ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 622

[Wii] Monster Hunter 3 Tri [USA][MF]

joker123
    PC PSP Wii >>> Blog <<< Wii PSP PC
    วิธีซ่อมไฟล์ Recovery recode 5% all file

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    มันแพทอังกฤษรึว่าตัวอังกฤษเลยอ่ะครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YcF อ่านกระทู้
    มันแพทอังกฤษรึว่าตัวอังกฤษเลยอ่ะครับ
    ภาษาอังกฤษ 100 % เลยครับ ไม่แพท
    PC PSP Wii >>> Blog <<< Wii PSP PC
    วิธีซ่อมไฟล์ Recovery recode 5% all file

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอบคุณสำหรับเกม ดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณค่ะ กำลังโหลดอยู่ กะจะเล่นด้วย dolphin อ่ะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แนะนำเลยครับเกมนี้สนุกจริงๆ ผมก้อเล่นใน Dolphin เล่นได้จนจบครับไม่มีปัญหา ไปเอาแพทเสริมเควสของออนไลน์แล้วเอามาเล่นคนเดียวโหดสุดๆครับตีบอสเกือบ ชม. กว่าจะตายเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    Emu สมบูรณ์ละเหรอครับ?

เห็นเมื่อก่อน ver.eng เเลคมากจนต้องเล่นเเพทช์eng

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karlongkar อ่านกระทู้

เห็นเมื่อก่อน ver.eng เเลคมากจนต้องเล่นเเพทช์eng
    อะไรหล่ะนั้น = ='' เป็นเวอร์ ENG แล้วจะแพท ENG ทำไมหล่ะครับ เมื่อก่อนมีแต่เวอ JAP แล้วเอามาแพท ENG ฮะ ส่วนปัญหาก็แก้ได้หมดแล้ว ก็สามารถเล่นกันจนจบได้ไปตั้งแต่เวอร์ JAP แพท ENG แล้วอ่ะ

แต่เวอร์ ENG นี้ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อยากจะลองเล่นบ้างจังเลยครับ แหะๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    file ที่ 13 load ไม่ได้ค่ะ รบกวนแก้ให้หน่อยค่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karlongkar อ่านกระทู้

ตอบแทนละกันครับ เห็นตอบไม่ตรงคำถาม Emu ยังไม่สมบูรณ์ครับสำหรับภาค ENG ถ้าเล่นโดยใช้วินโดว์32บิทแนะนำให้ใช้เวอร์ชั่นญี่ปุ่นแพทอังกฤษครับ ทำ FPSได้ในระดับที่น่าพอใจ แต่มีปัญหาก็ตอนปิด Bloom ส่วนถ้าใช้ วินโดว64บิท ซึ่งผมใช้อยู่ ก็พอกล้อมแกล้มเล่นภาค อังกฤษได้ แต่เฟรมเรตจะตกตอนที่มอนอยู่ในฉากเยอะๆ สรุปว่า วิน32ไม่แนะนำเล่นภาคอังกฤษ ส่วน64ลุยโลด ยอมเกมส์สปีดตกเหลือ85 ตอนมอนเยอะพอรับได้ ส่วนอีมูที่ผมใช้ เป็น SVN R5747M แล้วใส่โค๊ดปิดBloom ลองเวอร์ชั่นใหม่ของเวปไซด์ทางการเค้าอืดเป็นเรือเกลือ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากเล่นอยู่พอดีเลยลองขอโหลดเลยนะครับthank
    <<AMD PhenomIIX6 1100T Be>> (RAM GEIL DDR3 4GB Bus1333) (M/BAsrock880G)
    (CPU cooler V6GT)(Case cooler Master 430Black)<<EN9600GSO Magic>>

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    ทำไม เล่น ไม่ได้ ล่ะ พอกด เลือก เมือง มันก็ ค้าง ไปเลย งง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    พาส 2 โหลดไม่ด้ายอ่ะครับ แก้ให้หน่อยน่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ทำไมเล่นไม่ได้อ่ะ พอ กดเรื่มมันก้อค้างเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมผมโหลดแล้วมันบอกว่าพาสผิดหละคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับเกมส์ดีๆ ผมโหลดมาแล้วได้ทุก พาส แตกไฟล์แล้ว แต่ ก็อบลงแมม ไม่ได้ มันบอก แมมเต็มผมก็งง ขนาด ฟอเมทใหม่แล้วก็เหมือน เดิมลงไม่ได้ แต่พอโหลดอีกอัน ภาค3rd เป็น ผสมไม่อังกฤษ100 เล่นได้ แต่ใจจิง อยากเล่น 3tri มากกว่า ไงรบกวนบอกที ผมทำไม ก็อบลงแมม ไม่ได้ ผมใช้รุ่น 3000 fw5.03_Prometheus TY นั่งทำทั้งคืน อยากเล่นก็อยาก ดันลง แมมไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขนาด เมื่อแตกไฟล์ แล้วมี4589824 kb หรือ4.37G แมมผม16g ลองลบเกมส์ออกหมด ก็ก๊อบลงไม่ได้ ไงรบกวนเจ้าของกระทู้ บอกทีคับ ผมขาด อะไรไปหรือ เปลา ขอบคุณมากๆคับ จากใจ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kristsada111 อ่านกระทู้
    ขนาด เมื่อแตกไฟล์ แล้วมี4589824 kb หรือ4.37G แมมผม16g ลองลบเกมส์ออกหมด ก็ก๊อบลงไม่ได้ ไงรบกวนเจ้าของกระทู้ บอกทีคับ ผมขาด อะไรไปหรือ เปลา ขอบคุณมากๆคับ จากใจ
    เกม Wii ครับ ไม่ใช่ PSP

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กรรม ครับ ชัดเลยเลื่อนไปดูมา อยากเล่นจัดไม่ได้ดูว่า เป็นของไร -*- สรุปผมโง่เอง ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆเลยคับ T^T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ไหม

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    file ถูกลบหมดขัอร้องช่วยอัพใหม่ให้หน่อยครับท้าอัพให้จะกดขอบคุณให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตกลง โหลดได้ไหม นู๋อยากเลย นู๋ คันหู

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakaaom อ่านกระทู้
    ตกลง โหลดได้ไหม นู๋อยากเลย นู๋ คันหู

file มันถูกลบหมดแล้วคงต้องหาlink อื่นอ่ะครับ

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    โหลดไม่ได้ ตายเรียบ เลย

Tags for this Thread