ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

IE 8 มีปัญหาครับ

คือตอนแรกๆเล่นเร็วดีนะครับจนมันมีแทบให้เลือกขวาบนว่าจะให้ช่องหา Bing หรือ Google ดี เเล้วพอดีเลือกเสร็จคลิกตรงไหน Ie ก็ค้างไปเลยอะครับทำยังไงดีครับวานผู้รู้ช่วยหน่อย

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    IE !!! ใช้ Chrome ดีกว่านะครับ
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cloud14 อ่านกระทู้
    คือตอนแรกๆเล่นเร็วดีนะครับจนมันมีแทบให้เลือกขวาบนว่าจะให้ช่องหา Bing หรือ Google ดี เเล้วพอดีเลือกเสร็จคลิกตรงไหน Ie ก็ค้างไปเลยอะครับทำยังไงดีครับวานผู้รู้ช่วยหน่อย

หากท่านชอบ IE ท่านก็ลบแล้วลงใหม่ด้วย IE9 ครับ ( IE 10 ดีที่สุดแล้วตอนนี้ Chome , Firefox เทียบไม่ติดเลย แต่มันต้องใช้ Win 8)

หากท่านเปลี่ยน Browser ได้แนะนำให้ไปใช้ Chome , Firefox แทน
    If you are living, As if each day is the last day of life. One day you'll be fulfillment.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,078
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ตอนนี้ถ้าจะใช้ firefox safari ยังดีกว่าอีกนะครับ

ลองดูแล้วจะติดใจ ไม่กินแรมมากด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ลง IE9 ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับไม่รู้เป็นที่ windows หรือเปล่า