ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 376

[PC] Burnout Paradise The Ultimate Box [ลิ้งตรง][MF][Full-ภาษไทย][2.82 GB]

Burnout Paradise : The Ultimate Box

Year: 2009
    Genre: Arcade / Racing (Cars) / 3D
    Platform: PC
    Release date: February 5th, 2009
    Developer: Criterion Games
    Publisher: Electronic Arts
    Type of publication: license
    Release Group: RELOADED
    Language: Multi8
    Size: 2.89 GB

BurnOut ภาคนี้ เน้นการบดขยี้ ชนเบียด ถูกใจคอซาดิสต์ เป็นแน่แท้ หลังจากที่ออกมาในเครื่อง PS3 และ XBOX360 ซึ่งได้คะแนน Review GameSpot ไปถึง 9 คะแนนเลยครับ มาถึงเวลาชาว PC กันบ้างแล้วครับ BurnOut ถ้าเอ่ยถึงเกมนี้หลายคนคงรู้จักกันดีว่าเป็นเกมแข่งรถที่ฉีกแนว จากเกมแข่งรถเกมอื่น ที่ไม่ได้เน้นเพียงการเข้าเส้นชัยหรือทำเวลา ได้ดีที่สุด แต่เกมนี้มีหลักง่ายๆคือ เบียด ชน บดขยี้ กระแทก รถคันอื่นให้แหลกกระจุย เรียกได้ว่าเกมนี้เราต้องไม่ปราณีคู่แข่งนั่นเอง แค่ทำยังไงก็ได้ให้รถคู่แข่งได้รับความเสียหายมากที่สุดแล้วเราจะได้คะแนน และเกมนี้ยังได้ใช้ระบบฟิสิกส์ที่คำนวนการโดนชนหรือกระแทกของตัวรถ เมื่อเกิดความเสียหายได้อย่างสมจริง เรียกว่าโดนชนตรงส่วนใด ตัวถังรถก็ยุบตรงส่วนนั้นเลยครับ Burnout Paradise มาพิสูจน์ให้คุณเห็นว่า การขับรถไล่ชนมันสนุกแค่ไหน! ด้วยเทคโนโลยี Next Gen จะทำให้คุณได้สัมผัสกับภาพการชนอันสมจริง ในขณะนี้ทีมพัฒนาเกมได้ทำเกมในแบบที่เค้าอยากทำมาตั้งแต่แรก นั่นคือการขับรถแบบเปิดกว้าง ที่เปิดโอกาส ให้คุณได้แข่งรถทุกที่ ทุกเวลา! ภาคที่ 5 นี้เราจะพาเหล่านักซิ่งมากันที่เมือง Paradise City เป็นเมืองที่สวยงามสมกับชื่อเมืองสวรรค์ แต่จริงๆแล้วที่บอกสวรรค์นั้นคือสวรรค์สำหรับขาซิ่งต่างหากเพราะเมืองนี้คือ สนาม แข่งรถใต้ดินชั้นยอดเลย เมืองนี้จะมีถนนค่อนข้างกว้าง มีเลนหลายเลนทำให้ซิ่งกันได้อย่างจุใจ แต่ถึงแม้เลนถนนจะกว้างแต่เมืองนี้ค่อนข้างมีการจราจรที่คับคั่ง ทำให้เวลาซิ่งนั้นต้องระมัดระวังการประสานงาอย่าง มากตามไปด้วย จะขับช้าก็ไม่ได้เพราะคู่แข่งจ่อก้น ขับเร็วการจราจรก็คับคั่งรถเยอะอีก หากละสายตาจากหน้าจอไปหยุดพักหายใจล่ะก็ยับเยินแน่ และจุดที่ตื่นเต้นสุดของภาคนี้คือการซิ่งฝ่าไฟแดงผ่าน 4 แยก ปกติแล้ว ถ้าทางเราไฟเขียวก็จะไม่มีอะไรตื่นเต้น แต่ถ้าไฟแดงล่ะก็ รถจากทางด้านซ้ายหรือขวาจะกรูกันขับผ่านแยก เราจะต้องหาทางขับฝ่าไปให้ได้ ซึ่งอาจใช้ตัวช่วยเป็นเนินกระโดดข้ามไป สำหรับภาคนี้นั้นจะมีระบบที่เป็นกฏ กติกาเพิ่มเข้ามาอย่างหนึ่งนั่นคือ เมื่อคุณเข้ามาเพื่อจะซิ่งในเมืองนี้คุณจะได้รับใบขับขี่ประจำเมือง Drivers License ก่อน ซึ่งมันจะทำการจดบันทึกสถิติการแข่งของคุณเอาไว้ รวมไปถึงสถิติชนแหลกด้วย ซึ่งจะแยกกันไป ตามประเภทของการแข่งขัน หากทำสถิติได้ครบตรงตามต้องการ ใบขับขี่ของเราก็จะได้เลื่อนขั้นไปแข่งในระดับที่สูงขึ้นไป จนถึงระดับสูงสุดเป็นการแข่งระดับ Legend กลายเป็นนักขับตำนานของเมืองไปเลย

Spec ขั้นต่ำ:
    * CPU: 2.8 GHz Intel Pentium 4
    * RAM: 1 GB
    * Graphics card: 128 MB Video card with Pixel Shader 3.0
    * Internet (required for online activation): 512 Kbps

Spec ที่แนะนำ:
    * CPU: 3.2 GHz Intel Pentium 4
    * RAM: 1.5 GB
    * Graphics card: 128 MB Video card with Pixel Shader 3.0
    * Internet (required for online activation): 512 Kbps

VIDEO

วิธีติดตั่ง

1.แตกไฟล์ทั้ง 16 ไฟล์จะได้ไฟล์ "Burnout Paradise The Ultimate Box" (ผู้ที่โหลดลิ้งตรง สามารถติดตั้งได้ทันที !)
    2.คลิกที่ Autorun เพื่อเริ่มการติดตั้ง
    3.CD-Key DK88-Y7KY-GMVR-EGMR-ZRLD
    4.พอติดตั้งเสร็จ
    5.ให้ไป Copy Crack ในโฟเดอร์ Crack ไปวางทับในโฟเดอร์ ที่เราติดตั้งเกม
    6.เข้าเกม แล้วสมัครด้วยนะครับ ตามภาพ

สร้างแอคเคานท์ คลิก !!!

คลิกเข้าไป เพื่อกรอกข้อมูล กรอกให้ครบน่ะครับ !!!

ลิ้งตรงครับ

1 PART

Crack LINK-1 สำหรับคนที่โหลดลิ้งตรงน่ะครับ

Crack LINK-2 สำหรับคนที่โหลดลิ้งตรงน่ะครับ

Crack LINK-3 สำหรับคนที่โหลดลิ้งตรงน่ะครับ

Crack LINK-4 สำหรับคนที่โหลดลิ้งตรงน่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ obelick อ่านกระทู้
    เรียบร้อยคับ ลิ้งตรงโหลดลงเล่นได้ร้อยเปอร์ ขอบคุณคับ ลง update ก่อน copy crack นะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pal12345 อ่านกระทู้
    ลิ้ง ตรง แรง จิง ขอบ คุณ ครับบบบบบบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beerc15 อ่านกระทู้
    window 7 เล่นได้ 100000000 เปอร์เซ็นครับ โหลดลิ้งตรงแตกไฟล์ไม่มีปัญหาครับ มันมากก ขอบคุณครับบ
    ปล. ใส่ Recovery ทุกไฟล์ครับ ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pikza8529 : 10th June 2015 เมื่อ 16:58

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอดันทีนึงน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    ขอด้วยๆครับน่าเล่นดี

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    thank ก่อนเดี๋ยวมาโหลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลด ลิ้งตรงมาแตกไฟล์ไม่ได้อ่ะคับ
    ซ่อมแล้วก็ไม่ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    สูบๆๆ อย่างรวดเร็ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เรียบร้อยคับ ลิ้งตรงโหลดลงเล่นได้ร้อยเปอร์ ขอบคุณคับ ลง update ก่อน copy crack นะคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banyen อ่านกระทู้
    โหลด ลิ้งตรงมาแตกไฟล์ไม่ได้อ่ะคับ
    ซ่อมแล้วก็ไม่ได้
    ไฟล์ไหนเสียแล้วซ่อมไม่ได้ โหลดอันนั้นไปทับเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลด MF เล่นได้ 100%

ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    วินโดว์7เล่นได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 7_UP อ่านกระทู้
    วินโดว์7เล่นได้มั้ย
    เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ของผมมันโหลดนานเหลือเกิน

เป็นเเบบนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guitar36 อ่านกระทู้
    เป็นเเบบนี้ครับ
    เช็คสเปคหรือยังครับ ลองออกเข้าใหม่ดูสิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    THANKS !!!

กล่าวขอบคุณ
    28
    เล่น ได้ กี่ เปอร์ ครับ ผม รอ คำ ตอบ ได้ บอก ด้วย ละ กัน ผม รอ อยู่ ตอบ มา ด้วย นะครับ 20/8/54 ออน ทั้ง วัน

กล่าวขอบคุณ
    28
    ทำไม ผม แปลง ไฟล์ ไม่ได้ อะ เจ้า ของ กระทู็ ช่วย ตอบ ที ครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ไฟล์เสีย งะ โหด อันเดียว แปลง ไฟล์ ก่ไม่ได่

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไม Mediafire โหลดช้าจังเลยอ่ะครับ PART ล่ะ 1 ช.ม T__T ( Net true )

กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ขอบคุณนะครับ อิิอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leizaa อ่านกระทู้
    ทำไม ผม แปลง ไฟล์ ไม่ได้ อะ เจ้า ของ กระทู็ ช่วย ตอบ ที ครับ
    แปลงไฟล์ยังไงครับ ไม่เข้าใจ
    หมายถึงแตกไฟล์หรือป่าวครับ ?

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ขอบคุณครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: