ผมไม่เคยเล่นครับ เล่นถึงภาค 6 อยากลองเล่นภาค 7 กับ 8 ดู ลองหาโหลดค้นดู เหมือนจะโหลดไม่ได้ หรือผมโหลดผิดไม่รู้

ละก็ ผมไม่เข้าใจ มันจะเรียกแยกกันว่า empires กับ legend ไม่รู้ว่า มันอยู่ในตัวเกมเดียวกันหรือมันแยกออกจากกัน

แต่เอาง่ายๆอยากได้ที ลักษณะ เล่นลุยด่าน ปลดล็อคตัวละคร อาวุธ ประมาณนี้อ่าครับ ขอบคุณครับ

แล้วอีกเรื่องนึง ปรกติภาค 5 ภาค 6 ผมเล่นผ่านโปรแกรม PCSX2 ไม่รู้ภาค 7 กับ 8 จะเล่นผ่านโปรแกรมนี้ได้ไหมหรือยังไง รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้างับบ