ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Magnolia, Fiore
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    Mashiro-iro Symphony

ผมดูแล้วรู้สึกเหมือนทุกอย่างช้ามาก (เหมือนดูในความเร็ว 0.75 ก็ไม่ปาน) ไม่ใช่เนื้อเรื่องช้านะ
    น้องพระเอกก็เหมือนร่างไร้วิญญาณ จะอวยใครก็แห้ว ตอนแรกอวยเซนะ หลังๆมาอวย ซานะ แห้วหมด
    พระเอกก็ดูแปลกซะไม่มี เหมือนคาแรคเตอร์สร้างมาให้เหมือนพระเอกในนิยายก็ไม่ปาน
    มันเหมือนที่ทำมาให้ผู้หญิงดูชัด ๆ (หรือมันการ์ตูนผู้หญิงจริงๆ )
    เป็นแนวฮาเร็มที่จบได้แย่มากที่สุกที่ผมเคยดู เพราะ พระเอกเลือกใครคนใดคนหนึ่งเนี่ยแหละ
    Nothing is true , Everthing is permitted

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    OnePiece การวาดตัวละครกากมากคนเหมือนไม่มีกระดูก

Reborn ปัญญาอ่อนเกินต้านทาน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    สำหรับผม เรื่อง เทนจิมุโย พริกฟ้าฝ่าจักรวาล

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    OnePiece การวาดตัวละครกากมากคนเหมือนไม่มีกระดูก

ลูฟี่มันก็ไม่มีกระดูกอยู๋แล้ว

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    อ่านมา มีเเต่ ว่าการ์ตูน เรื่องนั้น เรื่องนี้ ไม่ดี ไม่มีใคร บอกว่า ว่า มัน น่าจะเป็นยัง งั้น ยังนี้ เลย

ถ้า มัน ไม่ หนุก ไม่ ชอบ ก็อย่า ไปว่าเลย เพราะ พวกที่ ว่าได้ว่าเนื้อเรื่องไม่หนุกนะ .... ผมไม่ชอบเลย

อย่าไปตัดสินเเทนคนที่ยังไม่ได้ ดูเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    one pice ผมว่ายิ่งเยอะก็ดีนะ จะได้ติดตามไปนานๆ หรือคุณอยากให้เรื่องที่ชอบจบไปไวๆล่ะ
    one pice เค้ายิ่งนาน ก็ ยิ่ง เข้มข้นไปเรื่อยๆ ภาพก็ ดีขึ้นเรื่อยด้วยอ้ะ เนื้อ เรื่องก็ คอนเซิบ เดิมไปเรื่อยๆด้วย

คนที่ไม่ค่อยชอบกาตูนรักๆ ไรงี้ ตะก่อนผม ก็เป็นนะ ตั้งแต่ไปเจอ "school rumble" ขอบอก เรื่องนี้ ชอบๆจิง
    ลองดูไป หลายๆๆตอน รับรองชอบกันแน่ 555.
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้

แก มันก็ไร้สาระ พอๆ กับรีบอนตอน ภาคหลังๆ นะแหละ
    ปล.ไม่เคยดูวันพีชภาคหลังๆใช่ปะ ถึงได้มาพูด?
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    เรื่องที่ผมชอบที่สุดก็ Gintama ครับ

ส่วนเรื่องที่ผมคิดว่าแย่ที่สุดก็ Bleach เหมือนกับ จขกท นั่นแหละ

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468

ฟรืเซอร์เปลี่ยนร่าง 100% นั่งดูเป็นเดือน อีกอย่างกว่าจะตีกันโครตลัล่าจ่องตากันเป็นอาทิตย์ = =' ถ้าไม่ติดตรงลีลาโครตมันส์

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    ของผมคงเป็นเรื่องนี้

โอเคยอมรับฉากต่อสู้สนุก แต่ที่แย่หรือน่าเบื่อสุดๆคืน เล่าเรื่องอดีต เราสะเยอะ ไม่รู้จะเยอะไปไหน แล้วอีกอย่างตอนจบ พระเอกมีของขึ้นด้วยจากหัวสีทองเป็นสีดำมีลายขึ้นที่ตัว ก็รู้ว่ามีพลังปีศาจอยู่ แต่ตอนจบเหมือนจะมีภาคต่อ แต่ก็ไม่เห็นมีสักที = =" จบแบบ งงๆ
    ก็อ่านในมังงะ สิ ****โคตรออก ทะเล ย้อนอดีต กลับไปกลับมา คนอยากอดีตมายุคปัจจุบัน มีทั้งแปลงร่างเป็น อัศวิน สวมเกราะ มีผู้เฝ้ากาลเวลานั่งแก้ผ้ามองไปทางตรง ไอนั้นทนไม่ไหว ****จับปี้ ควักลูกตาเห็น อนาคต ฉากใกล้จบ****ยังเอา tekken มายำ แถมตอนใก้ลเกือบเวิค ลองหาอ่านเอา

กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    Rebornครับ แรกๆฮาดี หลังๆ ไม่ฮามีแต่สู้แล้วก็ออกทะเลไปในที่สุด
    ใส่รูปยังไง?

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dr.dog อ่านกระทู้
    อ่านมา มีเเต่ ว่าการ์ตูน เรื่องนั้น เรื่องนี้ ไม่ดี ไม่มีใคร บอกว่า ว่า มัน น่าจะเป็นยัง งั้น ยังนี้ เลย

ถ้า มัน ไม่ หนุก ไม่ ชอบ ก็อย่า ไปว่าเลย เพราะ พวกที่ ว่าได้ว่าเนื้อเรื่องไม่หนุกนะ .... ผมไม่ชอบเลย

อย่าไปตัดสินเเทนคนที่ยังไม่ได้ ดูเลยครับ
    ชื่อหัวข้อ คิดว่าเรื่องไหนเป็นเรื่อง ยอด!!! (แย่) สำหรับคุณ

มันตัดสินแทนคนอื่นตรงไหน

และ ตรรกะแบบนี้ ผมซื้อหนังสือมาอ่าน ผมไม่มีสิทธิ์วิจารณ์เลยใช่ป่ะ ต้องรอคนอื่นเสียตังก่อน ค่อยบอกงี้หรอ ?
    Avenged Sevenfold

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    สวนกระเเส Guilty Crown ดูไป 3 ตอนเลิกเเหะหรือผมไม่ชอบเเนวนี้ไม่รู้
    IamBack Again
    Sensei : Carcharias : 6GV2 R

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    คุณก็มีสิทธิ ครับ คุณอยากบอกก็ไม่ได้ผิดอะไร เพราะ คนที่เป็นคนตัดสินใจ ซื้อไม่ซื้อก็คือตัวเอง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    คุณพลาดแล้วละ จขกท One piece คือการ์ตูนที่ดีที่สุดเรื่องหนึ่งของโลกที่มีอยู่ตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ menoskun อ่านกระทู้
    one piece เยอะก็จริง เเต่ผมว่ายิ่งเยอะ ยิ่งสนุกเรื่อยๆอะ ไม่เหมือน Bleach Naruto Reborn เริ่มออกทะเรไม่เหลือโครงเรื่องเดิมเเล้ว ยิ่งดูยิ่งหน้าเบื่อยืดเยื้อไปเรื่อย

สำหรับผมก็คงเป็น Kanon (2002) ไม่ใช่ที่เนื้อเรื่องนะ เเต่ภาพมันดูเเล้วปวดตับจนทนดูไม่ได้เลยทีเดียว =[]=
    ทะเร ต้องแบบนี้ครับ...ทะเล!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    shaman king เป็นเรื่องที่ปาหมอนได้เก่งที่สุด ไม่รู้จะเทพไปไหน แต่มันก็สนุกอยู่

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doy-Driiman อ่านกระทู้
    แก มันก็ไร้สาระ พอๆ กับรีบอนตอน ภาคหลังๆ นะแหละ
    ปล.ไม่เคยดูวันพีชภาคหลังๆใช่ปะ ถึงได้มาพูด?
    ผมว่านายน่าจะไปอ่านหัวข้อให้ดีๆนะครับถ้าไม่เห็นดูนี้ คิดว่าเรื่องไหนเป็นเรื่อง ยอด!!! (แย่) สำหรับคุณ
    เค้าตั้งกระทู้ให้มาเเสดงความคิดเห็นส่วนตัวครับ ไม่ใช่ให้มาว่าหรือวิจารณ์ความคิดของคนอื่นเเบบนี้ครับ

จขกท.ตั้งกระทู้เเบบนี้ก็เเสคงว่าผมมีสิทธิ์ที่จะวิจารณ์ในเเบบของผมครับ อย่ามาว่าให้คนอื่นเเบบนี้เลยผมไม่ชอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttipron : 16th May 2012 เมื่อ 07:36

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    สำหรับผม โคนันคือเรื่องยอดแย่ครับ ยิ่งตอนคดียิ่งง่าย ยิ่งตอนจิตใจคนร้ายยิ่งไร้เหตุผล ที่สำคัญคือ เมื่อไหร่จะกระชากหน้ากากชุดดำแวะ

อีกเรื่องสำหรับผมคือ C3 ครับ เนื้อเรื่องไม่ห่วยนัก แต่อนิเมชั่นเล่าเรื่องได้น่าเบื่อและวางฉากต่อสู้มาไร้ความตื่นเต้นสุดๆ ทำเนาว่ามันไม่ลุ้นเลย ดูเอาเองแล้วจะเข้าใจ

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    Bleach เลยครับ ตอนแรกผมชอบมากนะแต่หลังๆมันเริมไม่ไช่ละเน่าลง
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Blog Entries
    1
    แย่ที่สุดของผมเหรอ . . . อืม . . . คิดไม่ออกแฮะ แต่ผมไม่ชอบการ์ตูนที่พระเอกมันคนดีเกินไป ไม่ก็เท่เกิน อวดเก่งไรงี้ พระเอกที่ดีต้องแบบโงกุนครับ ชอบมาก 555

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    กลัวกระทู้นี้ จะดราม่าจริงๆ = ="

สำหรับผม คิดว่า ผมว่าสนุกหมดล่ะครับ แต่เซ็งพวกการ์ตูนที่มันยาวไป (ยืดนั่นแหละ - -") ผมก็อ่านหมดเพราะผมชอบอ่านหนังสือ แต่ผมคิดว่ามันเริ่มไม่ไม่อิงเนื้อเรื่องตอนแรกๆซะละ

อย่าง Bleach(คือคำว่า Chimera มันจะนิยามให้พระเอกได้ละ ผสมไปไหนก็ไม่รู้ ) Soul Eater (เนื้อเรื่องยังพอรับได้ แต่เหยียบปากอ่าวแล้ว ไม่รู้จะถอยหรือจะไปต่อ = =") Shaman king ด้วย (อ่านตอนจบปุ๊บ หมดอารมณ์อ่านรอบสอง)

ส่วนพวก One piece Gintama ผมว่าเนื้อเรื่องมันให้ออกทะเลอยู่แล้ว (โดยเฉพาะ one piece)

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    Bleach ครับมันเนื้อเรื่องหลังๆออกลวกๆมากแค่จะให้อิจิโกะเกงเวอรแบบเร็วไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doy-Driiman อ่านกระทู้
    วันพีช เน้น มังงะ อ่านจะสนุกกว่าดูในความรูเสึกผมเพราะ เมะ มันยืดเยื้อ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    NARUTO เพราะอ่านกี่ทีก็ไม่จบ =3=