ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104

เรื่องเล่าวันสงกรานต์ทั้ง

วันที่หนึ่ง

ไปเดินที่สีลมเข้าซอยๆ หนึ่งจำซอยไม่ได้ว่าซอยอะไรตอนแรกไม่รู้ว่ามีกระเทยอยุ่

พอเดินเข้าไป ผมยังไม่โดนอะไรแต่เพื่อนผมโดนกระเทยลุมเละเลยแต่ผมไม่โดนเลบหนี

ผมกำลังจะพูดว่า "กูรอดแล้ว" พุดไม่ทันจบก็โดนปะแป้งแล้วก็โดนบีบไอนั้นพูดจริๆง โคตรจุก

วันที่สอง

ไปเล่นที่ถนนข้าวสารเหมือนเดิมเล๊ยยยย

ไม่รู้ว่าอยู่ข้างหน้าเพื่อนผมคนเดิมก็โดนเหมือนเดิมก่อนผมก็หาลู่ชิ่ง

เอาอีกแล้ว หนีไม่ทันพ้นโดนอีกแล้วววว คราวนี้สยองมาก

ลุมกันแบบผมออกไม่ได้อ่ะผมคนเดียวพวกนั้นน่าจะ 10 กว่าคนอ่ะ

แล้วไอคนที่อยู่ข้างหน้ามันเอาไออั่นของมันมาแล้วแบบเต้น

ผมถีบออกมาเลย มั่นไส้มากกพูดจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    วันนี้แค่โดนกระเทยจับตูดผมก็ต่อยหน้าไปละครับ หนังสือลอกเลยพอดีมือเปื่อยๆเพราะโดนน้ำนาน ดีเพื่อนมาห้าม
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    โชคดีไปที่ปีนี้ผมไม่ได้เล่น
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    กระเทยแม่มไม่มีตัวไหนดีๆหลอกครับ ยกเว้นแต่พวกเกย์กับตุ๊ดยังพอมีดีอยู่ ถ้าสีลมหล่ะนะ เอิ่มมมมม.... โกยเถอะ

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    ดีนะผมไปทำกิจกรรมกับหมู่บ้าน ไม่มีกระเทยแต่มีป้าๆยายๆเพียบ

ป้าแต่ละคนยังคงคิดว่าตัวเองยังสาวอยู่แต่งตัวแบบมองข้างหลังนึกว่า 20ต้นๆ

พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละรู้เลยย !

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    เมื่อวานสีลมเหมือนกันครับผม จังหวะเดินๆเบียดๆกันนี่แหละ ผมโดนเลย ป้าบ เต็มไข่เลย ดุ้งเลย ดีที่มันเบียดๆกันเลยหลุดง่ายๆอยู่
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    จุก ครับ เลิกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ไปเล่นอยากจะไปลวนลามผู้หญิง ดันโดนกระเทยลวนลามแทน จากผู้ล่ากลายเป็นผู้ถูกล่า - -

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เดินไปทำบุญที่วัด เจอสาว สาววิ่งมาครับ ประมาณ5คนพร้อมกระป๋องแป้ง ผมชะงัก ยืนนิ่งเลย !!!! ทันใดนั้น พวกเธอก็ยื่นมือมาตรงหน้าผม !!! .....แล้วพวกเธอก็วิ่งผ่านไป ไปหาไอหนุ่มหน้างามข้างหลังผม โอ้ววววว

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ไว้อาลัยเรปบน แหะล้อเล่นน่ะครับ

พูดจริงๆ จุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    โดนผู้สาวเอานมถูหลัง(ที่สีลม) เกือบได้จูบกัน เพราะ เบียดกันแน่นมาก นมถูหลังผมเกือบ 10 นาทีได้ แล้วคนแน่นมากๆ เดินเกือบไม่ได้ ได้หอมแก้มไปทีนึงเขาก็ไม่ว่าอะไร ยิ้มๆให้ด้วย

ปล.โครตน่ารัก

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ id_iuoiuo อ่านกระทู้
    โดนผู้สาวเอานมถูหลัง(ที่สีลม) เกือบได้จูบกัน เพราะ เบียดกันแน่นมาก นมถูหลังผมเกือบ 10 นาทีได้ แล้วคนแน่นมากๆ เดินเกือบไม่ได้ ได้หอมแก้มไปทีนึงเขาก็ไม่ว่าอะไร ยิ้มๆให้ด้วย

ปล.โครตน่ารัก
    คุณเป็นบุคคลที่โชคดีมากน่ะครับ แหะๆ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ผมไม่โดนหรอกจับไข่ มีแต่สาวๆเข้ามาปะแป้ง ทว่าผู้ชายด้วยกันนั้นเยอะกว่า...

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    สีลม ผมไปเมื่อวาน สนุกมาก สาวๆน่ารักก็เยอะ เกย์ก็เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    เมื่อวานผมไปที่ หน้าผา จ.นครสวรรค์ มา ผมเจอพวกผู้ชายชมว่า เฮ้ยไอนี้มันหล่อว่ะ เฮ้ยมันขาวด้วยวะ มาๆป๊ะแป้งมันเร็ว แล้วเรียกกระเทย มาอืก จากที่โดนผู้หญิงชมว่าน่ารักมามาดๆ เจอพวกผู้ชายกลุ่มนี้ชมนี้หัวใจไปตกอยู่ที่ตาตุ่มเลย

ปล.พวกผู้ชายกลุ่มนี้มันป๊ะแป้งยังไม่พอยังจะหยิกแก้มอืก - - ไม่เข้าใจกับพวกมันจริงๆ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    สงรานต์จบแล้วรู้สึกเหมือนไม่มีอะไรทำเลย

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    นั่งกินเหล้ากันแถวบ้านครับ กำลังกินเพลินๆมีเด็กแว๊นมาเบิ้ลเครื่องตัดหน้า ไอ้พวกผมน่ะไม่เท่าไหร่ แต่ไอ้พวกเด็กๆที่มันเป็นวัยรุ่นมันก็กำลังคะนอง หยิบแป๊บเหล็กได้มันก็ออกไปล่า มันขับไปหวดกันอีท่าไหนไม่รู้ ไอ้คนที่มันมาแว๊นรถเสียหลักคว่ำตรงเกาะกลางถนน(ถนนใหญ่)กระบะข้างหลังหยุดไม่ทันก็ทับอีก สรุปตายคาที่ครับ นี่ไม่เห็นตั้งแต่เมื่อวานล่ะสงสัยพวกมันจะหนีกันไปแล้ว
    รอวันโดนแบน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: