ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: CDC!ZombieFun!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973

CDC!ZombieFun!

เชื่อว่าหลายคนคงได้อ่านข่าวเกี่ยวกับที่CDCออกมาเตือนซอมบี้กันเเล้วนะครับ แต่ความจริงมันอาจจะเป็นแบบนี้
    ตามไปอ่านกันโลด
    จิ้ม...
    555+โดนต้มซะเปื่อยเลยมั้ยละ
    รู้มั้ยตอนแรกผมไม่Funกับมันแฮะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อื้มผมว่าผมไม่โดนต้มนะ เพราะพอผมอ่าน ผมก็ขำจนตกเก้าอี้ อ่ะ (:

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuukrit อ่านกระทู้
    อื้มผมว่าผมไม่โดนต้มนะ เพราะพอผมอ่าน ผมก็ขำจนตกเก้าอี้ อ่ะ (:
    555+ เป็นเช่นกัน

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    555 แต่ผมอ่านไม่ออกอะ
    (คลุมดำทำไม)

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    IT'S A TRAP ! ! !

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    skill eng kak ครับผม

อยากสนิท สกิดซิจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    895
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,607
    CDC มีวิธีการใหม่ความสนุกของการเรียนการสอนเกี่ยวกับการเตรียมความพร้อมฉุกเฉิน นวนิยายกราฟิกใหม่ของเรา "การเตรียมความพร้อม 101: Pandemic Zombie" แสดงให้เห็นถึงความสำคัญของการเตรียมความบันเทิงในทางที่ผู้คนทุกเพศทุกวัยจะได้เพลิดเพลินกับ ผู้อ่านดังต่อไปทอดด์, จูลี่และ Max สุนัขของพวกเขาเป็นโรคใหม่ที่แปลกประหลาดเริ่มต้นการแพร่กระจายเปลี่ยนคนธรรมดาให้เป็นซอมบี้ ติดรอบที่สิ้นสุดสำหรับบิดที่น่าแปลกใจที่จะขับรถบ้านความสำคัญของการเตรียมการฉุกเฉินใด ๆ รวมอยู่ในนวนิยายเรื่องนี้เป็นรายการตรวจสอบเตรียมความพร้อมเพื่อให้ผู้อ่านจะได้รับครอบครัวของพวกเขาในสถานที่ทำงานหรือโรงเรียนให้พร้อมก่อนการนัดหยุดงานภัยพิบัติ คลิกที่ภาพด้านล่างเพื่อดูโนเวล หลักฐานที่สามารถพบได้โดยคลิกที่ข้อความ "เข้าถึง" ไฟล์ PDF ต้องการสั่งซื้อสำเนาของคุณเองจากโนเวล
    CPU i52400 RAM 8GB 1600Mhz VGA 7770 CU ll OC XFX650W GAH77MD3H

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    กระทู้นี้คืออะไรข่าวหรือ?

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    สรุปคือมันต้มเราหรอวะเนี้ย -*-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ D3COY อ่านกระทู้
    CDC มีวิธีการใหม่ความสนุกของการเรียนการสอนเกี่ยวกับการเตรียมความพร้อมฉุกเฉิน นวนิยายกราฟิกใหม่ของเรา "การเตรียมความพร้อม 101: Pandemic Zombie" แสดงให้เห็นถึงความสำคัญของการเตรียมความบันเทิงในทางที่ผู้คนทุกเพศทุกวัยจะได้เพลิดเพลินกับ ผู้อ่านดังต่อไปทอดด์, จูลี่และ Max สุนัขของพวกเขาเป็นโรคใหม่ที่แปลกประหลาดเริ่มต้นการแพร่กระจายเปลี่ยนคนธรรมดาให้เป็นซอมบี้ ติดรอบที่สิ้นสุดสำหรับบิดที่น่าแปลกใจที่จะขับรถบ้านความสำคัญของการเตรียมการฉุกเฉินใด ๆ รวมอยู่ในนวนิยายเรื่องนี้เป็นรายการตรวจสอบเตรียมความพร้อมเพื่อให้ผู้อ่านจะได้รับครอบครัวของพวกเขาในสถานที่ทำงานหรือโรงเรียนให้พร้อมก่อนการนัดหยุดงานภัยพิบัติ คลิกที่ภาพด้านล่างเพื่อดูโนเวล หลักฐานที่สามารถพบได้โดยคลิกที่ข้อความ "เข้าถึง" ไฟล์ PDF ต้องการสั่งซื้อสำเนาของคุณเองจากโนเวล
    ให้พี่ Google แปลให้สินะ 55+

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atchapong39 อ่านกระทู้
    ให้พี่ Google แปลให้สินะ 55+
    555+น่าใช่ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Smile

ไม่แน่ใจว่าเรื่องข่าวซอมบี้นั้นจริงเท็จแค่ไหน
    แต่ที่โพสนี้ link ไป ผมอ่านได้ใจความว่า
    "ทาง CDC เขาทำการ์ตูนเล่มนี้ออกมาเพื่อให้ประชาชนทั่วไปสามารถอ่านได้อย่างเข้าใจและสนุกไปกับการเตรียมตัวเพื่อการป้องกันภัยซอมบี้"

คิดกันเอาเองนะครับ
    ส่วนข้อมูลที่ CDC เขาประกาศเตือนมา ผมก็ไม่รู้ว่าจริงเท็จแค่ไหนนะ