ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    2

ขอสอบถามเรื่องลายเซ็น หน่อยครับ !!!

เราจะใช้โค๊ด ยังไงหรอครับ ทุกคน คือว่า เราต้องการใช้ รูปที่แต่งขึ้นมาครับ เป็น .GIF ช่วยหน่อยนะครับ

ProFile
    http://www.jokergameth.com/board/member.php?u=159726
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

DEVGRU
    Denver , Colorado
    กล่าวขอบคุณ
    1,577
    ได้รับคำขอบคุณ: 999
    1.โพสให้ครบ 400
    2.รอจบชื่อเป็นสีน้ำตาล

แค่นี้แหละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ starzerobenz อ่านกระทู้
    1.โพสให้ครบ 400
    2.รอจบชื่อเป็นสีน้ำตาล

แค่นี้แหละ
    แค่ 300 โพสครับและก็ 3 เดือนครับ

ท่านยังไม่สามารถใส่ภาพในลายเซ็นได้ครับ ต้องรอให้เป็นสมาชิก VIP ก่อนครับ

รายละเอียดข้างในเลยครับ เรื่อง ใส่ลายเซ็น / ชื่อ VIP (น้ำตาล) / ใส่ ไตเติ้ล

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonekaoka อ่านกระทู้
    แค่ 300 โพสครับและก็ 3 เดือนครับ

ท่านยังไม่สามารถใส่ภาพในลายเซ็นได้ครับ ต้องรอให้เป็นสมาชิก VIP ก่อนครับ

รายละเอียดข้างในเลยครับ เรื่อง ใส่ลายเซ็น / ชื่อ VIP (น้ำตาล) / ใส่ ไตเติ้ล
    ขอบคุณทั้ง 2 คนเลย ครับ
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ทำไม ต้องโพส ครบ 300 ด้วยน่อผมไม่เข้าใจเลย
    โพสเยอะไช่ว่า จะมีความรู้มาก ปรกติ เป็นคนไม่ค่อยชอบโพส

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggmix98 อ่านกระทู้
    ทำไม ต้องโพส ครบ 300 ด้วยน่อผมไม่เข้าใจเลย
    โพสเยอะไช่ว่า จะมีความรู้มาก ปรกติ เป็นคนไม่ค่อยชอบโพส
    มันเกี่ยวกันไหมครับเนี่ย ตอนนี่กฏคงเปลี่ยนแล้วมั้ง เขาคงจะมานั่งดูการกระทำก็แต่ละคนแล้วล่ะ โพสดีเยอะๆ แล้วค่อยให้ แล้วอีกอย่างขุดมาทำไมเนี่ย เก่าแล้วนะครับ

น้ำตาลแล้วนิครับ โชคดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pone123 : 4th June 2012 เมื่อ 14:47