ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899

วันนี้ผมมีเรื่อง แห้วๆ กับหญิงมาให้ฟังครับ (ตอน สารภาพรักหญิง)

คืองี้ครับ ( 23/พฤษภาคม/55)

มีผู้หญิงคนนึงเขาเป็นเพื่อนกับผม สมัยตอน ม.1 เขาเคยชอบผม
    แต่ผมก็ไม่สนใจอะไร เขาก็เลยเลิกชอบผม แล้วมาตอนนี้ผม ม.3 ผมก็รู้สึกว่าเขาน่ารักขึ้น และ ก็ น่า.... อะนะ 55555+
    ผมก็เลยรอเขาออน facebook เลย พอเขาออน

ผม : หมวยยยยยยย (ชื่อนี้ไม่ใช่ชื่อเขานะครับ พอดีเขาน่ารักแบบหมวยๆเลยเรียก)
    เขา :555555555 ว่าไง
    ผม :รอคุยตั้งนานไปไหนมา
    เขา : ตะวันนา
    ผม : คิดถึ๊ง คิดถึง
    เขา : 55555 เหมือนกัน (อันนี้เขาคงพูดหยอกล้อเล่น)
    ผม : อย่ามาพูดเล่นนะ ฉันเอาจริง
    เขา : 555555
    ผม : ใช้ซิมของไรอะ
    เขา : จะขอเบออะดิ รู้ืทันนะ 555
    ผม : ขอได้มั้ยหละ อะโด่..
    เขา : หยิ่งๆ 55555
    ผม : แหมๆ อย่าเล่นตัวสิ อุตส่ามาจีบอย่างเต็มที่ทั้งทีหรือไม่สนใจก็ไม่เป็นไร จะได้ทำใจ แบะๆ
    เขา : 55555 บ้าไปแล้ว
    ผม : อืมมมม... พลาดได้ไงไม่รู้ ตอน ม.1 คิดแล้วเสียดาย
    เขา : 555 นานแล้ว
    ผม : อยากเริ่มใหม่ จะได้ไหม...
    เขา : จะบ้าเหรอ เป็นเพื่อนกันดีแล้ว
    ผม : แป่ววว แห้วเลย @_@

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า จงอย่ารอช้า.. ไม่งั้นเราจะพลาดโอกาศ (จากประสบการณ์โดยตรง)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    Forever Aloneeeeee
    YouR FuckinG NighT MarE

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [A]Zrecycle อ่านกระทู้
    คืองี้ครับ ( 23/พฤษภาคม/55)

มีผู้หญิงคนนึงเขาเป็นเพื่อนกับผม สมัยตอน ม.1 เขาเคยชอบผม
    แต่ผมก็ไม่สนใจอะไร เขาก็เลยเลิกชอบผม แล้วมาตอนนี้ผม ม.3 ผมก็รู้สึกว่าเขาน่ารักขึ้น และ ก็ น่า.... อะนะ 55555+
    ผมก็เลยรอเขาออน facebook เลย พอเขาออน

ผม : หมวยยยยยยย (ชื่อนี้ไม่ใช่ชื่อเขานะครับ พอดีเขาน่ารักแบบหมวยๆเลยเรียก)
    เขา :555555555 ว่าไง
    ผม :รอคุยตั้งนานไปไหนมา
    เขา : ตะวันนา
    ผม : คิดถึ๊ง คิดถึง
    เขา : 55555 เหมือนกัน (อันนี้เขาคงพูดหยอกล้อเล่น)
    ผม : อย่ามาพูดเล่นนะ ฉันเอาจริง
    เขา : 555555
    ผม : ใช้ซิมของไรอะ
    เขา : จะขอเบออะดิ รู้ืทันนะ 555
    ผม : ขอได้มั้ยหละ อะโด่..
    เขา : หยิ่งๆ 55555
    ผม : แหมๆ อย่าเล่นตัวสิ อุตส่ามาจีบอย่างเต็มที่ทั้งทีหรือไม่สนใจก็ไม่เป็นไร จะได้ทำใจ แบะๆ
    เขา : 55555 บ้าไปแล้ว
    ผม : อืมมมม... พลาดได้ไงไม่รู้ ตอน ม.1 คิดแล้วเสียดาย
    เขา : 555 นานแล้ว
    ผม : อยากเริ่มใหม่ จะได้ไหม...
    เขา : จะบ้าเหรอ เป็นเพื่อนกันดีแล้ว
    ผม : แป่ววว แห้วเลย @_@

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า จงอย่ารอช้า.. ไม่งั้นเราจะพลาดโอกาศ (จากประสบการณ์โดยตรง)

เรื่องนี้.........ถึง...ครู.....อังคณาแน่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Terrorist is back...
    ที่ไหนสักแห่งในโลก
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    แห้วซะงั้นเลยนะ 555+
    ไม่เป็นไรครับ ลองหาดูใหม่ เอาก็ได้นะครับ จขกท.
    สำหรับคนที่อยากติดตามงานเขียนของผมสามารถเข้าไปชมได้ที่ลิงค์ข้างล่างนี้นะครับ
    https://www.facebook.com/chaos.vengeance?ref=hl

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    หุหุ *-* โอกาศไม่ได้มีหนเดียว

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    ผอก็เคยโดน เป็นเพื่อนกันดีกว่า โคตรเลยอะ
    (คลุมดำทำไม)

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    บอกแล้ว ให้รักคนที่รักเราดีกว่า

ไปเลือกคนที่เรารัก เปอร์เซ็นมันน้อย 5555
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ลองถามเค้าครับ ถ้าจะขอชอบต่อไปเลื่อย ๆ ได้ไหม ถ้าเขาไม่รำคาญ ก็สู้ต่อไปครับ อิอิ [ผมไม่เคยลองน่ะ] สู้ ๆ ครับ จขทก. ผมเชื่อถ้านายทำ ก็ทำได้ ฮ่า ๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: