ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepbaby อ่านกระทู้
    ทำใจสู้ครับ เเต่ให้ตายก็อึดได้เเค่1อาทิตเอง ขนาดผมยังเช้าเย็นเลย -*- ก็อยากเลิกเหมือนกันเดียวมันจะพังก่อน
    นั้นสิครับกลัวมันจะพังเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxc35120 อ่านกระทู้
    ถ้าคุณไม่ FAp คุณก็จะต้องซักกางเกงในทุกๆเดือนครับ เพราะว่ามันจะเต็ม และล้นออกมา อาการนี้เรียกว่า "ฝันเปียก"
    เคยเหมือนกันครับ ตอนนั้นพยายามเลิกอยู่ได้ไม่กี่วัน ก้เริ่มฝัน ในฝันก็ รู้ๆกันอยู่น่ะ
    แต่ผมสะดุ้งตื่น เพราะในฝันมีคนเดินผ่านแต่ไม่รู้ว่าใครเห็นแต่ขา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StormRain อ่านกระทู้
    ไม่ครับผมเนี่ยถ้าเกย์เดินมาใกล้แทบจะต่อยแล้ว ผมเป็นอะไรที่แบบว่า
    เกลียดเกย์อย่างมาก กระเทยก็เหมือนกัน แต่ถ้าให้ผมไปเป็นเกย์นี่
    ขอไม่ดีกว่าน่ะครับ
    ไปเกลียดเค้าทำไมล่ะ ตุ๊ด เกย์ เค้าก็คน มีดีมีเลวเหมือนกัน อย่าเกลียดคนที่เพศเลยดีกว่า
    จะบอกอะไรให้ พวกที่เหยียดเพศอย่างคุณน่ะ น่ารังเกียจมากกว่าเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ncawaken : 30th May 2012 เมื่อ 18:22

กล่าวขอบคุณ
    121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ncawaken อ่านกระทู้
    ไปเกลียดเค้าทำไมล่ะ ตุ๊ด เกย์ เค้าก็คน มีดีมีเลวเหมือนกัน อย่าเกลียดคนที่เพศเลยดีกว่า
    จะบอกอะไรให้ พวกที่เหยียดเพศอย่างคุณน่ะ น่ารังเกียจมากกว่าเยอะ
    ขอโทษครับ ต่อจากนี้ไปผมไม่เหยียดเพศแล้วครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    หนังสือสุขศึกษาก็บอกครับว่า ได้เเต่อย่ามาก-.-

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ไปบวช ปะ.....

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อย่าฝืนไปเลยไอหนุ่มปล่อยๆๆไปเหอะแต่อย่าหมกมุ่นก็พอเดียวพอเวลาเอาจริงมันไม่ทันกินน้ำ...นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tff007 : 30th May 2012 เมื่อ 20:48

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อือ
    ในหนังสือสุขน่าจะมีนะ

ModernFrostz
    My Spec:ATI HD RADEON 5450 1GB# HDD 500GB (มันเห็นเเค่300กว่าฮ่าๆ) CPU I3 3.10 GHZ RAM2 GB
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    Blog Entries
    1
    โอ้ยๆ กระทู้นี้มาเเรง ไม่ต้องเลิกก็ได้ครับ ^ ^ มันเป็นธรรมชาติ ของผู้ชาย เเต่ถ้าเลิกได้ก็ดี ลองเล่นเกม หรือตั้งใจ เรียน ทําอะไรก็ได้มันจะลืมไปเองครับ..

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    หาแฟนซะครับ เพื่อนผมบอกว่า
    "ถ้า***มีแฟน ***ก็ไม่เxี่ยน หรอกไอ้ฟรัด โร ด้า" !!!!

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    ตัดทิ้งดิ 5 5
    เป็นวิธีเลิกที่ดีที่สุดครับ ยืนยันแล้วโดยวิทยาศาสตร์อเมริกา
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ให้แฟนทำให้ แทน

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ไม่ Fap อ่ะดิแปลก

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    Blog Entries
    1
    ผมทนได้สุดๆนี่แค่อาทิตย์กว่าๆเองครับ
    ตอนนี้ก็กำลังพยายามเลิกแบบ จขกท. ละครับ
    แต่ที่ผมเป็นไรไม่รู้พอคุยปกติหรือไม่ก็คุยทางโทรศัพท์ แล้วก็อยู่ด้วยกันกะแฟน
    น้องชายผมมันก็ตื่นจากการหลับใหลเฉยเลย - -*

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    หาอะไรที่มันสร้างสรรค์ทำอ่ะครับ เช่นเล่นดนตรี ออกกำลังกาย อยากปล่อยให้ตัวเองว่างมากขนาดนั้น ห้ามหมกมุ่น และที่สำคัญต้องห้ามใจตัวเองครับ
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อย่า คิดเรื่องทะลึ่ง

อย่า จับ olo

เวลาไหน เกิดอาการ เปิด หนังที่ ชอบดูเลย

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    เหลวไหลหน่า! มันไม่มีหรอก ไอ้เรื่องพรรค์นั้น !!

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เตะบอลดิ - -*
    จะดูลายเซ็นต์ผมเหรอ........ฝันไปเหอะ

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ผมไม่สามารถทำได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    มีใครเป็นเหมือนผมบ้างว่าระหว่างแฟนกับ Fap มันคนล่ะอารมณ์กัน

ตอนแฟนไปเรียนผมก็แอบ Fap แต่พอมันกลับมาแก้ผ้าอาบน้ำ ผมก็ตามน้ำไป......

สรุปแล้ว ไม่ว่าทางได้ คุณก็ต้องเสียน้ำอยู่ดี อย่าเลิกเลย......

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ไดเแฟน จะได้เปลี่ยนจาก Fap Fap Fap มาเป็น ตับ ๆ ๆ ผมฟันธงได้ ว่าต้องเลิกได้แน่ ยิงถ้าได้คนที่ ชอบรุนแรงด้วย คุณจะระบม จนไม่อยากเข้าใกล้แฟนเลยล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    222
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    บวชพระครับเพราะถ้าท่านFAPจะผิดศีลอย่างร้ายเเรงบวชสักเดือนพอ(ปล.ฝันเปียกไม่ผิดศีล)
    ในสังฆาทิเสส ๑๓ มีอยู่ข้อเดียวเกี่ยวกับการ FAPคือภิกษุแกล้งทำให้น้ำอสุจิเคลื่อน ต้องสังฆาทิเสส
    สังฆาทิเสสคือ
    สังฆาทิเสส มาจากคำว่า สังฆะ + อาทิ + เสสะ = อาบัติที่ต้องอาศัยสงฆ์ทั้งในกรรมเบื้องต้นและกรรมที่เหลือ (กฎข้อนี้โหดเป็นอันดับที่2)

กรรมเบื้องต้น (อาทิกรรม) คือ ปริวาส และ มานัต คือ เมื่อภิกษุต้องอาบัติสังฆาทิเสสแล้ว จะต้องอยู่ปริวาสเท่ากับจำนวนวันที่ปกปิดไว้ หลังจากนั้นมาอยู่มานัตอีก ๖ ราตรี ทั้งขั้นตอนปริวาสและขั้นตอนการอยู่มานัตนี้ ต้องอาศัยสงฆ์เป็นผู้ให้ โดยผ่านพิธีสงฆ์ที่เรียกว่า ญัตติจตุตถกรรมวาจา คือ สวดญัติติ ๑ ครั้ง สวดอนุสาวนา ๓ ครั้ง รวมเป็น ๔ ครั้ง

กรรมที่เหลือ (เสสกรรม) ได้แก่การชักเข้าหมู่ หรือการสวดอัพภาน เป็นขั้นตอนสุดท้ายของการประพฤติวุฏฐานวิธี (วิธีออกจากอาบัติสังฆาทิเสส) จะต้องอาศัยพระสงฆ์อย่างน้อย ๒๐ รูป สวดให้พ้นจากอาบัติสังฆาทิเสส ขั้นตอนนี้เป็นญัตติจตุตถกรรมวาจาเช่นเดียวกัน เมื่อผ่านขั้นตอนนี้ไปแล้ว ภิกษุนั้นจึงถือว่าพ้นจากอาบัติสังฆาทิเสส เป็นปกตัตตะภิกษุ (ภิกษุที่เป็นปกติ) เหมือนเดิม

นอกเรื่องสักหน่อยเเต่จขกท.ไม่กล้าFAPเเน่ตอนนี้ผมเป็นเเค่เณร

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ผมทำไม่ได้อะ อดได้แต่ อาทิตย์เดียวเอง 55555

ไม่ต้องหยุดหรอกครับ จขกท. ทำแค่ตอนอยากก็พอ ไม่ใช่ทุกวันวันละ 2 ครั้ง 55
    Avenged Sevenfold

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StormRain อ่านกระทู้
    ผมขอถามหน่อยล่ะกันมีผู้ชายคนไหน ไม่ Fap บ้าง
    หมายถึงตั้งแต่เกิดเลยครับ
    ไม่มีหรอกครับ ถ้ามีผมว่า คนนั้นคงร่างกายผิดปกติ ไม่ก็จิตไม่ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    เลิกเหล้ายังจะง่ายซะกว่า