ผมแนะนำให้โหลดตัว เดียวกันกับผม repack blackbox เพราะท่าคุณยังดื่อไม่ได้โน้นไม่ได้เล่นไม่ได้ติดไอ่นี่ crack ไม่รอด ตามนี้เหอะครับ..ผมสงสารคุณๆท่านๆวะจริงๆ จริงๆอีกทีเหอะ..

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
window 7 / 64bit เล่นได้ครับ (ผมโหลดของ repack-blackbox) สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ One2Up (DIRECT LINK)
โหลดเสร็จ..ติดตั่ง..เสร็จเข้าเกมส์..แล้ว.สร้าง Social Club account /ล็อคอิน\ แล้วเข้าเล่นเกมได้เลย (ไม่ต้อง crack)

ก็ตามนั้น

เอาไปดูกันเยอะๆ อิอิ เท่าที่เล่นไปถึงด่าน สนามฟุตบอล ก็ยังไม่มีปัญหาใดๆนะครับ...