ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow [1-PART] ANNO 2070 (RELOADED) [2012-REUP|MULTI6|FULL|UPDATE-1] (4.8GB) [DIRECT|IF|JF|PL|PJ]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vitto1992 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamal2ov อ่านกระทู้
    ยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ narin282 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 1000000% ครับยืนยัน

ทำตามที่ท่าน Ramis บอกทุกอย่างครับ แต่ตอนก็อป Crack ให้ปิดโปรแกรมป้องกันไวรัสด้วย

(ผมใช้ Nod32 ver5 มันมองเห็น ไฟล์ solidcore32.dll เป็นไวรัส เลยลองปิด Nod32 แล้วก็อป Crack ใหม่ปรากฎว่าเข้าเล่นได้ครับ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BentSSRU อ่านกระทู้
    ยืนยันว่าเล่นได้100%ติดอย่างเดียวคือเล่นไม่เป็นต้องไปหัดเล่นก่อนขอบคุณสำหรับเกมนะครับ

เกม Anno 2070 เป็นเกม RTS จาก Blue Byte ครับ ซึ่งเกมนี้จะถูกจัดจำหน่ายโดย Ubisoft นั่นเอง ซึ่งภาคใหม่นี้จะเปลี่ยนแปลงเกมเดิมๆ ให้ก้าวเข้าสู่ยุคใหม่ไปยังเมืองแห่งอนาคตที่เรายังไม่เคยได้เห็นกัน สภาพแวดล้อมของ Anno 2070 นั้นก็จะเป็นสภาพแวดล้อมของโลกในยุค 2070 จริงๆ ครับไม่ว่าจะเป็นสภาพอากาศที่เปลี่ยนแปลงสุดกู่ ระดับน้ำทะเลที่สูงขึ้นอย่างไม่หยุด ทำให้ความเป็นอยู่ของมนุษย์เราเปลี่ยนไป

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULL GAME - RELOADED

PutLocker 1 Part

1GB/PART
    โหลดสลับแทนกันได้หมดนะครับ

PeeJe (DIRECT LINK)
    บางช่วงก็อาจโหลดไม่ได้เพราะคนโหลดเยอะครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

JumBoFiles

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

PutLocker

IFile

One2Up(DIRECT LINK)
    โหลดสลับด้านบนไม่ได้ ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ ANNO2070.part01.rar, ANNO2070.part02.rar, ANNO2070.part03.rar, ......

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

CRACK+UPDATE-1.05

One2Up || PutLocker || JumBoFiles || PeeJe || IFile

1- คัดลอกไฟล์แคร็กทั้งหมดไปวางในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    2- รันไฟล์ install.bat หรือ คัดลอก "Profile" ไปวางที่
    \\\"%USERPROFILE%\Application Data\Ubisoft\ANNO 2070"\\\
    (หรือบางคนไปวางที่ %appdata%\Ubisoft\ANNO 2070)
    3- ใช้ Windows Firewall หรือ Firewall ของโปรแกรมป้องกันไวรัสบล็อกตัวเข้าเกม (Anno5.exe)
    4- เล่นเกมใช้ login ว่า RELOADED และ pass ใช้ 1 ในการเล่นแบบ Offline

เปลี่ยนภาษาไปที่
    %USERPROFILE%\Application Data\Ubisoft\ANNO 2070\Config เปิดไฟล์ Engine.ini
    หาคำว่า "LanguageTAG" แล้วตั้งค่าเป็น "eng".

http://adf.ly/3tciq หรือ http://adf.ly/3tcrL หรือ http://adf.ly/3tcuv หรือ http://adf.ly/3tcxP

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากนะครับบบบบบบบบบ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    เล่นยากม่ะว้ากเลยล่ะครับ แต่พอเล่นไปเรื้อยๆ พอจับใจความได้แล้วก็ฉลุ่ยครับ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    3- ใช้ Windows Firewall หรือ Firewall ของโปรแกรมป้องกันไวรัสบล็อกตัวเข้าเกม (Anno5.exe)

ทำยังไงครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _TOnZ- อ่านกระทู้

ทำยังไงครับ
    งง มากครับวิธี นี้ ผมเข้าเกมส์ ได้ นะ เข้าแล้วใส่

ID RELOADE

Pass 1

ไม่รู้ถูกรึป่าวเนี่ย รู้แต่ว่าเข้าเล่นไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    งง มากครับวิธี นี้ ผมเข้าเกมส์ ได้ นะ เข้าแล้วใส่

ID RELOADE

Pass 1

ไม่รู้ถูกรึป่าวเนี่ย รู้แต่ว่าเข้าเล่นไม่ได้
    * 4- เล่นเกมใช้ login ว่า RELOADED และ pass ใช้ 1 ในการเล่นแบบ Offline

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    งงตั้งแต่
    2- รันไฟล์ install.bat หรือ คัดลอก "Profile" ไปวางที่
    \\\"%USERPROFILE%\Application Data\Ubisoft\ANNO 2070"\\\
    (หรือบางคนไปวางที่ %appdata%\Ubisoft\ANNO 2070)

ไม่รู้โฟลเดอร์พวกนี้อยู่ไหน

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mrpassage69 อ่านกระทู้
    งงตั้งแต่

ไม่รู้โฟลเดอร์พวกนี้อยู่ไหน
    "%USERPROFILE% = My document ไง แต่ต้องให้วินโดรแสดงโฟลเดอร์ที่ซ่อนอยู่ก่อน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมลงCRACK ที่ให้มากับตัวเกม แล้วเข้า Anno5 - Shortcut เล่นได้เลย ไอดี RELOADED พาส 1 เล่น ได้ ^^

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    one2up part3 โหลดไม่ได้อะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    one2up part3 โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมโหลดของ PeeJe (DIRECT LINK) part 3 มีปัญหาโหลดไม่ได้เหมือนกันคับ รบกวนแก้ไขหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ
    เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ID RELOADED PASS 1 มันบอกว่า The Connection to the server Has been lost ครับ ทำไงดี

ขนาดพิมพ์ว่า ใช้ 1 ยังไม่ได้เลย

พอผมลงอัพเดตกับแคร๊กใหม่ กลายเป็นว่า เล่นไม่ได้ซะงั้น

แบบว่า พอคลิ๊เข้าเกมส์ นิ่งเลยฮ่ะ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เงียบกริบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poomhalf : 14th June 2012 เมื่อ 22:48

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _ViruS_ อ่านกระทู้
    ผมลงCRACK ที่ให้มากับตัวเกม แล้วเข้า Anno5 - Shortcut เล่นได้เลย ไอดี RELOADED พาส 1 เล่น ได้ ^^
    ท่านได้อัพเดทป่าวฮะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมติด key อะ ทำไง

กล่าวขอบคุณ
    1,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 127

ไม่เข้าใจข้อนี้อย่างมากครับ จะบล็อกยังไง แล้วถ้าบล็อกแล้วจะเข้าเกมจากตัวไหน

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    One2up พาร์ท 3 ขึ้นว่า

Page not found

SwiftCDN: Page not found ครับ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    Thank you

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใส่พาส 1 แล้วเออเร่อครับ ใส่1กี่ตัวคับ โหลดไปตั่งนานแล้วยังเล่นไม่ได้เลย ใครก็ได้บอกวิธีอย่างละเอียดทีคับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    จิงป่าวเนี่ย ทำไมทำไม่ได้ซักทีเลยอะ

แถวๆโต๊ะคอมนี้แหละ
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมชอบเกมแนวนี้มากเลยหวังดีจะช่วยอะครับ

ปิดแอนตี้ไวรัสตอนก็อบCrackด้วยนะครับ

1::ลงเกมเสร็จอย่า!!!เพิ่งไปยุ่งกับมันนะเดี๊ยวงานเข้า
    2::ลงตัว update5 ของท่าน Ramis ให้เรียบร้อย
    3 โหลด Crack อันนี้ไปใหม่เพราะของท่าน Ramis มีไฟล์นึงหายไปทำให้เข้าเกมแล้ว นิ่ง ไม่เกิดไรขึ้น
    http://megagames.com/fixes/anno-2070...o-dvd-reloaded
    4::Copy ไฟล์ในโฟเดอร์ไปทันในที่ลงเกม <<<<ในโฟเดอร์Crack แอนตี้ไวรัสจะเห็น solidcore32.dll เป็นไวรัส ให้ตั้งแอนตี้ไวรัสไม่ให้ลงไฟล์นี้ด้วยนะครับไม่งั้นจะเข้าเกมแล้วนิ่ง
    5::กดตัว install.bat แล้วกด Enter เพื่อจะได้เล่นแบบ offline ได้
    6::บล็อคไม่ให้เกมต่อเน็ตด้วย Firewall (ลงหาวิธีดูครับมันยาวมากผมขี้เกียจพิมพ์ ขออภัยด้วย)
    7::กดเข้าเกม เลยครับ
    เวลา login ใช้ "RELOADED" pass "1" นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย themong : 9th July 2012 เมื่อ 05:11
    หากหวังจะ"สงบสุข"....จงพร้อมทำสงคราม :: ก่อนจะมี"สันติภาพ".....ก็ต้องยิงกันก่อน :: ผู้ที่ได้รับ"สันติภาพ"จากสงครามคือผู้ที่ตายในสงคราม

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ themong อ่านกระทู้
    ผมชอบเกมแนวนี้มากเลยหวังดีจะช่วยอะครับ

ปิดแอนตี้ไวรัสตอนก็อบCrackด้วยนะครับ

1::ลงเกมเสร็จอย่า!!!เพิ่งไปยุ่งกับมันนะเดี๊ยวงานเข้า
    2::ลงตัว update5 ของท่าน Ramis ให้เรียบร้อย
    3 โหลด Crack อันนี้ไปใหม่เพราะของท่าน Ramis มีไฟล์นึงหายไปทำให้เข้าเกมแล้ว นิ่ง ไม่เกิดไรขึ้น
    http://megagames.com/fixes/anno-2070...o-dvd-reloaded
    4::Copy ไฟล์ในโฟเดอร์ไปทันในที่ลงเกม <<<<ในโฟเดอร์Crack แอนตี้ไวรัสจะเห็น solidcore32.dll เป็นไวรัส ให้ตั้งแอนตี้ไวรัสไม่ให้ลงไฟล์นี้ด้วยนะครับไม่งั้นจะเข้าเกมแล้วนิ่ง
    5::กดตัว install.bat แล้วกด Enter เพื่อจะได้เล่นแบบ offline ได้
    6::บล็อคไม่ให้เกมต่อเน็ตด้วย Firewall (ลงหาวิธีดูครับมันยาวมากผมขี้เกียจพิมพ์ ขออภัยด้วย)
    7::กดเข้าเกม เลยครับ
    เวลา login ใช้ "RELOADED" pass "1" นะครับ
    ขอบคุณมากเลยคับ เล่นได้แล้วคับ ตามนี้เลย

แถวๆโต๊ะคอมนี้แหละ
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ denclup อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากเลยคับ เล่นได้แล้วคับ ตามนี้เลย
    ด้วยความยินดีครับ
    หากหวังจะ"สงบสุข"....จงพร้อมทำสงคราม :: ก่อนจะมี"สันติภาพ".....ก็ต้องยิงกันก่อน :: ผู้ที่ได้รับ"สันติภาพ"จากสงครามคือผู้ที่ตายในสงคราม