ลืมอีกแล้ว โรคขึ้ลืมนี่มันดีจริงๆ

MOD มีลักษณะ ดังนี้

เป็น mod ที่สามารถ ปรับค่าต่างๆได้ เช่น เพิ่มความชำนาน 2มือ ฆ้อน ธนู ฯลฯ ปรับเป็น เปอร์เซ็น ตั้งแต่ 0-100
เพิ่มความชำนาน park ต่างๆ อาธิ ผสมยา ตีอาวุธ ฯลฯ ปรับ 0-100 เปอร์เซ็น
เพิ่มความชำนาน เวธมนต์ ร่ายเร็ว ฟี้นมานาเร็ว เวทโจมตีแรง 0-100 เปอร์เซ็น
ขายของได้เงินเยอะขึ้น 20 เปอร์เซ็น

ที่ผมได้อธิบายมา คือ MOD ตัวเดียวเท่านั้น พูดง่ายๆ ถ้าลง mod นี้ ก็จะได้สิ่งต่างๆที่ผมได้อธิบายข้างต้น
แต่ผมลืมไปแล้วว่า MOD มันชื่ออะไร (ถ้ามีรูป หรือ ตัว MOD แลยจะดีมากๆครับ)

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ