้องมี Mod อะไรหรือเปล่าครับ หรือมันเป็นที่ VGA Card

เห็นเกม Counter Strike Source ภาพนี้แล้วเพิ่งนึกออก CS:GO จะมาเมื่อไรครับ ติดตามข่าวมานานละ หรือมันจะเหมือน DotA 2 ที่ต้องมี Key ถึงจะเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phaizaa07 อ่านกระทู้
    มันต้องมี Mod อะไรหรือเปล่าครับ หรือมันเป็นที่ VGA Card

เห็นเกม Counter Strike Source ภาพนี้แล้วเพิ่งนึกออก CS:GO จะมาเมื่อไรครับ ติดตามข่าวมานานละ หรือมันจะเหมือน DotA 2 ที่ต้องมี Key ถึงจะเล่นได้
    ครับCS:GOต้องมีKeyถึงจะได้เล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    source ลง mod CS:GO หลักๆของ mod ก็ คือ แมพ beta ที่ใช้เล่นได้ใน source นั้นเอง

// ถ้าซื้อแท้ engine มันพัฒนา ไปเรื่อยๆ เลย นะเออ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ graphicphoto อ่านกระทู้
    ครับCS:GOต้องมีKeyถึงจะได้เล่นครับ
    CS:GO ตอนนี้ ยัง beta อยู่ครับ ต้องใช้ key beta ในการเล่น แต่ถ้าตัวเกมออกจริงๆ ก็คงต้องซื้อเกมเล่นอยู่ดี ^^"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182
    ใช่ครับ Counter-Strike: Global Offensive ดู Preview ตัวเกมได้ที่นี่เลยครับ