ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 168

โปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3

อัพเดทกันอีกแล้วสำหรับโปรแกรมแต่งรูปจีน ที่ได้ปล่อยเวอร์ชั่นล่าสุดมาต้อนรับการเข้าฤดูร้อนเพื่อผ่อนคลายความร้อนด้วยการแต่งรูป สำหรับโปรแกรมแต่งรูปจีนได้มีการพัฒนามาอย่างต่อเนื่องจนถึงเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วครับ สำหรับเวอร์ชั่นล่าสุด โปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 เป็นการปรับปรุงเพิ่มลูกเล่นต่างๆ ฟังก์ชั่นใหม่ๆ มากมายเจ๋งๆ ให้พวกเราได้ใช้งานกันอย่างเยอะเยะและใครที่เป็นแฟนคลับหรือสาวกโปรแกรมแต่งรูปจีนอยากจะตามเทรนด์กระแสอย่างต่อเนื่อง ต้องดาวน์โหลดโปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 ตัวนี้ไปลองทดสอบการใช้งานกันครับ
    ในส่วนของฟังก์ชั่นหลักๆ ของโปรแกรมต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 ยังคงเน้นในส่วนฟังก์ชั่นการตกแต่งการลบข้อความที่ติดมากับรูปภาพเพื่อตกแต่งแก้ไขรูปภาพให้ได้ดั่งใจเราต้องการ สำหรับผมคิดว่าโปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 มีความสามารถพอๆ กับโปรแกรมแต่งรูปอื่นๆ ไม่แพ้กับโปรแกรมใหญ่ๆ อย่าง Photoshop หรือ Photoscape เลยครับ โปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 ยังคงมีอะไรใหม่ๆ มาเพิ่มมากมากยไม่ว่าจะเป็นลวดลาย เอฟเฟ็กซ์ใหม่ๆ กรอบรูปให้ได้เลือกใช้มากยิ่งขึ้นและมีการรวมรูปภาพมาให้อยู่กรอบรูปเดียวกันด้วย
    ความสามารถของโปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3
    1.ปรับหน้าให้เรียวงามและยกกระชับใบหน้า (Slimming A face-lift) 2.ทำผิวสวยกระจ่างใสไร้ริ้วรอย (Clear Skin) 3.ทำผิวให้ขาวเนียน (Skin Whitening) 4.ปัดแก้มอมชมพู (Blush) 5. ทำให้ดวงตากลมโต (Eye Zoom) 6.ใส่สีดวงตา (Eye Colour) 7.แต่งสีเปลือกตา (Eyeshadow) 8.ปัดขนตาให้งอนงาม (Eyelash) 9. เขียนคื้วให้สวยเด้ง (Eyebrowns) 10.ลบจุดแดงนัยน์ตา (Remove red-eye)
    11.เลือกทรงผม (Wig) 12.ทำสีผม (Hair) 13.เลือกสีทาปาก (Lip) 14.ใส่รอยสัก (Tattoo) และลูกเล่นฟังก์ชันการแต่งรูปใหม่ๆ อีกมายกมาย
    ถึงแม้ตอนนี้ โปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 ยังไม่ได้มีการพัฒนาให้รองรับการใช้งานแบบภาษาไทย แต่คงอีกไม่นานรับรองได้แล้วคงได้มีโปรแกรมแต่งรูปจีนเวอร์ชั่นภาษาไทยกันอย่างแน่นอน สำหรับโปรแกรมเวอร์ชั่นนี้ได้ปรับปรุงแก้ไขหน้าตาโปรแกรมให้สามารถใช้งานและเข้าใจการใช้งานได้ดีขึ้น สำหรับใครที่ยังไม่เคยใช้งานหรือคนที่สนใจโปรแกรมแต่งรูปจีน XIU XIU 3.1.3 เวอร์ชั่นนี้สามารถดาวน์โหลดไปใช้งานกันได้ครับ Download XIU XIU ได้เลยครับ

สนใจ Download
    http://adf.ly/8tdAO

DownloaD
    Pass แตกไฟล์ http://adf.ly/8wjqi
    ***โหลดแล้ว ไม่ขออะไรมากไปกว่าคำว่า ขอบคุณครับ***
    -วิธี DownloaD คลิกที่ลิ้ง รอนับถอยหลัง แล้วกด skip เท่านั้นก็ขึ้นหน้าเว็บให้ Download กันง่ายๆแล้วครับ
    -สำหรับไฟล์ไหนเสีย แก้ไขไม่ได้ ให้ลองใช้โปรแกรม นี้ดูนะครับ
    โปรแกรมซ่อมไฟล์ที่เสีย จะได้ไม่ต้องเสียเวลา ในการหาโหลดใหม่ครับ
    Download ได้ที่นี้ครับ
    http://adf.ly/8uFiK
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NuJaiDe : 27th May 2012 เมื่อ 00:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    thank you kup

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ครีม จีน 5555+

ผมใช้ ครีม โปรโต้ชอป โปโต้สแครปดีแล้วล่ะ

เห็นเค้าว่ากันว่า

ครีม นี้ พาเครื่องเอ๋อ -..-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ใช้ดีอยู่.......ver ใหม่.น่าลอง ถ้าใช้ ...acdsee / picasa ก็ตั้งพวกนั้น ให้อ่าน file ภาพ ............thank.......

กล่าวขอบคุณ
    0
    upppppppppppppppppppppppppp