ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    จริงไม่จริงไม่รู้แหละแต่อยากเป็นเหมือนKFแฮะ555
    DDDDDDDDD

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เขาบอกมันเป็นมาครการ ไม่ใช่หรอครับเหมือนฝึกซ้อมไฟไหม้อะ ผมอ่านแรกๆก็ตกใจหน่อยแต่พออ่านจบเพิ่งรู้ว่าเขาให้เตรียมของไว้เฉยๆ
    แต่ทางการยืนยันว่าให้เตรียมรับมือมันก็มีไรแปลกๆจริงไหม เขาอาจจะคิดค้นไรซักอย่างก็ได้มั้ง เหอะๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่นะ ไม่เอาเด็ดขาด นี้เหรอ ที่ชาวมายา กล่าวถึงวันสิ้นโลก กรี๊ดดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เป็นไปได้ยากที่จะเกิดไวรัสเเบบนี้ สาเหตุเเรกไวรัสที่ทำให้คนตาย ฟื้นขึ้นมาได้มันมาจากไหน ถ้าจะพบได้ก็ต้องมีคนเคยเป็นมาก่อน
    หรือ สาเหตุสอง ถ้ามีจริงๆผมว่า มันคงเป็นตั้งเเต่ยุคก่อนประวัติศาสตร์ อะไรพวกนี้เเล้ว อย่างไข้หวัดนกคล้ายกัน มีไก่ตัวหนึ่งเป็นเพาะโรคขึ้นมา เเล้ว
    ก็ติดไปที่ไก่อีกตัวหนึ่งตอนตาย หรือ หายใจ น้ำลาย มันต้องมีตัวเพาะไวรัส ถึงจะส่งไปติดอีกตัวนึงได้

ปล.ความคิดของผมนะครับ ใครจะถกเถียงก็ได้
    ปล.1 ถ้ามีจริงๆผมคงใช้วิชาที่ล่ำเรียนมา ทั้ง Resident evil 2,4,5 L4D 1,2 Metro 2033 Doom 2,3

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    http://www.thaihotnews.com/2012/05/blog-post_1480.html

อันนี่เเน่นอนเลยมีกระเเส มา --*

T h e M e l o d y '
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    แล้วเราจะอยู่กันยังไงเนี่ยวิ่งหนีก็ไม่ค่อยจะไหว
    แค่นี้ก็พอ !!!

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ถ้าจะเชื่อว่า ซอมบี้จะมีจริง

เชื่อว่า 2012 จะสิ้นสุด อารยธรรมมนุษย์ ยังจะมีมูลกว่าเลยนะครับ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เอาล่ะสิ จะเป็นซอมบี้แบบเกมอะไรน้อ ฮ่าๆๆ

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    มาสิ พี่ยิงให้ใส้กระเซ็นเลย *

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    555+ wesker ทำสำเร็จแล้ว 5555+ (แค่เล่นๆๆนะ) มันจะเป็นแบบresident evill ไหมนี่ๆๆๆๆ

อยากสนิท สกิดซิจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    895
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,607
    5555555555 เห้ยยฝันเป็นจริง (ถุ้ย!!)
    CPU i52400 RAM 8GB 1600Mhz VGA 7770 CU ll OC XFX650W GAH77MD3H

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ผมไม่รู้จริงเท็จแค่ไหนนะครับ แต่มีข่าวเรื่องคนกินคนมาเยอะมากตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ไปหมดล่ะ สมงสมอง 555+

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้จริงเท็จแค่ไหนนะครับ แต่มีข่าวเรื่องคนกินคนมาเยอะมากตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว
    ผมว่าเมายาเเหละมั้ง โคเคน กัญชา หลอนจนคิดว่าตัวเองเป็น ซอมบี้

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    คือถ้ามีเข้าจริงๆก็น่ากลัวว่ะครับ
    ถึงขนาดมันทำให้คนปกตินอนแน่นิ่งแล้วลงแทะหน้าเล่นได้เนี้ย
    แสดงว่ามันคงไม่เดินเอ๋อออ อ้อแอ้ๆ หรอก เผลอๆมันวิ่งได้ด้วย 555
    อาจจะเป็นประมาณจำพวกพยาธิคล้ายๆกะที่มันเข้าไปอยู่ในหอยทาก
    ทำให้กลายเป็นหอยทากซอมบี้อะไรทำนองนี้

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Terrorist is back...
    ที่ไหนสักแห่งในโลก
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    สงสัยพี่มะกัน แกคงได้เวลาต่อเรือหนี ซอมบี้แล้วสินะ....
    สำหรับคนที่อยากติดตามงานเขียนของผมสามารถเข้าไปชมได้ที่ลิงค์ข้างล่างนี้นะครับ
    https://www.facebook.com/chaos.vengeance?ref=hl

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    เพ้อเจ้อ!!!!
    ได้อ่านข่าวนอกบ้างไหมครับ? มีคนเปลือยกลางถนนแล้วแทะหน้าคน โดนตำรวจยิงที่แขนขา 5-6 นัด แล้วยังไม่หยุดจนต้องยิงที่หัวถึงจะตาย เขาพยายามปิดข่าวกัน อ้างว่าเสพ LSD (LSD บ้าอะไรทำให้ไม่รู้สึกเจ็บ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AskinG AlexanDri@ อ่านกระทู้
    เป็นไปได้ยากที่จะเกิดไวรัสเเบบนี้ สาเหตุเเรกไวรัสที่ทำให้คนตาย ฟื้นขึ้นมาได้มันมาจากไหน ถ้าจะพบได้ก็ต้องมีคนเคยเป็นมาก่อน
    หรือ สาเหตุสอง ถ้ามีจริงๆผมว่า มันคงเป็นตั้งเเต่ยุคก่อนประวัติศาสตร์ อะไรพวกนี้เเล้ว อย่างไข้หวัดนกคล้ายกัน มีไก่ตัวหนึ่งเป็นเพาะโรคขึ้นมา เเล้ว
    ก็ติดไปที่ไก่อีกตัวหนึ่งตอนตาย หรือ หายใจ น้ำลาย มันต้องมีตัวเพาะไวรัส ถึงจะส่งไปติดอีกตัวนึงได้

ปล.ความคิดของผมนะครับ ใครจะถกเถียงก็ได้
    ปล.1 ถ้ามีจริงๆผมคงใช้วิชาที่ล่ำเรียนมา ทั้ง Resident evil 2,4,5 L4D 1,2 Metro 2033 Doom 2,3
    แล้วคุณไม่คิดเลยเหรอว่ามนุษไม่สามารถสร้างได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ononoGamer อ่านกระทู้
    คือถ้ามีเข้าจริงๆก็น่ากลัวว่ะครับ
    ถึงขนาดมันทำให้คนปกตินอนแน่นิ่งแล้วลงแทะหน้าเล่นได้เนี้ย
    แสดงว่ามันคงไม่เดินเอ๋อออ อ้อแอ้ๆ หรอก เผลอๆมันวิ่งได้ด้วย 555
    อาจจะเป็นประมาณจำพวกพยาธิคล้ายๆกะที่มันเข้าไปอยู่ในหอยทาก
    ทำให้กลายเป็นหอยทากซอมบี้อะไรทำนองนี้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    โหดจริงข่าวนี้ๆน่ากลัวมากเเต่ผมคิดว่าเมายามากกว่า
    ไม่มียาตัวไหนในตลาดมืดที่ทำให้คนกินคนหรอกครับ + กับทำให้ไม่รู้สึกเจ็บ ยกเว้นอยากจะกินคนอยู่แล้ว + กับอัดยาเข้าไปเกินขนาด แต่... "เขาใช้ชีวิตอยู่ข้างถนน แล้วจะเอาเงินจากไหนไปซื้อยามากขนาดนั้น?"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Opt!c : 29th May 2012 เมื่อ 19:24

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutyoyo456 อ่านกระทู้
    โหดจริงข่าวนี้ๆน่ากลัวมากเเต่ผมคิดว่าเมายามากกว่า

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    จริงเหรอ - -*

กล่าวขอบคุณ
    16
    แล้วคุณไม่คิดเลยเหรอว่ามนุษไม่สามารถสร้างได้ [/QUOTE]

คิดครับเเต่ของอย่างนี้ผมว่ามันต้องเป็นองกรค์นะ หรือว่าใต้ดินมะกันมีห้องทดสอบเชื่อไวรัส ?
    เเล้วมะกันจะยอมอนุมัติสร้างห้องทดลองไวรัสเพื่ออะไร ถ้าเป็นก็คงต้องเป็นนักทดลองสติเฟื่องสร้างขึ้นมา

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    เนื่องจากเมื่อวาน ที่มีข่าว ชายคนหนึ่งได้ทำการกินใบหน้าชายเคราะห์ร้าย ที่ Miami นะครับ ตอนนี้ข่าวล่าสุดบอกว่า
    ชายดังกล่าวได้ถูกส่งไปที่ห้องชันสูตรและได้ฆ่าหมอชันสูตร และ พยาบาลนะครับ ตอนนี้ทางการปิดข่าวเงียบ และ คาดการณ์ว่า เชื้อได้ระบาดไปทั่วไมอามี่ตอนใต้แล้ว กำลังดำเนินแผนอพยพนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pong42567 อ่านกระทู้
    เนื่องจากเมื่อวาน ที่มีข่าว ชายคนหนึ่งได้ทำการกินใบหน้าชายเคราะห์ร้าย ที่ Miami นะครับ ตอนนี้ข่าวล่าสุดบอกว่า ชายดังกล่าวได้ถูกส่งไปที่ห้องชันสูตรและได้ฆ่าหมอชันสูตร และ พยาบาลนะครับ ตอนนี้ทางการปิดข่าวเงียบ และ คาดการณ์ว่า เชื้อได้ระบาดไปทั่วไมอามี่ตอนใต้แล้ว กำลังดำเนินแผนอพยพนะครับ
    ในข่าวมันบอกว่าตำรวจยิงหกนัดกว่าจะตาย พอเอาไปชันสูตรยังกัดคนได้อยู่เหรอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pong42567 อ่านกระทู้
    เนื่องจากเมื่อวาน ที่มีข่าว ชายคนหนึ่งได้ทำการกินใบหน้าชายเคราะห์ร้าย ที่ Miami นะครับ ตอนนี้ข่าวล่าสุดบอกว่า
    ชายดังกล่าวได้ถูกส่งไปที่ห้องชันสูตรและได้ฆ่าหมอชันสูตร และ พยาบาลนะครับ ตอนนี้ทางการปิดข่าวเงียบ และ คาดการณ์ว่า เชื้อได้ระบาดไปทั่วไมอามี่ตอนใต้แล้ว กำลังดำเนินแผนอพยพนะครับ

มาอีกคนแล้วคร๊าฟฟฟฟฟ ท่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    it really have fun

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ถ้าจิงรอให้ซอมบี้เเพร่เชื้อ ก่อนนะเเล้วเปิดให้เป็นจุดท่องเที่ยว สำหรับคนชอบฮาร์ดคอหน่อย หุๆ