ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    กลัวอะไรกันนักหนาละ เดี๋ยวเรื่องก็จบแล้ว พี่นกอินทรี เค้าจะส่ง กัปตัน ไพรซ์ แอบลอบเข้าเกาหลีเหนืออยู่แล้ว ไม่ต้องห่วง เห็นว่าจะส่ง พี่โล้น ฮิตแมน ไปเป็นเพื่อนด้วยนี่

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    เกาหลี ที่มีพันธมิตรรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ยาวไปยาวไป โย่วว

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    ภาวนาครับว่าอย่าให้ผู้นำเกาหลีคนปัจจุบันทำอะไรบ้าร่ำห่ำไปมากกว่านี้ เช่น ยิงนิวเคลียร์ใส่อเมริกาตามที่ประกาศไว้ ยิ่งผู้นำคนปัจจุบันอายุยังน้อย วุฒิภาวะยังไม่มี กลัวแต่เจอลูกสมุนเป่าหูมากๆ อาจเลือดขึ้นหน้า กล้าฉีกสัญญา กล้าซัดกับ UN ได้นี่แสดงว่าคงมั่นใจตัวเองมากๆว่าตอนนี้ใครก็หยุดเกาหลีเหนือไม่อยู่
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thotsawat555 อ่านกระทู้
    และผมคิดต่ออีกว่าถ้าเกาหลีใต้ดับ อย่างน้อยญี่ปุ่นอาจจะช่วยเกาหลีใต้ด้วยครับ จะได้ถือว่าเป็นการไถ่โทษให้ตัวเอง ในเรื่องสมัยสงครามโลกด้วย (และ2ประเทศนี้จะได้รักกัน)
    ญี่ปุ่นช่วยไม่ได้ครับ เพราะญี่ปุ่นไม่มีทหารไวสำหรับทำสงครามแล้ว ตั้งแต่แพ้สงครามโลกครั้งที่ 2แล้วครับ

ญี่ปุ่นมีแต่เป็นกองกำลังที่ ไม่ใหญ่มาก ไม่ได้มีไว้เพื่อทำสงคราม มีไว้เพื่อ ช่วยเหลือชาวญี่ปุ่นเนื่องจากญี่ปุ่นเป็นฝ่ายแพ้สงคราม

ทำให้อเมริกาเข้ามาควบคุมกองกำลัง และสั่งไม่ให้ญี่ปุ่น มีกองกำลังทางทหาร แต่ถ้ามีการลุกลำอธิปไตย ประเทศที่เป็นพันธมิตร จะยื่นมือ โดยเฉพาะ อเมริกา
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    แต่ละประเทศก็มีอะไรหมกเม็ดไว้แน่ๆ เม็ดน้อยเม็ดใหญ่เราก็ไม่อาจรู้ได้
    . ..

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ดีจะได้มี call of duty ภาคใหม่ๆ

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    สงครามโลก ครั้งที่3 !!!!สงครามโลก ครั้งที่3 !!!!สงครามโลก ครั้งที่3 !!!!สงครามโลก ครั้งที่3 !!!!สงครามโลก ครั้งที่3 !!!!สงครามโลก ครั้งที่3 !!!!

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    World War 3

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    http://www.mampost.com/movie/inter/view/Red-Dawn/

ผมว่าตอนนี้มันเหมือนกะเรื่องนี้นะ คล้ายๆกันนะ ไม่ใช่ซะทีเดียว ไม่ได้กะให้เกี่ยวข้องคือ (ในหนังอาจจะเอาเรื่องจริง ตอนที่เกาหลีเหนือประกาศทดสอบขีปนาวุธมาสร้างก็ได้นะ ลองดูช่วง 2 นาทีแรก)

ถ้าใครพูดถึงสงครามโลกครั้งที่ 3 หรือคิดว่ามันจะเกิดขึ้นจริงละก็นะ เตรียมตัวเป็นทหาร หรือไม่ก็ เตรียมหนีตายได้เลยครับ หรือไม่ก็ รีบๆหาความสุขใส่ตัวไว้เลย ตู้มเดียวไทยก็ไม่เหลือ เพราะอยู่ในระยะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lightenning : 9th March 2013 เมื่อ 20:14
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    เกาหลีเหนือมีเวียดกง ผู้ชนะเมกาเป็นพวกอยู่นะ ปล.ผมมั่ว 555
    CPU : i5-2400 3.10GHz VGA : AMD HD 6790 RAM : ddr3 1600 8gb