ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow [1-PART] SAINTS ROW : THE THIRD (SKIDROW|BLACKBOX) [2012-REUP|MULTI10|FULL|REPACK] (4GB|7GB) [DIRECT|IF|JF|PL|PJ]

CRACK-SKIDROW

O2U || PutLocker || JumBoFiles || IFile || PeeJe

CRACK-MULTIPLAYER

O2U || PutLocker || JumBoFiles || IFile || PeeJe
    SmartSteam

1- แตกไฟล์ Crack ไปวางทับไฟล์เดิมในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    2- วางไฟล์ SmartSteam ในโฟลเดอร์ของตัวโปรแกรม Steam โหลดจาก store.steampowered.com
    3- เข้า SmartSteam แล้วล็อกอินตามปกติ
    4- หาห้อง Saints Row The Third ในโปรแกรม Tunngle โหลดจาก www.tunngle.net
    5- คลิกเข้าห้องไหนไปก็ได้ค้างไว้แล้วกดเริ่มเกม
    6- ไปที่ co-op campaign ตรง options เปลี่ยน privacy เป็น open to all
    7- สร้าง LAN game หรือเข้าร่วมกับผู้อื่นได้แล้ว

NOTE:
    ไปแก้ชื่อได้ที่ไฟล์ skidrow.ini หรือใน smartsteam นั่นแหละ

ห้องของคนไทยพิมพ์ Saints row: the third [TH] ไปช่อง search
    จาก http://www.jokergameth.com/board/sho...l=1#post509973

แก้ลงแล้วติด ISDone.DLL

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    ใช้ตัวเกมส์ Full Skidrow ใช้ crack ใน iso
    เข้าเล่นตัว DX 9 หน้าและเนื้อตัวละครจะเป็นสีดำมืดสนิดครับ

เข้าเล่นตัว DX 10 & 11 จะเป็นเส้นแดงๆยิบๆครับ

ไม่ทราบว่ามันเป็นที่อะไร ลองอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอ และทุกอย่างแล้วก็ไม่ได้ผลครับ

เหมือนของคนนี้เลยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ George10 อ่านกระทู้
    ผมรู้วิธีแก้แล้วนะครับ ผมลองปรับใน nvdia control panel

ปรับตรง use my preference emphasizingให้อยู่ในระดับ preformanceเลยนะครับ แล้วออกเข้าเกมใหม่ก้อหายละครับ ผมเข้าตรงdx11

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodd39 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น โหลดเเบบ FULLGAME - SKIDROW ครับผ๊มมม

เกม Open World อาชญากรป่วนเมืองในสไตล์แบบเดียวกับ GTA ที่มีความเถื่อนดิบ ตี รัน ฟัน แทง กระจุย Saints Row The Third คงต้องบอกไว้ก่อนว่าเกมนี้เนื้อหาแรง!!! สุดโต่งเลยทีเดียว เนื้อเกมจะเป็นแนวตะลุยเมือง บุกยิง สารพัด ฉาก Action และลุย รวมถึงระบบใหม่ๆให้ปรับแต่งอาวุธอย่าง Customisable Weapons หรือระบบเลเวล แถมภาคนี้มีของเล่นใหม่อย่าง RC Car ที่เมื่อใช้กับยานพาหนะแล้วเราจะสมารถควบคุมมันได้ราวกับเราเข้าไปขับด้านในเลยทีเดียว ซึ่งเจ้าตัว RC Car ก็สามารถอัพเกรดเพื่อให้มันยึดยานพาหนะใหญ่ขึ้นได้ด้วย แน่นอนว่าเนื้อหาเกมนี้ไม่เหมาะกับเด็กต่ำกว่า 18 ปีอย่างแน่นอน ด้วยเนื้อหาที่ โหด เถื่อน และดิบ และยังจะ xxx -*- ทำให้เกมนี้ไม่ต่างจาก GTA หรือมากกว่าซะอีกเลยทีเดียว

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULLGAME - SKIDROW

PutLocker 1 Part

1GB/PART
    โหลดสลับแทนกันได้หมดนะครับ

PeeJe (DIRECT LINK)
    บางช่วงก็อาจโหลดไม่ได้เพราะคนโหลดเยอะครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9

JumBoFiles

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9

PutLocker

IFile

One2Up(DIRECT LINK)
    โหลดสลับด้านบนไม่ได้ ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar, ......

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8

REPACK - BLACKBOX

PutLocker 1 Part

1GB/PART
    โหลดสลับแทนกันได้หมดนะครับ

PeeJe (DIRECT LINK)
    บางช่วงก็อาจโหลดไม่ได้เพราะคนโหลดเยอะครับ

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

JumBoFiles

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

PutLocker

IFile

One2Up(DIRECT LINK)
    โหลดสลับด้านบนไม่ได้ ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar, ......

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ใครจะเล่น co-po ทำตามวิธีนี้
    1.เปิด smartsteam ทิ้งไว้
    2.เปิด tunngle แล้ว search หา Saints row: the third จะเจอห้องดับเบิ้ลคลิกเข้าที่ห้อง
    3 พอเข้าห้องได้แล้ว กดเข้าเกม
    4.เลือก co-po เข้า lan game แล้วกด find game
    5. join เข้าห้องคนอื่นได้เลย จ้า ^^

http://adf.ly/3jEBO หรือ http://adf.ly/3jEC4 หรือ http://adf.ly/3jEDf หรือ http://adf.ly/3jEFi

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    พี่รามิส "จัดหนัก" 5555

.:: DAVID DE GEA ::.

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    save เกมไม่ได้อะครับ โหลดตัวFull กด save แล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ต้องทำยังครับ ช่วยทีๆๆๆๆ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    เล่นได้แน่นอน 100% ครับ ผมถ่ายรูป Win7 ไม่เป็นอ่ะครับ ใครรู้วิธีบอกผมหน่อยนะ

แต่ผมยังงง ๆ อยุ่ เพราะว่าผมเข้าแบบ Dx9 มันแลค ๆ หน่วง ๆ นะ แต่พอเข้าแบบ Dx11 มันลื่นหัวแตกเลย งงมาก ๆ 5555

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamesrang อ่านกระทู้
    save เกมไม่ได้อะครับ โหลดตัวFull กด save แล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ต้องทำยังครับ ช่วยทีๆๆๆๆ
    ผมก็ save ได้ปรกตินะครับ เข้าไปที่ save กด newsave ไม่มีอะไรนะ ให้กดด้านล่างอ่ะครับ จะมีบอกให้กด save กดอันนั้นล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    ผมก็ save ได้ปรกตินะครับ เข้าไปที่ save กด newsave ไม่มีอะไรนะ ให้กดด้านล่างอ่ะครับ จะมีบอกให้กด save กดอันนั้นล่ะ
    ผมลอง แล้วเหมือดเดิม เป็นที่ window หรือป่าวเพราะตอนนี้ใช้ของปลอมอยู่
    ถ้ามีวิธีแก้ ก้ช่วยหน่อย นะครับ อย่างเล่นมากๆๆ
    Fx-8150 Gpu-7970 Ram-8 GB PSU-750w

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893
    มาให้ กำใจ ครับผมๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลด อัน FullGame Skidrow มาเล่นแล้ว

เข้าได้ แต่พอ กด New game เล่นแล้ว มัน ดันหลุด ออกมา

Stop Working อ่ะครับ งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เล่นได้ครับ มันส์มาก แต่เอฟเฟกเวอร์เกิน ขนาดแรม 6 gb ของผม การ์ดจอ 1 gb ยังรุ้สึกช้านิดๆ เลยนะเนี๊ย แต่ก็ขอบคุนครับ มันส์กว่า cob อีกนะเนี๊ย

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เล่นยากอ่ะครับ อยากได้เทรนเนอร์อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกมนี้ตั้งแต่ปี 2011 ไม่ใช่หรอ

อยากสนิท สกิดซิจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    895
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,607
    ลงได้เล่นได้ 100% REPACK - BLACKBOX PL 1GB/PART BY : D3COY

CPU i52400 RAM 8GB 1600Mhz VGA 7770 CU ll OC XFX650W GAH77MD3H

กล่าวขอบคุณ
    1
    save เกมไม่ได้อะคับ มันขึ้นว่า
    The storge device you have selected does not have enough space to cveate a new save.
    Select a new aevice or select an other game to overwrite? ตอนที่เลือก ระดับความยาก ช่วยทีๆๆครับ
    Fx-8150 Gpu-7970 Ram-8 GB PSU-750w

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    ทำไมผมเข้าที่ Directx 10 หรือ 9 ของผม Blue Screen เลยอะครับ 0000x1010000 อะไรประมาณนี้อะครับ ช่วยแก้ ปัญหา ทีครับ Spec Fx 8120 VGA GTX 670

กล่าวขอบคุณ
    1
    เราก้เป็น คนที่ fx เป็นหมดไม่เข้าใจเมือนกัน
    ตามลิ้งนี้เลย
    เปิดก่อนเข้าเกม
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=88401

ถ้าเข้าไม่ได้ให้ไป โฟดเดอร์ที่ลงเกมแล้วเข้า ตัว dx 11 ดู ถ้าไม่ได้ ก้ลองเข้าทุกตัว
    ถ้าเข้าได้แล้ว ลองเล่น แล้วเซฟ เกมดู ว่าเซฟได้ไหม เพราะของผมเซฟเกมไม่ได้

ถ้าเข้าได้เซฟ ได้ ก้บอกกันด้วย นะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    1Part Repack Putrocker เล่นได้ 100% งับตอนลงตอนเล่นไม่มีปัญหาหรือ Error ไดๆขึ้น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1

partที่ 3 เสียอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    สนุกมากครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 7th June 2012 เมื่อ 19:10

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ north154 อ่านกระทู้

partที่ 3 เสียอะครับ
    ถ้าโหลด One2Up ดูวิธีเปลี่ยนชื่อไฟล์ดีๆ ต้องใส่ . และคำว่า part ตามด้วย หรือถ้าลิงค์อื่นหรือทำตามแล้วไม่หายลองไปอ่าน
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    สำหรับคนที่จอฟ้าหรือรีสตาร์ทเครื่องนะครับ
    โหลดไฟล์นี้ไปแล้วกดรัน http://www.mediafire.com/?8nrub6hnx6jjn2p
    ทุกครั้งที่เปิดเครื่องใหม่แล้วจะเล่นเกมส์นี้นะครับ ผมอัฟสำรองไว้แล้วนะครับหาย PM มาเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CodeMagane : 9th June 2012 เมื่อ 03:49

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ขอบคุณครับ ยืนยันว่าเล่นได้แน่นอน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    Setup ไม่ได้อะครับบบบบ