ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ของผมไปสอบวันที่ 30 พฤษภาคมครับ ไปสอบที่ ร.1 กลุ่มที่ 41 ผมวิดได้ 17 ที ได้ 75 คะแนน (โคตรเสียดายเลยครับ อีก 5 ทีเอง ไอ้นั้นเจือกโด่ขึ้นมา แล้วผู้คุมบอกว่า"ขึ้นลงอย่างซาดิส"ผมขึ้นให้พี่แน่ๆครับกลับมา หรัมระบม) ซิทอัพ(ลุกนั่ง)34 ครบ 100 เต็มชิวๆ
    ส่วนวิ่งนี้ก็ใส่เต็มแรงเลยครับ ได้ 3:15-3:20 (ฟังไม่ถนัด มันเหนื่อย) เฉลี่ยประมาณ 276-250 เต็ม 300 ผมจะผ่านมัยครับ ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ส่วนผมเรียนจบมา2ปีแล้วครับบ้านอยู่แถว เขาชนไก่ ครับ ใครปี2-3 แล้วไปเข้าค่ายอย่าลืมทักกันเน้อ บ้านผมอยู่ฝั่งตรงข้ามทางเข้าครับร้านอาหาร บอกมาจาก joker game เด๋วบอกแม่ผมทำข้าวให้กินฟรีเลย ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    จขกท คุณอยู่บ้าน ทำไรล่ะ ไม่เกี่ยวกับการฝึกที่โรงเรียนเลย คุณกลับมาบ้าน มาวิ่งมา ซิทอัพไรก็ได้นี่ ก่อนเขาจะสอบ อีกนานจะตาย ชิวๆเลย

แต่ผมไม่ได้ลงนะ ไม่ได้ขี้เกียจ แต่อยากลองรับใช้ชาติดู

จริงๆนะ ผมว่า 9 วันสุดท้าย ฝึกจริงๆ ไม่ได้เล่นๆ ทำได้อยู่แล้ว ผมวิ่งรอบสนาม 4 รอบ 2 วัน วันที่ 3 มาวิ่ง 4 รอบ ไม่เหนื่อยเลย

วิทพื้น วิท 15 รอบทุกวัน 20 กว่ารอบชิวๆ ส่วนซิทอัพง่ายๆ แต่ผมไม่ลง รดครับ 555

เอ้อ รอบสนาม 2 รอบ คือ 800 เมตร สำหรับการสอบนั้นเอง โรงเรียนผม เป็นสนามสอบวิ่ง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ millomew อ่านกระทู้
    อ่านตอนแรกก็เห็นใจ พอว่ากล่าวโรงเรียน เริ่มไม่ค่อยเห็นใจแล้ว

เพราะคุณรู้มานานแล้วว่าต้องมีสอบ ทำไมไม่ฝึกเองตั้งแต่เนิ่นๆล่ะครับ

พึ่งพาตัวเองก่อนดีกว่านะครับถ้ามีโอกาสต่อๆไป
    ถูกต้องนะครับบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Merlinz` :) : 4th June 2012 เมื่อ 08:00

จะเก็บเป็นความลับตลอดไปหรือยอมอกหัก

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ่านตอนแรกก็เห็นใจ พอว่ากล่าวโรงเรียน เริ่มไม่ค่อยเห็นใจแล้ว

เพราะคุณรู้มานานแล้วว่าต้องมีสอบ ทำไมไม่ฝึกเองตั้งแต่เนิ่นๆล่ะครับ

พึ่งพาตัวเองก่อนดีกว่านะครับถ้ามีโอกาสต่อๆไป

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ผมวิดพิ้นได้ 16

ซิคอัพ 34

วิ่ง 3.25

ไม่น่าจะรอด
    Steam : Blackwolf

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ผมวิทพื้นแค่ 20 ที เขาบอกว่า ***ไม่ต้องทำต่อแแล้ว (น่าจะเพราะผมวิททีเดียวรวดแล้วไปพักตอน 20 ที) ยังไงอีก 2ที ***ก็ได้ เขาว่าเงี้ย
    ลุกนั่ง ก็สบายๆ ผมใช้แค่ 01:20 เองมั้ง วิทไปเลื่อยๆยังไงก็ได้ ไม่ต้องรีบไรเลย
    วิ่งผมเกินมาประมาณ 5วิ เห็นเขาบอกน่าจะผ่าน

แล้วก็จขกต.ครับ ไอเรื่องการฝึกร่างกายเนี่ยไม่เห็นต้องมีใครมาสั่งผมเลย ผมอย่ากเป็นผมก็ฝึกของผมเองไม่มีใครบังคับ ผมทำมาประมาณ 4 เดือน ก่อนปิดเทอมอีก

แต่ถ้าผมไม่ผ่านจริงๆ ผมจะให้พ่อผมทำหนังสือไปขอเขา ก็คือต้องมีเส้นสายทางราชกาลนั่นเอง แต่ส่วนตัวผมอย่ากผ่านด้วยตัวเองมากกว่า

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    รุ่นพี่ผมเป็นตุ๊ดทำได้น้อยกว่าคุณอีกแต่ร่างกายพี่เขาดูแมนมากก็เลยได้ ส่วนรุ่นพี่อีกคนร่างกายผอมแต่ทำคะแนนได้ตามเกณท์เขาไม่ให้เข้า

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,728
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    Blog Entries
    1
    จขกท. จังหวัดอยู่ไหนนี่ครับ ของ ร.ร.ผมขนาดคนวิ่งได้ 4.00 ยังผ่านเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้าคนน้อย ครูเค้าจะช่วยเราเองและที่สำคัญ อย่าเพิ่งเอาเงินคืนจนกว่าจะเค้าจะว่าไม่ได้จริงๆ คนอื่น ที่จ่ายไปตอนสมัครน่ะ ถ้าเอาเงินคืนก่อนก็หมดหวัง ยังมีโอกาสครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    เดี๊ยวนี้ ร.ด เค้าฮิตอยากเป็นกันจริง สมัยผม ไม่ค่อยมีคัยสนใจกันเลย

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    วิดผม 20 ครับ ซิทอัพ 30 + ครับวิ่งผมไม่ไหวครับ 3.50 ประมาณนี้ละ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    ยังไงก็ติดครับเชื่อผม ผมเรียนเทพศิรินทร์ ได้เรียน 100% ยกเว้นคนที่มีโรคประจำตัว หรืออ้วนไป หรือผอมไปจริงๆครับ เชื่อผมคุณได้เรียนแน่ๆ

วิดพื้นผมก็ได้ประมาณ 15 ที ซิทอัพได้ครบ วิ่งก็ขาดผมยังได้เข้าเรียน(ตัวสำรองแต่เหมือนเค้าเอา 100%)
    Beartist