ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 27 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3111213141523 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณสำหรับเกมครับ ผมสมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อยากให้ท่าน ramis ลง dead island ตัว repack ให้เล่นบ้างจังส่วนมากไนเวปโดนลบไฟล์หมดแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้อ่ะครับ ขึ้นแบบนี้อ่ะ

ผมหาไฟล์.dllที่มันว่า โหลดลงไปแล้ว ก็ยังเล่นไม่ได้
    Windows7 32bit
    directx 11
    9400 gt
    amd 64 athlon x2
    แรม 4Gb
    ช่วยหน่อยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Blog Entries
    1

Talking

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    แนะนำงานทำฟรีและวิธีการทำงาน

Adf.ly

ก่อนจะทำการสมัครและทำงาน ท่านจะต้องมีบัญชี Paypal ไว้รับเงินซะก่อนนะครับ ไปอ่านวิธีสมัครที่นี่เลย
    http://www.future-revolution.com/ind...o=3&art=609120

สมัคร Adf.ly คลิกที่แบนเนอร์ด้านล่างนี้เลยครับ

ถ้ามองไม่เห็นก็คลิกลิงค์นี่แทน http://adf.ly/?id=26299

จากนั้นให้คลิกที่ Join Now นะครับ

ก่อนอื่นก็สมัครและยืนยันอีเมล์ครับ

จากนั้นก็มาที่ Account เพื่อใส่ข้อมูลเราด้วย

แน่นอนว่าต้องมีบัญชี Paypal ไว้รับเงิน

เสร็จละก็เริ่มงานได้เลย

เพียงแค่นำลิงค์นี้ไปโพสให้คนคลิกให้ได้มากที่สุดก็ได้เงินแล้ว

=====================================================================

ยังมีธุรกิจออนไลน์แนะนำอีก ซึ่งแม้จะต้องยอมลงทุนบ้าง
    แต่ผลตอบแทนนั้นจะเปลี่ยนความคิดคุณได้เลย
    และการจะสำเร็จจำเป็นต้องมีทีมที่ดีและคนที่พร้อมให้คำปรึกษาเสมอๆ

พบกับเราได้ที่

http://www.future-revolution.com
    พี่ครับถ้าเราไม่ได้ยืนยันบันชีธนาคารสามารถถอนเงินได้ใหม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    syndicate putlocker 1 part หมดอายุครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆ เเละอะไรดีๆที่พี่นำมาลงไว้ให้มากครับ

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tnasuicide อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อ่ะครับ ขึ้นแบบนี้อ่ะ

ผมหาไฟล์.dllที่มันว่า โหลดลงไปแล้ว ก็ยังเล่นไม่ได้
    Windows7 32bit
    directx 11
    9400 gt
    amd 64 athlon x2
    แรม 4Gb
    ช่วยหน่อยน่ะครับ
    ลองปิดตัวสเเกนไวรัส ดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พี่ครับ dead space 2 repack mediafile ขึ้นเป็น Invalid file ไปแล้วครับ ช่วยรีอัพหน่อยนะครับ คอมผมเล่นเกมใหม่ๆ ไม่ไหวนะครับ เกมนี้ยังพอได้อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ขอบคุณมากคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากได้ star war un 2 อ่ะคับ ขอแบบ พาทเดียวอ่าคับ ^^ ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ดีดีดี...อัพเยอะๆครับผมเป็นกำลังใจให้ครับ ของบางคนไฟล์เสียไปหมดแล้ว...บางคนก็ไม่มีpassword ให้ ... ทำดีต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    23
    ช่วย Re-Up เกม Evil Day:Pound of Ground ให้หน่อยได้ไหมครับอยากเล่นมากๆเลย (ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^)

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    พี่ครับขอความรู้นิ้ด..นึงครับ ไอ่ตัว Microsoft Visual C++ และตัว DirectX เราต้องลงทุกครั้งรึเปล่าครับเวลาติดตั้งเกมหรือว่าลงครั้งเดียวพอ ก็สามารถเล่นได้ทุกเกม ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    max payne3 เล่นไม่ได้อะครับ อัพเดทเกมไปเวอร์ชั่น 1.0.0.17แล้วมันก็เข้าเกมส์เลยค้างที่จอดำ ยังไม่ทันแคร็กเลย พอออกมาก็อบไฟล์แคร็กไปวางมันก็วางได้เป็นบางตัวเว้นตัวเกมส์.exeวางไม่ได้
    cor2e8400 @3.0 clock@3.4
    ram ddr2 2G bus667
    vga hd6670 ram 1g ddr5 128bit
    ช่วยทีนะคร้าบอยากเล่นมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่คับ CALL OF DUTY : MODERN WARFARE 3

repack blackbox

มันบอกว่าพาสผิดอะคับ disc 1 นะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ขอบคุณสำหรับทุกเกมที่อัพให้ได้โหลดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ขอบคุณคราบ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ช่วย Re-Up เกม TOTAL WAR SHOGUN 2 : FALL OF THE SAMURAI (SKIDROW) หน่อยครับ โหลดไม่ได้เลยครับ.
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=95020

แค่ DVD-03 .... part 5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ใครพอจะมีพาส ของ James.Bond.007.Blood.Stone-RELOADED ของพี่ RAMIS บ้างคะ
    โหลดมา พาส ไม่มี ลิ้ง ตายหมด

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณมากๆๆครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Nfs : The run
    Part 8 ของ One2Up โหลดไม่ได้คับ รบกวนช่วยเชคทีคับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ Ramis คะ max payne 3 ไฟล์SPM04P3.1.part01 โหลดยังไงก็เสีย โหลดครบทุกเวปแล้ว ซ่อมยังไงก็เสีย อ่ะค่ะ แก้ให้ทีค่ะพี่ Ramis T^T ติดอยู่ part เดียว ที่เหลือแตกไฟล์ได้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะคะ T^T
    "เอ็งกินเหล้า เมายาไม่ว่าดอก แต่อย่าออกนอกทางไป ให้เสียผล เอ็งอย่ากินสินบาทคาดสินบน เรามันชนชั้นปัญญาตุลาการ" ---พระองค์เจ้ารพีพัฒนศักดิ์

กล่าวขอบคุณ
    28
    หลังจากเล่นไม่ได้มาหลายครั้ง เพราะคิดว่าต้อง crack อย่างเดียว ก็เลยโหลด blackbox ลงแบบปิดnetปิดantivirusแล้วไม่crack เข้าเล่นที่ตัว PlayMaxPayne3 เข้าแล้วเลือก offline เล่นได้เฉย ถามหาแค่ไฟล์.dll หามาลงในตัวเกมส์ก็เล่นได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ Ramis คับ เกมส์ KINGDOMS OF AMALUR - RECKONING Part 25 ของ Tempfile กับ One2Up ไฟล์หายไปแล้วคับ รบกวนช่วยดูนิดนึงคับ เหลือ part เดียวแล้วคับ T_T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    นี้คือว่า KINGDOMS OF AMALUR : RECKONING (SKIDROW) [2012|MULTI5|FULL] (7GB) [DIRECT|MF|JF|PL|FJ|WU|TF]

Part 25 โหลดไม่ได้ครับอัพใหม่ให้ที่ครับ