ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เป็นงี้มา 4 - 5 วันเเล้วลงครบทุก CRACK เจอเเต่เเบบเดิม

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Samhunsa อ่านกระทู้
    เป็นงี้มา 4 - 5 วันเเล้วลงครบทุก CRACK เจอเเต่เเบบเดิม
    นั่น สมัครโปรไฟล์ไว้ตั้ง 2 อัน -*-

ลองเอามาลอคอินสักอันสิครับ

ถ้ายังไม่ได้ ลองไปอ่านวิธี ลงเกม ลงCrack ในหน้าแรกดีๆครับผม

หรืออยากจะลอง Crack ตัวอื่นก็ ของ Ramis เลยครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=98860

แต่ผมแนะนำ Crack ของผมกระทู้นี้นี่แหละลองทำๆดูครับ ผมเล่นมาได้ครึ่งเกมแล้ว ไม่มีปัญหา ทำไมคุณมีละครับ ลองหาทางแก้ด้วยตัวเองน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 8th June 2012 เมื่อ 20:49

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เยอะโหดจริงๆ

ModernFrostz
    My Spec:ATI HD RADEON 5450 1GB# HDD 500GB (มันเห็นเเค่300กว่าฮ่าๆ) CPU I3 3.10 GHZ RAM2 GB
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    1
    ขอบคุณมากครับ เล่นรอซื้อของเเท้ในสตรีม เก็บตังอยู่ - -

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    ลงเสร็จทีแรกผมเผลอลง crack ก่อนแล้วอัพเดท เล่นไม่ได้เลย แต่ตอนนี้อัพเดททีหลังเล่นได้แล้วครับ

เล่นได้ 100 ล้านเปอร์ครับ ภาพสวยมากๆ โหลดตั้งนาน 4 DVD (- -*)

ปล. ผมต้องไม่ต่อเนตถึงจะเข้าเล่นได้ปกติ ถ้าต่อเนต หลังล็อกอินแอคเค้า ภาพจะลายๆ เป็นยังไงก็ไม่รู้ ลงรูปไม่เป็นอะ...พอจะมีทางแก้ไหมครับ ???
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    ทำไมของผมมันล็อกอิน ไม่ได้อ่ะครับ มันฟ้องว่าไม่ได้ต่อเน็ต ทั้งๆที่ต่ออยู่ เอ้อ งงเลย เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    253
    2
    โอ้ว ได้ล่ะครับ ตัวเกมส์ผมเอามาจากเพื่อน มันโหลดบิทมาส่วนแครกรีโหลด เอามาจากท่าน natchapon665 แล้วก็แครก THETA แพท 1.0.0.22 จากท่าน Ramis ปนๆ มั่วๆ แต่ชั่วครับ (ต้องปิดเน็ตก่อนเข้าเกมส์ด้วย)

ตอนนี้กำลังโหลดของท่าน natchapon665 อยู่อีกอัน (เนื้อที่ HDD เหลือเยอะ ฮิๆ) ถ้าได้ยังไงเดี๋ยวจะมาบอกอีกทีครับ (ของผมตัว Full นะครับ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเข้าเกมไม่ได้ มันค้าง แถมทำให้คอมอืดไปเลย แต่พอเข้าได้แล้วก็เป็นจอดำ
    [FONT=Comic Sans MS]ก่อน setup ปิด เน็ต - firewall แล้ว
    สเป็ค core 2 duo 2.94
    ram 2 G
    gigabite GT 220
    windows 7 64 bit
    ช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยน่ะครับ ขอบคูนมากคับ[/FONT]

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ของผมมันอัพเดทเสร็จมันเข้าเกมส์เองเฉยเลยครับ แล้วก็ จอดับไปเลย เหมือนขนาดจอจะเกิน

ผมลองปรับขนาดจอลงก็ไม่ได้ มีใครเป็นเหมือนผมมั้งไหมครับเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มายืนยันให้ เล่นได้ 100%จ้าาา
    ตอนนี้ เล่นถึง Chapter 2 ละ

พวก Crack อะไร เงี้ย ๆ ทำตามที่พี่อาร์ม บอกก็เล่นได้ละครับ ง่าย ๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    กดกลิ้ง กับ ต่อยยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathnotebew อ่านกระทู้
    มายืนยันให้ เล่นได้ 100%จ้าาา
    ตอนนี้ เล่นถึง Chapter 2 ละ

พวก Crack อะไร เงี้ย ๆ ทำตามที่พี่อาร์ม บอกก็เล่นได้ละครับ ง่าย ๆ
    ของนายมีไห้ใส่ผาสมั้งรึป่าวครับ ของผมทำตามหมดเเล้วยังมี ผาสขึ้นมาไห้ใส่ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Samhunsa อ่านกระทู้
    ของนายมีไห้ใส่ผาสมั้งรึป่าวครับ ของผมทำตามหมดเเล้วยังมี ผาสขึ้นมาไห้ใส่ตลอด
    ของผม ไม่มีใส่ พาสเวิรด อะไรเลยคับผม .... แค่สมัคร ID เสร็จ LOGINก็เข้าไปเล่นได้ละคับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathnotebew อ่านกระทู้
    ของผม ไม่มีใส่ พาสเวิรด อะไรเลยคับผม .... แค่สมัคร ID เสร็จ LOGINก็เข้าไปเล่นได้ละคับ
    ทำไม่ของผมทำตามทุกตอนเเล้ว ยังต้องใส่ผาสอีกอ่ะครับผมใช้ CRACK - REVOLT! อ่ะ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    เป็นกำลังใจให้ คุณอาม

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เล่นได้แล้วครับผม
    ที่บอกจอมันดับอะผมแก้ได้แล้วครับ
    ใครที่จอดับ ขึ้น Out of Range วิธีแก้นะครับ
    Windows7 เข้า Documents แล้วไปที่ Rockstar Games ต่อด้วย Max Payne3
    ตรงไฟล์ graphics ดับเบิ้ลคลิกเข้าไปนะครับแล้วแก้ไฟล์ ตามนี้

<?xml version="1.0" encoding="UTF-8"?>

<Graphics Version="1">
    <Resolution value="14"/>
    <Width value="1600"/> เปลี่ยนเลขตรงนี้เป็นขนาดจอของคุณครับ (ถ้าไม่รู้ก็ไปดูขนาดจอที่หน้า Desktop เอานะครับ )
    <Height value="900"/> ซึ่งขนาดจอของผมคือ 1600*900 ก็เปลี่ยนตามขนาดของท่านๆแล้วกันนะครับผม
    <RefreshRate value="60"/>
    <Fullscreen value="1"/>
    <TextureQuality value="1"/>
    <AnisotropicQuality value="1"/>
    <Vsync value="1"/>
    <SSAO value="0"/>
    <ShadowQuality value="3"/>
    <ReflectionQuality value="3"/>
    <WaterQuality value="2"/>
    <FXAA value="3"/>
    <Tessellation value="3"/>
    <HighQualityShaders value="1"/>
    <DirectXVersion value="3"/>
    <MSAA value="2"/>
    </Graphics>

Cradit เวปฝรั่งจำชื่อเวปไม่ได้แล้วครับ ขออภัย

นี้รูปครับเล่นได้ครับ

ส่วนแคล็กผมลงมั่วๆนะครับตอนแรกก็เล่นไม่ได้ เลยเข้าตามลิ้งของท่าน Ramis แทน แล้วผมเลือกใช้ UPDATE.v1.0.0.22-RELOADED อันนี้อันเดียวเท่านั้นครับ
    ขอบคุณครับตอนนี้เล่นได้แล้วไม่ต้องตัด้น็ตก็เล่นได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย double6 : 10th June 2012 เมื่อ 20:16

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ผมแก้ปัญหาของผมได้ละครับ...แต่หลายคนน่าจะเป็นเหมือนกันบ้าง ขอเพิ่มเติมวิธีลง CRACK - REVOLT นะครับ

ก่อนจะลงแคร็ก ปิดต้านไวรัส/ปิดเน็ตก่อนดีที่สุด แล้วค่อยเปิดเนตอีกทีตอนอัพเดต

ลงเกมลงแครกอะไรเสร็จแล้ว แนะนำให้เติม -scofflineonly ไปหลังตัว shortcut เข้าเกม (คลิกขวา > Properties > ตรงช่อง Target)

เช่นแบบนี้ : "E:\Program Files\Rockstar Games\Max Payne 3\PlayMaxPayne3.exe" -scofflineonly

เป็นการบังคับให้ Social club ล็อกอินแบบ ofline ทำให้เราไม่ต้องตัดเนตเวลาเล่น...ไปลุยกันต่อเลย อิอิ

Credit (ต้นฉบับ) : จากกระทู้คุณ Ramis
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    2
    ^
    ^
    ^
    ขอบคูมากครับ เล่นจนเคลียพึ่งรู้ว่าไม่ต้องตัดเน็ตนี่ใช้วิธีนี้ ฮิๆ เวรกรรมจริงๆ - -"

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    โหลดรีแพคมาหลายครั้งแล้วมีปัญหาแต่ตัวเต็มลงแปบตัวเล่นได้ 100 %ครับ ถึงจะช้าหน่อยแต่ก็ชัวครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    1,004
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zuzero อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ขอบคูมากครับ เล่นจนเคลียพึ่งรู้ว่าไม่ต้องตัดเน็ตนี่ใช้วิธีนี้ ฮิๆ เวรกรรมจริงๆ - -"

ผมเล่นไปครึ่งเกมก็เพิ่งจะรู้ รำคาญต้องตัดเน็ตอยู่ตั้งนาน 555

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แล้วตกลง มันต้องลงเกม แบบไหนกันแน่

ผมลงตามนี้

Install *
    1. โหลดไฟล์ครบทั้งหมดแล้ว ให้ทำการแตกไฟล์ ทั้ง 4 แผ่นน่ะครับ
    2. เข้าไป Mount Image แผ่นที่ 1 ติดตั้งเกมตามขั้นตอนครับ
    3. สักครู่มันจะถามหาแผ่นที่ 2 ก็Mount แผ่น 2 ทับไปแล้วกด ok ครับ
    4. มันจะถามหาแผ่น 3-4 เรื่อยๆ ก็ทำตามอย่างข้อที่ 2 ครับ
    5. เสร็จแล้วตัวเกมมันจะให้เราอัพเดท ก็รอมันอัพเดทไปจนกว่าจะเสร็จหมดทุกอันครับ
    6. เสร็จแล้วโหลด ไฟล์ Crack ครับแตกไฟล์ ก๊อปไฟล์ทั้งหมดไปวางทับโฟลเดอร์ที่เราลงเกมไว้
    7. เข้าเล่นเกม พร้อมกับสมัคร ID Rock Star นะครับ
    8. แค่นี้ก็เล่นได้แล้วครับผม
    พอลงเกมเสร็จ อัพเดท ลงแคร็ก ปิดเน็ต กดเข้า มันขึ้น max payne 3 has stopped working

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alutiiq อ่านกระทู้
    แล้วตกลง มันต้องลงเกม แบบไหนกันแน่

ผมลงตามนี้

พอลงเกมเสร็จ อัพเดท ลงแคร็ก ปิดเน็ต กดเข้า มันขึ้น max payne 3 has stopped working
    ถ้าลงเกมโดยใช้ Crack ของ REVOLT! ไม่ต้องปิดเน็ตครับ ลงเกมไปให้เสร็จ แล้วเกมมันจะให้อัพเดท ครับ ก็รอให้มันอัพเดทไปจนครบ แล้วค่อยลง Crack เข้าเกมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ถ้าลงเกมโดยใช้ Crack ของ REVOLT! ไม่ต้องปิดเน็ตครับ ลงเกมไปให้เสร็จ แล้วเกมมันจะให้อัพเดท ครับ ก็รอให้มันอัพเดทไปจนครบ แล้วค่อยลง Crack เข้าเกมครับ

ทำตามที่บอกแล้ว แต่มันก็ยังไม่ได้เลยอะครับ แล้วเวลาลงแคร็กไปแล้ว ต้องกดอัพเดทแพทอีกทีใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alutiiq อ่านกระทู้
    ทำตามที่บอกแล้ว แต่มันก็ยังไม่ได้เลยอะครับ แล้วเวลาลงแคร็กไปแล้ว ต้องกดอัพเดทแพทอีกทีใช่ไหม
    ลง Crack แล้ว ก็ไม่ต้องอัพเดทแล้วครับ อัพเดทแค่ตอนลงเกมเสร็จครับ (มันจะอัพเดทนานหน่อย)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ลงแล้วครับแต่ มัน อัพไป 1.0.9 อะไรนี้ละ ลงแค๊ก เข้าเกมไม่ได้เลยย