ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 35 จากทั้งหมด 144 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2533343536374585135 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191

โหลดไป2เกม จ้า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดไม่ได้ครับ กดดาวน์โหลดแล้วก็ไปที่หน้าหลักของ Putlocker เลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เยอะไป ไหนครับ มีแทบทุกเกมเลยมั่งนิ

ขอขอบพระคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,913
    Blog Entries
    1
    ใครมีปัญหาอะไร

ลองแวะไปอ่าน ตรงศูนย์บริการข้อมูลบ้างก็ดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pittawut อ่านกระทู้
    เออ คือว่าของผม เป็นwindow7 เเล้วอะครับเเต่มันลงไม่ได้อะครับ
    ผมเป็นมือใหม่นะครับใหม่สุดๆโพสไม่ค่อยเป็นผิดพลาดประการใดขออภัยครับ ขอบคุณครับ
    mount image ด้วยโปรแกรม daemon tools

ติดตั้งเหมือนใส่แผ่นลง ตามปกติ

ทำการ crack

แล้วก็เล่นได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    เยอะได้อีกครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ
    I Love Mugi >,<

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ขอบคุณมากครับ..

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากมายครับ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    เยอะมากโหลดเเรงดี ชอบใจ เอาไป +10

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    Empire_total_war ผมยังเล่นไม่ได้ครับ ผมโหลดมาเดือนกว่าแล้ว เห็น ว่า ท่าน จะ ช่วย ดูให้ ผมก็รอมาตั้งแต่ 28th July 2011 ละมั่งครับถึงวันนี้2th September 2011 ไม่มีความคืบหน้าเลยหรอครับ
    ขอบคุณออย่าง มากถ้าจะดูให้ ว่า ทำไมมันถึงเล่นไม่ได้

วันแรกที่เกิดปัญหา
    28th July 2011 19:20

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SMILE อ่านกระทู้
    ยังเล่นเกม empire total war ไม่ได้เลย หาทั่วgoogleละ ช่วยหน่อยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontom007 อ่านกระทู้
    โหลดลองโหลดไอ่ตัวนี้ไปลงซะนะคับ
    อ่อเเล้วก็ถ้าจะลงใหม่ตอนลงลองปิดกันไวรัสด้วยนะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SMILE อ่านกระทู้
    นี้แก้ยังไงครั บ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontom007 อ่านกระทู้
    ลองโหลด Microsoft Visual C++ 2008 SP1 จาก Microsoft มาดูสิคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ka_jerng อ่านกระทู้
    crack หรือยังครับ ถ้า crack แล้วน่าจะเล่นได้นะ

ว่าแต่เกมส์อะไรอะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ka_jerng อ่านกระทู้
    ตัวเกมของผมมีปัญหาหรอครับ

เดี๋ยวโหลดมาดูให้

ขอไฟล์ mss32.dll ของเกม empire total war หน่อย ผมโหลด ตาม google แล้วมันไม่สมบูรณ์ ขอบคุณครับ
    คลิก อ่ะนี้คับผมเอาไปเเก้ขัดดู เดี๋ยวพี่เจิงเช็คให้
    mss32.dll เอาไปลง ก็ยังไม่ได้อยู่ดี ของเกม empire total war ต้องให้ka_jerng ตรวจสอบ แล้ว ละ

ที่อ้างมีนี้ ผมลองทำหมดทุกอย่างแล้วครับ ยังเล่นไม่ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SMILE : 2nd September 2011 เมื่อ 15:43

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    1.) Mount the first dvd located in the Game folder in some sort of software that
    is capable of this (I recommend Daemon Tools Lite).

2.) Run the setup.exe file located in the first dvd.

3.) Proceed through the install process, it will ask you for the locations of a
    few files, proceed to direct it to the file located in the root of the first
    dvd you mounted, until it asks for the file named "disc2_0.sid", or similar.
    Once it asks for this file, you will need to mount the second dvd, and
    proceed as you did for the first dvd. Once the installation is done, it will
    simply close abruptly, don't worry, it installed fine.

4.) Copy the contents of the folder named "1" in the crack dir to the install dir.

5.) Copy rzr-etw8.exe from the folder named "2" to the install dir and run it.

6.) Copy the files from the razor1911 folder inside of the folder named "2" to
    the install dir.

7.) Repeat steps 5 and 6 for folders 3 and 4, replacing "rzr-etw8.exe" with the
    similarly named executable in each of these two folders.

8.) Delete the rzr-*.exe files from the installation dir, as they are no longer
    needed.

9.) Copy the contents of the folder named "5" in the crack dir to the
    installation dir.

10.) Run install.redist.cmd from the install dir.

11.) OPTIONAL: If you would like the warpath campaign, COPY the natives folder
    inside of the installation folder\data\campaigns to the main installation
    directory.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Red face

Like Facebook กันด้วยนะ

สิ้นเดือนอาจมีแจก Premium

เปิดยังไม่ได้เลย จะกด LIKE ได้ยังไงครับ

++ T + H + @ + N + K +++++ Y + O + U ++
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ขอบคุณมากๆครับบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เออ คือว่า เกม Last Rament มันมีไวรัสหรือครับ หรือ แอนตี้มัน บลอคเองคับ ใครกะได้บอกทีจะได้ไม่โหลด = =''

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    mount image ด้วยโปรแกรม daemon tools

ติดตั้งเหมือนใส่แผ่นลง ตามปกติ

ทำการ crack

แล้วก็เล่นได้เลยครับ
    คือผมอาจจะยังไม่ถึงตอนนั้น ผมถึงตอนที่ดาววน์โหลดมาเเล้วเเตกไฟล์เป็นโฟล์เดอร์อะครับ ข้างในมีไฟล์อยู่ 4ไฟล์ เเล้วทำไงต่อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pittawut : 2nd September 2011 เมื่อ 19:40

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวดยอดไปเลยๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Red face

MAFIA II
    ติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว จะกดเข้าเล่น Icon ที่หน้า Desktop มันบอกว่า

แก้ไขตรงไหน ยังไงครับ คุณ กระเจิง ผิดที่ผมใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heineken อ่านกระทู้
    MAFIA II
    ติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว จะกดเข้าเล่น Icon ที่หน้า Desktop มันบอกว่า

แก้ไขตรงไหน ยังไงครับ คุณ กระเจิง ผิดที่ผมใช่ไหมครับ
    ติดตั้ง physx ครับ เป็น driver

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heineken อ่านกระทู้
    เปิดยังไม่ได้เลย จะกด LIKE ได้ยังไงครับ

++ T + H + @ + N + K +++++ Y + O + U ++
    ขอบคุณมากครับ

ยังไงฮะ ไม่เข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ^ _ ^ thank ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    เด็ดมากนาย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ถูกใจมากเลยค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากได้bf31อะครับพี่ๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    bf3อะครับๆๆ