ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 89

ขอ jpcsp emu ที่เล่นเกมส์ naruto shipuden ultimate ninja impact ได้ลื่น หน่อยคับ มีสเปคคอมผมเขียนไว้ด้วย

สเปคคอม
    CPU AMD Athlon(tm) II X2 250 Processor 3.00 GHz
    RAM 6 GB
    NIVDIA GeForce 210
    MB Asus M4N68T-M-LE-V2

ขอแค่ emu พอนะ

และท่ามีใครรู้วิธีแก้นี้มาบอกผมหน่อยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ridtha : 3rd June 2012 เมื่อ 17:41

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ลองไป ที่ ( Config => Crypto => Extrack decrypt to tmp ) ลองดูน๊ะครั๊บ ก็ไม่ค่อยจะทราบสาเหตุ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ไม่ได้ครับ

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363

อ๊ะครั๊บ ลองดู น๊ะครั๊บ ลองเซ็ตตามเค๊าดูเพื่อได้

ถ้าไม่ได้ลอง โหลดตัวเกมส์ จากเว็บนี้ น๊ะครั๊บ Click HERE
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 3rd June 2012 เมื่อ 20:00

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redsilwer อ่านกระทู้

อ๊ะครั๊บ ลองดู น๊ะครั๊บ ลองเซ็ตตามเค๊าดูเพื่อได้

ถ้าไม่ได้ลอง โหลดตัวเกมส์ จากเว็บนี้ น๊ะครั๊บ Click HERE
    ของผมกระตุ๊ก กว่า ใน คลิปนิดหน่อยเอง
    My Center Narutoteamรอชื่อสีน้ำตาล

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 110

ลองไปดู

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    รู้สึกว่าปัญ หาไม่น่าจะอยู่ที่สเปคเคร่องและการตั้งค่าน่ะ น่าจะเป็นเพราะ Emu ที่ยังไม่สมบูรณ์และการเลือกด่านในการเล่น มากกว่าครับ ในความคิดผมอ่ะ

อันนี้ผมเล่นนานแล้วอ่ะ มันก็ลื่นได้แค่นี้แหละ

อันนี้แบบเนื้องครับ

ที่มีวงกลมสีดำๆนั้นในเกมสืจริงไม่มีน่ะครับ เพราะผมเซ็ตให้เล่นได้กับเครื่องของผมจงต้องลดความสมจริงไป

ปล. ตอนกดตามกระตุกมากกดไม่ได้เลยซักกะตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 18th June 2012 เมื่อ 10:27