ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754

Red face ในที่สุดก็มาได้สักที LINKIN PARK : BURN IT DOWN (Official Music Video) ซ้ำขออภัย ครับ !!

BURN IT DOWN

ก็นะหลังจากที่รอ MV ของท่าน LINKIN PARK ผลงานเพลง BURN IT DOWN ตอนนี้ก็ได้ทำเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

( ส่วนตัว จขกท. คิดว่า .. มัน .. หัก .. มุม .. ทั้งแร็บ ทั้งเต้น มันจริง ๆ เชิญฟังเลยนะครับ )

Linkin Park - BURN IT DOWN (Official Music Video)

( สำหรับใครที่ฟังแล้วต้องขอโทษด้วยนะครับ จขทก. อาจจะตกข่าวไปนิดนึง )

The Best Rock Band : Linkin Park
    joker123
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    พี่ฮาห์นไปกินควายมาหรอ อ้วนชิบ - -"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    สุดยอด สวยงามมากครับ
    เราคนไทย แต่รัก Linkin Park ฮู้ว!!

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผมว่าเพลงนี้ฟังแล้วไม่ค่อยติดหูเท่าไหร่ แต่ MV เจ๋งมาก

ปล.เพลงนี้จะดังเพราะ MV เช่นเดียวกับ Waiting For The End กับ Iridescent(ได้ Transformers 3 ช่วยอีกแรง) แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Earth's Bassist : 26th May 2012 เมื่อ 08:47

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เอ็มวี ไฟๆ แล้วภาพหยุดแบบนี้ นึกถึงเพลงนี้เลยแฮะ

คิดเล่นๆ ถ้าเกิดเป็นคนไทยทำ ได้มีดราม่าแบบเอ็มวีของ แบงค์ แคช ชัวร์

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    Back to Old theme with new sound.

EPICNESS!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 26th May 2012 เมื่อ 17:20

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 777 อ่านกระทู้
    เอ็มวี ไฟๆ แล้วภาพหยุดแบบนี้ นึกถึงเพลงนี้เลยแฮะ

คิดเล่นๆ ถ้าเกิดเป็นคนไทยทำ ได้มีดราม่าแบบเอ็มวีของ แบงค์ แคช ชัวร์
    แต่มันเล่าคนละ เนื้อหากันนี่ เพลงนี้มันเหมือนเล่าความหลังก่อนไฟไหม้นี่ แถมอย่างไม่เหมือนกันเท่าไรเลย อีกอย่างมันคนละคอนเซปกันด้วย

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    Back to Old theme with new sound.

EPICNESS!!!
    เหมือนกับว่า ver. lyrics จะมันน้อยกว่า ver. MV ซะอีกนะ ลองดูแล้วเหมือนจะเริ่มกลับไปสู่จุดเริ่มต้นใหม่อีกครั้งแล้ว แถม sound effect เหมือนจะออกแนว house หรือป่าวกันนี่ผมยังไม่เมพพอที่จะบอกได้อะ แล้ว MV ทำคล้าย In The End หรือไม่ก็ New Divide
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 26th May 2012 เมื่อ 17:24