ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940

ระหว่างนายสิบและนายร้อยอันไหนฝึกหนักกว่ากันครับ

ระหว่างนายสิบและนายร้อยอันไหนฝึกหนักกว่ากันครับ อยากรู้มากๆครับบอกหน่อย
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

3XL
    กล่าวขอบคุณ
    1,738
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เพื่อนผม บอกนายสิบนะ โดนวิ่งวันละ 15 กิโล

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    น่าจะพอๆกันนะครับ นายร้อยดูเหมือนจะต้องวิ่งรอบสนามตามรุ่นด้วย(รุ่นก่อนวิ่ง 56 รอบสนามแหน่ะ = =)

แต่ให้ตอบผมขอตอบเป็นนายสิบครับเพราะฝึกแค่ 2 ปีเลยเอาหนักๆ ^^(ทบ.นะไม่ใช่ ตร.เพราะตร.เรียนปีเดียว(นายสิบ,พลตำรวจ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 24th May 2012 เมื่อ 19:00
    ใจเย็นๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    นายสิบหนักกว่า แต่เหนื่อยพอๆ กัน
    .::: STOP :::.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่รู้เหมือนกัล อิอิ เคยแต่ไปสอบ นายร้อย แต่ว่าตกตั่งแต่สอบข้อเขียนและ