ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    Xbox 360

กระทู้ที่แล้ว ที่พี่บอกว่า Xbox Slim 4gb+kinect + Copy เป็นราคา 15900 โดยใช้วิธีใส่Drive 9504เข้าไป

ผมสงสัยว่า ถ้าทำวิธีอื่นจะได้ไหมอ่ะครับ คือถ้าทำแบบ PCB ได้ไหม เห็นราคามันถูกกว่า ?

--------------------------------------------------------------------

PS3

ผมเห็นราคามันถูกกว่าXbox 360สืบเนื่องจากกระทู้ที่พี่ตอบUsernameคนนึงไป

ที่บอกว่า PS3 สีดำ 11200 บาท - สีขาว 11900 บาท อยากจะทราบว่า ถ้าผมซื้อเครื่องPS3ไป ที่้เล่นเกมผ่านHDDถ้าไปลงเกมครั้งนึงเสียเงินครั้งละเท่าไหร่ครับ

แล้ว ผมเห็นข่าว แว๊บ ๆ ว่า PS4 จะมาจริงหรือไม่ กลัวว่าซื้อมาแล้ว มันจะตกยุค เพราะทางบ้านผมก็ไม่ได้ร่ำรวยอะัไรมาก พ่อของผมจะซื้อเพราะสอบได้ที่ 6

รบกวนตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตอบหน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ !!~

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: