แสดงว่าเค้าก็รักคุณเหมือนกันครับ เพราะเรื่องแบบนี้ไม่ใช้จะออกมาจาปากของผู้หญิงได้ง่ายๆน๊าถ้าคุณไม่ได้เป็นคนที่เค้าไว้ใจจริงๆ และสามารถเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความรับได้อะ ถ้าเค้าไม่รักและไว้ใจคุณจริงๆเค้าไม่บอกหลอก มันขึ้นอยู่กับ คุณแล้วละครับว่ายอมรับในสิ่งที่เค้าเป็นได้รึปล่าว ไม่แน้เค้าอาจจะพยายามเลิกในสิ่งที่เค้าเป็นอยู่ก็ได้ ที่เค้าร้องเพราะว่าเค้ารักคุณแต่ในใจเค้าคงคิดไปว่าคุณเกรียดเค้าแล้วแน้ๆละ แต่สิ่งที่เค้าทำนั้นเป็นควาจริงใจที่มีให้กับคุณน๊า ถ้าคุณรักเค้าคุณก็ต้องช่วยเค้าให้หลุดออกมาจากวังวนนั้นซะ แต่ตอนนี้ต้องถามใจของตัวคุณเองแล้วละว่า คุณรักเค้ารึปล่าว? ไม่ต้องไปสนใจคำพูดของคนอื่นครับว่าเค้ามีความคิดเห็นอย่างไร เพราะมันเป็นทางเลือกของคุณเองครับว่าคุณยอมรับและพร้อมที่จะช่วยเธอได้รึปล่าว (ผมแค่มาแสดงความคิดเห็นให้คุณได้รับรู้แค่นั้นเองนะครับ ที่เหลือก็ขึ้นอยู่กับคุณแล้วละ สู้ๆน๊า ^^ !! )