ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    แล้วMai AT3นี้โหลดมาแล้วเอาไปลงที่ไหนคับ
    ตัวนี้ผมไม่ได้โหลดมาอ่ะ

ผมกดโหลดที่หน้าอิมู

แล้วจะได้ตัวนี้มา

ก็เล่นได้เลยครับ

ปล.ผมใช้วินโดว์ 64 บิท ต้องใช้อิมู 64 บิท ถึงจะโหลดผ่าน ใช้อิมู 32 บิทโหลดแล้วเออเร่อ -..-

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เล่นได้คับ หลายเกมเลยแหะ
    Queen blade gate ไร้บักเลย
    Disgaea 2 : Dark Hero Days ไม่มีปัญหา
    Tactics Ogre Let Us Cling Together บักแผนที่มีปัญหา
    Dissidia012 : Duodecim Final Fantasy หนังหายบ้าง ภาพกระพริบบ่อย
    photo kano แกลอลี่ไม่มีภาพแต่เล่นได้ปกติ
    ม่อนฮันฟรีด้อม ไม่มีเสียงแอฟเฟค

แนะนำเกมหน่อยได้ไหมคับ ขอแนวแทคติกเทรินเบส rpgพวกนี้พอดีไม่ถนัด Actionเท่าไหร่เพราะกดยาก Tactics Ogre Let Us Cling Together อีกเครื่องเล่นได้สบายแต่ ทำไมมันยากจัง ผมไม่เข้าใจ ผมตีเบามาก
    12กว่าๆเลือดเป็น100มีศัตรูก็อย่างเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    แนวแทคติกเทรินเบส rpg ผมชอบ 2 เกมนี้อ่า

AgarestSenkiMariage

Spectral Souls USA PSP

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Disgaea 2 ปั้มเวลเอาอาชีพที่ไหนดีคับ

ปล.เกมนี้เนื้อเรื่องฮาดีแฮะ